Kilichonifanya niache kuamini kwenye dini

Kilichonifanya niache kuamini kwenye dini

Shetan ameshajipatia mfuasi wakwenda nae jehanum

Mlango wa rehema hufungwa mtu anapokufa au hapa duniani anapoenda mbali sana na MUNGU na hawez kurudi,

Nakuombea usiwe kwenye makund hayo mawili,

Neema ya Bwana ikuzukie , umrudie kwa moyo wote

Rehema ya MUNGU Kama iliyomzukia Suleiman ikirudie na ww, umkumbuke Muumba wako kabla hujalala mauti
Unajua maana ya Jehanam?
 
Kweli bro Kiranga mungu wavitabu vya dini hayupo dunian au huenda alishakufa maana anashindwa kujitetea kwnn asitokee tu aondoe mkanganyiko huu
Hapo ndipo utajua Mungu hakuumba watu, bali watu ndio wamemuumba Mungu kwa hadithi za uongo.
 
Vijana mkishajua kugegeda mademu mnajifanya mnajua kila kitu na confidence za kijinga jiangalie Sasa kijana utapata tabu bado mdogo

Mungu hadhihakiwi heshimu imani no bora mawazo hayo ungebaki nayo .Ushakuwa mzinzi Sasa unajifanya huamini dini we ndo SHETANI mwenyewe sasa
Mkuu ingefaa kama ungejibu hoja kwa hoja na si kumshambulia mtoa mada.
 
Bora mm nasalia kwenye TV tu mwaka wa saba huu.
 
Vijana mkishajua kugegeda mademu mnajifanya mnajua kila kitu na confidence za kijinga jiangalie Sasa kijana utapata tabu bado mdogo

Mungu hadhihakiwi heshimu imani no bora mawazo hayo ungebaki nayo .Ushakuwa mzinzi Sasa unajifanya huamini dini we ndo SHETANI mwenyewe sasa
Watu wadini manpenda sana kupangia watu maisha kama vile mko huko peponi kumbe na ninyi mko manawinda malaya telegram.absurd

Kaa tulia bila waovu dini zitahubiri nini.

Dunia inahitaji kila aina ya mtu na tabia zake ili iende.

Mnataka watu wote wawe mazombi kama mlivyo.

#MaendeleoHayanaChama
 
Huko jehanamu au peponi nani alienda na akarudi kuja kutupasha habari zao kama sio soga tu za vizee vya zamani.

Dunia ya sasa kuamini kwenye huo upuuzi ni kukosa akili.

Sayansi ndio jibu la maswali yote duniani.

#MaendeleoHayanaChama
Eti sayansi ni jibu la maswali yote duniani! Nani kakudanganya? Sayansi imeshindwa kutafuta dawa ya pumu halafu wewe unasema ina majibu yote
 
Hivi kwanini huwa mnautumia Uislamu kuwasilisha Uongo wenu ?

Yaani usome madrasa halafu useme "Mungu ndiyo shetani" hata kama mlikuwa mnapiga dufu tu hamsomi dini, hili halipo kwa mtu aliye soma madrasa, atafanya ujinga wote ila hatosema kama ulivyo andika wewe.

Jiwekeni mahali penu, msijipenyeze sehemu ambazo siyo zenu, matokeo yake ndiyo haya.

Wewe nakuona wa pili. Wewe siyo Muislamu. Aya yako ya mwisho inathibitisha hilo.

Kuna mja mwema mmoja alipata kusema hivi "Hata uongo ungekuwa ni jambo la halali, yeye asingelifanya kwa lengo la kujitakasa"

UONGO MBAYA SANA.
Ndio keshaachana na huo uzuzu..huna kitu utamfanya.

#MaendeleoHayanaChama
 
Ifike mahali hizi post za kumkashifu Mungu zisiwe zinaruhusiwa hapa, au zitengewe jukwaa maalumu na ukitaka kujadili uwe verified user kwanza maana kila kichaa anakuja na upuuzi wake

Viongozi wa dini ni vema waonane na wamiliki wa jf na walikalipie hili jambo

Uhuru umepita kiwango sasa

Ndiyo maana Magufuli alikuwa anaichukia hii mitandao ya kijamii sababu ya upumbavu kama huu
 
Umeuliza swali rahisi sana. Jibu lake ni hili swali wewe unajua ni wa motoni au peponi ? Kama hujui na umepewa akili na afya njema, kwanini usitende wema ukaenda peponi ?

Maana halali iko wazi na haramu iko wazi. Kujua kwake Allah kila kitu hakukuzuii wewe kutenda unachotaka. Ndiyo maana ule uhuru alio kupa ukatafakari kwa mtindo huu.

Ngoja nikupe mfano mdogo, leo hii kwa sisi tulio jaaliwa watoto, mathalani kwa kumjua mwanao kinaga ubaga, ukimpa hela tu kiasi fulani unajua kabisa huyu lazima ataenda kununua kitu fulani, mfano labda pipi, na kweli baada ya dakika kadhaa anarudi na pipi. Ila kwa Mola kujua kwake ni kwa hakika kabisa kwa asilimia mia tofauti na sisi.


Kunakufikiri na kuna kufikiri kwa usahihi. Hili nalo linataka elimu.
[emoji706][emoji706][emoji706]
 
Eti sayansi ni jibu la maswali yote duniani! Nani kakudanganya? Sayansi imeshindwa kutafuta dawa ya pumu halafu wewe unasema ina majibu yote
Basi ugua malaria uende ukaombewe huko kwenye madrasa zenu uone kama utapona.

Sayansi na pesa ndio Mungu wa dunia.

#MaendeleoHayanaChama
 
Ifike mahali hizi post za kumkashifu Mungu zisiwe zinaruhusiwa hapa, au zitengewe jukwaa maalumu na ukitaka kujadili uwe verified user kwanza maana kila kichaa anakuja na upuuzi wake

Viongozi wa dini ni vema waonane na wamiliki wa jf na walikalipie hili jambo

Uhuru umepita kiwango sasa

Ndiyo maana Magufuli alikuwa anaichukia hii mitandao ya kijamii sababu ya upumbavu kama huu
Hakuna mtu ka kukaribisha humu.

Halafu kwanini hamtaki dini zihojiwe..manake zina mapungufu mengi na haziwezi kujibu maswali magumu.

Ndio mana bakiza defense mechanism za kuficha madhaifu ya dini.

Dini haina majibu ya ulimwengu huu..ila ni kutiana uzuzu.

#MaendeleoHayanaChama
 
Hakuna mtu ka kukaribisha humu.

Halafu kwanini hamtaki dini zihojiwe..manake zina mapungufu mengi na haziwezi kujibu maswali magumu.

Ndio mana bakiza defense mechanism za kuficha madhaifu ya dini.

Dini haina majibu ya ulimwengu huu..ila ni kutiana uzuzu.

#MaendeleoHayanaChama
Mara nyingi huwa nasoma comments zako kule jukwaa la siasa na huwa nakuona ni mtu mwenye akili kumbe na wewe ni boga kabisa
 
Back
Top Bottom