Sasa mkuu kama sio nzuri, huyo mke wa mtu umemlaje? Wake za watu hata akijisahau timua, usimvue malipo hapa hapa duniani, nawe utachapiwa tuHii mindset sio nzuri mkuu
Katika industry au tasnia ya kulala na wake za watu, fanya yote lakini lililo la muhimu kuliko yote hakikisha unatembea futa la kutosha just in case ukainamishwaHivi ni kwa nini wake za watu huwa na taste nzuri hivi?
Mbeya ipo top 3 ya mikoa yenye maambukizi ya juu ya Ngoma, njoo uone mimama ya kinyakyusa mishepu ilivyopasuka sio kunona tu. Jiandae falaKwa mwili ule ulio Nona, usinitishe mkuu
Wewe unayetangaza ndio mtoto, cha ajabu hapo ni nini?Utoto anao jirani na ndio ulio mponza
Ngoma imejaa Sana hukoMbeya ipo top 3 ya mikoa yenye maambukizi ya juu ya Ngoma, njoo uone mimama ya kinyakyusa mishepu ilivyopasuka sio kunona tu. Jiandae fala
Sijui dogo mwangaa 😂, watu wanakukubali me nafatilia sioni kwanini.Kwani genius hafanyi sex au nadhani kila mtu ni Albert Einstein?
Yaani watu tunataka juice yeye anatuletea Juisi huyu Mhudumu hafai 😂😂😂. Vistory vya kitoto mnoo , sasa yeye ni mfanyakazi ina maana leo asubuhi hajaenda alikuwa night shift?
Kijana washeli inamuwashaKijana umekosa cha kuchezea hadi ucheze wake za watu?
Kuna ule uzi wa ushuhuda alichofanywa yule jamaa mla wake za watu, yaliyomo mule omba sana yasikukute
Ndivyo inavyotakiwa hata wakati wa kuinamishwa utakavyofika, utatakiwa kutokuwa na presha ili zoezi liende barabara na kufanyika kwa werediInfact mimi huwa sina presha kama akijileta mwenyewe.
Ni muendelezo wa pale alipoishia,
Ugali wa bimkubwa,bando la mume wa Dada,Utoto raha
Kijana washeli inamuwasha