Kilichonifanya niache kuamini kwenye dini

Kilichonifanya niache kuamini kwenye dini

Muccigang

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2022
Posts
1,314
Reaction score
1,941
Toka nipo shule ya msingi nilikuwa naenda madrasa sana nikawa najiuliza kama Mungu anajua kesho yetu ina maana hadi motoni na peponi basi katupangia watu wa dini ukiwauliza wanasema anajua ila hajakupangia sasa anachokuwa anajua nini huwa siwaelewi kabisaaa.

Kwa maono yangu Mungu ndio shetani mwenyewe maana kila kitu kakiumba yeye.
 
Shetan ameshajipatia mfuasi wakwenda nae jehanum

Mlango wa rehema hufungwa mtu anapokufa au hapa duniani anapoenda mbali sana na MUNGU na hawez kurudi,

Nakuombea usiwe kwenye makund hayo mawili,

Neema ya Bwana ikuzukie , umrudie kwa moyo wote

Rehema ya MUNGU Kama iliyomzukia Suleiman ikirudie na ww, umkumbuke Muumba wako kabla hujalala mauti
 
Toka nipo shule ya msingi nilikuwa naenda madrasa sana nikawa najiuliza kama Mungu anajua kesho yetu ina maana hadi motoni na peponi basi katupangia watu wa dini ukiwauliza wanasema anajua ila hajakupangia sasa anachokuwa anajua nini huwa siwaelewi kabisaaa

Kwa maono yangu Mungu ndio shetani mwenyewe maana kila kitu kakiumba yeye
Hehehehhehehehehe.

Hayari sana.
 
Toka nipo shule ya msingi nilikuwa naenda madrasa sana nikawa najiuliza kama Mungu anajua kesho yetu ina maana hadi motoni na peponi basi katupangia watu wa dini ukiwauliza wanasema anajua ila hajakupangia sasa anachokuwa anajua nini huwa siwaelewi kabisaaa

Kwa maono yangu Mungu ndio shetani mwenyewe maana kila kitu kakiumba yeye
Yesu Kristo ni njia, kweli na uzima
 
Toka nipo shule ya msingi nilikuwa naenda madrasa sana nikawa najiuliza kama Mungu anajua kesho yetu ina maana hadi motoni na peponi basi katupangia watu wa dini ukiwauliza wanasema anajua ila hajakupangia sasa anachokuwa anajua nini huwa siwaelewi kabisaaa

Kwa maono yangu Mungu ndio shetani mwenyewe maana kila kitu kakiumba yeye
Mungu gani unamzungumzia?🤔
 
Yesu kristo ana majibu gani juu ya maswali ya huyu mroa mada ili huyu mtoa mada ashawishike kuja kwa yesu ?
Atubu dhambi zake na Yesu ataingia nani yake. Atapokea nguvu ya kushinda dhambi na atakuwa na shauku ya kumpendeza Mungu. Atafute kanisa linalohubiri wokovu na kufundisha neno la Mungu katika maeneo alipo ili aendelee kukua katika Kristo Yesu.
 
WEWE KIJAMBO MMOJA UNATHUBUTU KUMTUKANA MUNGU AMBAYE HUMJUI??!!?
Acha kutumia makushabu jamaa yangu. Vuta bangi ile fresh itakuwa tiba kwako ila makushabu yatazidi kukuharibu. Nakuonea huruma sana unapitia kipindi kigumu sana kwa kuwa makushabu nayajua. Tangu nianze kuvuta bangi kama bangi nimegundua makushabu ni hasara kwa jamii.
 
Back
Top Bottom