Kila siku domo la Diamond, la kwako Je?

Kila siku domo la Diamond, la kwako Je?

baba anjela

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Posts
431
Reaction score
310
Jamani kila siku watu wanaliponda domo la diamond,ebu niwaulize nyie wenye midomo mizuri inawasaidiaje?au imewanufaisha kwenye kitu gani?

Mwezenu anapiga pesa kupitia domo iloilo mnaloliponda kila siku. Haya Mungu kawapa midomo mizuri matokeo yake mnaitumia visivyo, umbea wewe, uwongo wewe, uchonganishi wewe, mpaka vidole vyako have adapted hivyo vitabia vya mdomo wako kila saa vinawashwa kuandika umbeaumbea na uwongo. Kweli kwenye miti hakuna wajenzi. Mdomo umekuwa kero kila kona ofisini, mtaani, nyumbani mpaka vijiweni.
 
umeongea pointi nzuri, mdomo wake ndio unaomlisha, za wengine hutumika kunyonyea madude tu.
 
Haaa haaa haaaaa! at least i'm happy.... Thank yu mtoa mada... Haaa haa haaaa
 
Hizo pesa anazopiga sasa mimi zinanisaidia nini?, sasa kama ana domo kubwa na chapati anatupiamo bila kukunja tusiseme eti kisa anapiga hela? au nikuulize wewe mleta thread huyo diadomo wako hana domokubwa ka ile katuni ya chai jaba?
 
Hizo pesa anazopiga sasa mimi zinanisaidia nini?, sasa kama ana domo kubwa na chapati anatupiamo bila kukunja tusiseme eti kisa anapiga hela? au nikuulize wewe mleta thread huyo diadomo wako hana domokubwa ka ile katuni ya chai jaba?

Not fair jaman mjue kabisa hapa mnamkosoa mungu yeye diamond hana makosa yeyote wala hakupenda awe ivo ila inatakiwa sisi km binadam tuwe wenye kujua kuwa uumbaji wa aina yoyote ni mungu ndio ameuridhia!! Pia tukumbuke usipende kumcheka mwenzako ikiwa ww mwenyewe safari ya maisha bado inaendelea kwani hujafa hujaumbika!!
 
Hizo pesa anazopiga sasa mimi zinanisaidia nini?, sasa kama ana domo kubwa na chapati anatupiamo bila kukunja tusiseme eti kisa anapiga hela? au nikuulize wewe mleta thread huyo diadomo wako hana domokubwa ka ile katuni ya chai jaba?

kama nimeandika uwongo ebu tutajie faida hata moja iliyotokana na hiyo midomo yako mizuri.siku zote ukiona mwenzako kafanikiwa kaa chini umiza kichwa,sababu maendeleo yoyote yanakuja kwakuona au kusikia.kuponda hakutokusaidia.
 
Diamond ana domo kubwa na lips zilizoshiba hata ivyo Mungu hakunyimi kila kitu kampa domo kamnyima kibamia ndo mana anabanjua malaya ambao ni classic!!
 
Hizo pesa anazopiga sasa mimi zinanisaidia nini?, sasa kama ana domo kubwa na chapati anatupiamo bila kukunja tusiseme eti kisa anapiga hela? au nikuulize wewe mleta thread huyo diadomo wako hana domokubwa ka ile katuni ya chai jaba?

wewe mwenye mdomo mdogo umefanya nini hasa.....
 
Tajeni sasa hizo sifa ya midomo yenu mnayodai ni mizuri.cha kushangaza mpaka midume pia inaponda, kwa akili yako finyu unajua mwanaume anapendewa sura nzuri pole.nyie ndio mnaojipodoa zaidi ya wake zenu.
 
Nadhani wee utakuwa ni Wema 7bu nawe hilo jidude unalo a.k.a tarumbeta
 
Jamani kila siku watu wanaliponda domo la diamond,ebu niwaulize nyie wenye midomo mizuri inawasaidiaje?au imewanufaisha kwenye kitu gani?
mwezenu anapiga pesa kupitia domo iloilo mnaloliponda kila siku.haya mungu kawapa midomo mizuri matokeo yake mnaitumia visivyo,umbea wewe,uwongo wewe,uchonganishi wewe,mpaka vidole vyako have adapted hivyo vitabia vya mdomo wako kila saa vinawashwa kuandika umbeaumbea na uwongo.kweli kwenye miti hakuna wajenzi.mdomo umekuwa kero kila kona ofisini,mtaani,nyumbani mpaka vijiweni.

mi kwangu tatizo sio mdomo ... kinacho nikera kwa huyu nasibu na wengine wenye twabia kama yake ni kuchezea mate kwa kujirambaramba midomo muda wote kalowa mate midomoni nahisi atakuwa akinuka mimate wakati wote ...
 
umeongea pointi nzuri, mdomo wake ndio unaomlisha, za wengine hutumika kunyonyea madude tu.

Kaka umeua! Kuna jamaa yangu ninesoma nae chuo Anaitwa Michael Mvugilije. Nae alikuwa anaitwa bizimana,,,je? Ni wewe??
 
i dnt think diamond ana mdomo wa ajabu mpaka watu kushangaa,hiyo ni issue ya wabongo tu na njaa zao wakimuona mtu anapiga pesa wanaanzisha kitu mradi tu mtu aonekane ana kasoro.
simshabikii huyo diamond wala wema wala ---- yoyote yule.
 
Jamani kila siku watu wanaliponda domo la diamond,ebu niwaulize nyie wenye midomo mizuri inawasaidiaje?au imewanufaisha kwenye kitu gani?
mwezenu anapiga pesa kupitia domo iloilo mnaloliponda kila siku.haya mungu kawapa midomo mizuri matokeo yake mnaitumia visivyo,umbea wewe,uwongo wewe,uchonganishi wewe,mpaka vidole vyako have adapted hivyo vitabia vya mdomo wako kila saa vinawashwa kuandika umbeaumbea na uwongo.kweli kwenye miti hakuna wajenzi.mdomo umekuwa kero kila kona ofisini,mtaani,nyumbani mpaka vijiweni.

Duuu! Maada zongine bhana, picha pls!
 
Jamani kila siku watu wanaliponda domo la diamond,ebu niwaulize nyie wenye midomo mizuri inawasaidiaje?au imewanufaisha kwenye kitu gani?
mwezenu anapiga pesa kupitia domo iloilo mnaloliponda kila siku.haya mungu kawapa midomo mizuri matokeo yake mnaitumia visivyo,umbea wewe,uwongo wewe,uchonganishi wewe,mpaka vidole vyako have adapted hivyo vitabia vya mdomo wako kila saa vinawashwa kuandika umbeaumbea na uwongo.kweli kwenye miti hakuna wajenzi.mdomo umekuwa kero kila kona ofisini,mtaani,nyumbani mpaka vijiweni.

Acha kutuzingua Bwana, hizo stori za domo kubwa sijui nini hukohuko kijiweni kwenu
hapa JF hiyo mada ndio kwanza unaianzisha wewe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom