Kilichonifanya niache kuamini kwenye dini

Kilichonifanya niache kuamini kwenye dini

Toka nipo shule ya msingi nilikuwa naenda madrasa sana nikawa najiuliza kama Mungu anajua kesho yetu ina maana hadi motoni na peponi basi katupangia watu wa dini ukiwauliza wanasema anajua ila hajakupangia sasa anachokuwa anajua nini huwa siwaelewi kabisaaa.

Kwa maono yangu Mungu ndio shetani mwenyewe maana kila kitu kakiumba yeye.
Unatakiwa upigwe mawe Hadi ufe huwezi kutukana Mnyanzi Mungu mwingi wa Rehema
 
Jibu maswali niliyo kuuliza. Haya maswali hayahitaji hilo unalosema.

Nakufundisha ya kuwa, hakikisha kila unachokidai una kijua, wengi nyinyi huea hamjui mnachokipinga.

Mimi nasubiri majibu ya maswali yangu.
Usiponipa uthibitisho kuwa jehanamu ipo tafadhali usiniquote.
Sasa ili nikujibu sasa swali lako au nithibitishe hilo, naomba ujibu maswali haya :

1. Unakubali kama Jehanamu au haipo ?

2. Ili kitu kiwepo ni lazima uwe umekiona kwa macho ,?
Haya maswali mawili nshakujibu, umeuliza mengine tena nimekujibu ila wewe mpaka sasa bado hujajibu swali. Narudia kusema endapo jibu lako lifuatalo sio la kuthibitisha kuna jehanamu DON'T quote me.
 
Uzima na mauti viko katika ulimi, na Kila Mtu atahesabiwa Kwa maneno ya kinywa chake
 
Akili ukitaka kuiona nenda hospital wanapofanyia upasuaji utaona oblongata na vitu vingine, njaa ni hisia inayozalishwa na hormones kwenye mwili wako na kama ukiwekewa cameras ndani ya mwili unaweza ona, maumivu ya kuachwa/uzuni nayo ni reaction ambayo inatokea katika circuits kwenye ubongo wako, hii nayo waweza ona kwa eeg
Ngona niendeleze kazi yangu kwenu nyinyi msio kuwa na maarifa wala kutafakari, nilijua hata ukijibu lazima utakosea.

Naanzia hapa, akili huwezi kuiona japo ni hali au uwezo wa mtu kujizuia kutokana na kukosea, hii ndiyo akili. Kwahiyo hata ubongo usagwe sagwe namna gani akili huwezi kuiona. Kwahiyo najua nina akili au kutokuwa na akili kwa kurejelea ile maana ya akili.

Kadhalika njaa ni hali vile vile, ambayo kwyo huijua kupitia maana yake na viashiria kwa kuzingatia maana yake, japo si kila hali haionekani, bali kila hali ina ishara zake zinazo onyesja uwepo wa hali hiyo. Nikacheka sana uliposema kwamba kwamba ukiwekewa camera unaiona njaa, nikasema kweli utakuwa huna tofauti na mwanao kwa akili ndiyo maana angeweza kujibu maswali yako, kwenye field ya uhandisi umeme kuna kinafaa kinaitwa "Thermography" hiki ni kifaa kinachopima hali joto na athari zake katika kifaa, bila ushirikiano wa nje, yaani athari ya ndani, kinakuonyesha picha kwa maana ya athari tu kulingana na namna kilivyofanisiwa na muhusika, kingesanifiwa kionyeshe maduara kuthibitisha hali joto ya ndani basi kingefanya hivyo. Kwahiyo njaa haionekani hata kwa nini, ila kwa kuzingatia maana ya njaa na ishara zake ndipo tunaitambua njaa.

Kadhalika maumivu ya kuachwa, achana na porojo za sayansi ambaz hata nikitaka unithibitishie hutaweza, jibu sahihi ni kuwa huzuni inafasiriwa kihisia na kimaana, na kihisia unaijua huzuni kulingana na hali unayo isikia na mfaungamano yako na jambo husika.

Maswali yangu umejibu ila hujapatia katika kujibu maswali husika na umeweka uongo mwingi.


Nshajibu maswali yako yote japo mpaka sasa bado hujajibu swali langu. Naomba unithibitishie jehanamu ipo ndio uendelee kuuliza maswali ambayo hata mwanangu anaweza kukujibu.
Uwepo wa Jahanamu upo na hakika, kama ilivyo njaa inavyothibitishika. Hakuna aliye ona Jahanamu kwa macho ila tunaamini na lusadikisha sababu maneno hayo yametoka kwa Mola muumba na ni ya kweli. Yaani kuna ishara zinazo onyesha uwepo wa jambo hilo.
 
Usiponipa uthibitisho kuwa jehanamu ipo tafadhali usiniquote.
Swali lako nimeshakujibu.
Haya maswali mawili nshakujibu, umeuliza mengine tena nimekujibu ila wewe mpaka sasa bado hujajibu swali. Narudia kusema endapo jibu lako lifuatalo sio la kuthibitisha kuna jehanamu DON'T quote me.
Nilikuuliza umejuaje kama Jahanamu haioo hujajibu na najua huwezi kujibu mpaka unakufa.

Kwahiyo nasubiri uniambie ya kuwa umejuaje kama Jahanamu haipo.
 
Ngona niendeleze kazi yangu kwenu nyinyi msio kuwa na maarifa wala kutafakari, nilijua hata ukijibu lazima utakosea.

Naanzia hapa, akili huwezi kuiona japo ni hali au uwezo wa mtu kujizuia kutokana na kukosea, hii ndiyo akili. Kwahiyo hata ubongo usagwe sagwe namna gani akili huwezi kuiona. Kwahiyo najua nina akili au kutokuwa na akili kwa kurejelea ile maana ya akili.

Kadhalika njaa ni hali vile vile, ambayo kwyo huijua kupitia maana yake na viashiria kwa kuzingatia maana yake, japo si kila hali haionekani, bali kila hali ina ishara zake zinazo onyesja uwepo wa hali hiyo. Nikacheka sana uliposema kwamba kwamba ukiwekewa camera unaiona njaa, nikasema kweli utakuwa huna tofauti na mwanao kwa akili ndiyo maana angeweza kujibu maswali yako, kwenye field ya uhandisi umeme kuna kinafaa kinaitwa "Thermography" hiki ni kifaa kinachopima hali joto na athari zake katika kifaa, bila ushirikiano wa nje, yaani athari ya ndani, kinakuonyesha picha kwa maana ya athari tu kulingana na namna kilivyofanisiwa na muhusika, kingesanifiwa kionyeshe maduara kuthibitisha hali joto ya ndani basi kingefanya hivyo. Kwahiyo njaa haionekani hata kwa nini, ila kwa kuzingatia maana ya njaa na ishara zake ndipo tunaitambua njaa.

Kadhalika maumivu ya kuachwa, achana na porojo za sayansi ambaz hata nikitaka unithibitishie hutaweza, jibu sahihi ni kuwa huzuni inafasiriwa kihisia na kimaana, na kihisia unaijua huzuni kulingana na hali unayo isikia na mfaungamano yako na jambo husika.

Maswali yangu umejibu ila hujapatia katika kujibu maswali husika na umeweka uongo mwingi.



Uwepo wa Jahanamu upo na hakika, kama ilivyo njaa inavyothibitishika. Hakuna aliye ona Jahanamu kwa macho ila tunaamini na lusadikisha sababu maneno hayo yametoka kwa Mola muumba na ni ya kweli. Yaani kuna ishara zinazo onyesha uwepo wa jambo hilo.
Uthibitisho wako kuwa jehanamu ipo ni mola kasema!!! Pathetic, anyways siku tutakapo kufa ndio tutajua ukweli, hivi sasa kila kitu ni cha kusadikika kwa kuwa endapo wewe ni muislam basi unaamini wengine wote wasio waislam wanaenda motoni and vice versa kwa wakristo and so forth. Siku njema.
 
Uthibitisho wako kuwa jehanamu ipo ni mola kasema!!! Pathetic, anyways siku tutakapo kufa ndio tutajua ukweli, hivi sasa kila kitu ni cha kusadikika kwa kuwa endapo wewe ni muislam basi unaamini wengine wote wasio waislam wanaenda motoni and vice versa kwa wakristo and so forth. Siku njema.
Nasubiri uniambie umejuaje kama Jahanamu haipo. Hili najua mpaka unakufa huwezi kujibu.

Shukrani.
 
Shukran Sana Allah mtukuka akujalie heri ..

Binadamu tumeruzukiwa Utashi...akili ya kuchujua jema na baya ,,wema na uovu.,,pepo na Moto..nk.Kisha Muumba ametujalia options tuchague ...wa ima shaakiran wa ima kafurah...

Ima tushukuru au tukufuru..
Ok sasa kadari ni nini
 
Ngoja ufe Ndugu Siku kidogo tu utaelewa na maneno Yako ya kikafiri yatakuisha
Dini zinawajenga hofu wanadamu kwa sababu ya kifo..nikuambie tu kama ulivyohujui kuhusu ulipotoka kabla ya kuzaliwa ndivyo itakavyokuwa baada ya kufa..acheni kutisha watu na dini zisizo na mashiko.

#MaendeleoHayanaChama
 
Back
Top Bottom