Kila siku domo la Diamond, la kwako Je?

Kila siku domo la Diamond, la kwako Je?

hivi mleta mada ni jinsia gani?...maana haileti maana mwanaume anayejiita baba fulani kuleta mada ya kujadili mdomo wa mwanamume mwenzake!!!!!
 
Nilitarajia utoe mada juu ya watu kuacha kusema vibaya maumbile ya watu wengine.Una umia sana domo kuitwa hilo jina?ebu tuambie u mke mwinzie na wema?
 
Hizo pesa anazopiga sasa mimi zinanisaidia nini?, sasa kama ana domo kubwa na chapati anatupiamo bila kukunja tusiseme eti kisa anapiga hela? au nikuulize wewe mleta thread huyo diadomo wako hana domokubwa ka ile katuni ya chai jaba?
kweli Jf imevamiwa
 
Na mdomo wa kocha wa Spain mliuona jana wakati aliposhikwa na uchungu.
 
Hizo pesa anazopiga sasa mimi zinanisaidia nini?, sasa kama ana domo kubwa na chapati anatupiamo bila kukunja tusiseme eti kisa anapiga hela? au nikuulize wewe mleta thread huyo diadomo wako hana domokubwa ka ile katuni ya chai jaba?

ha ha ha dah!!
 
Jamani kila siku watu wanaliponda domo la diamond,ebu niwaulize nyie wenye midomo mizuri inawasaidiaje?au imewanufaisha kwenye kitu gani?
mwezenu anapiga pesa kupitia domo iloilo mnaloliponda kila siku.haya mungu kawapa midomo mizuri matokeo yake mnaitumia visivyo,umbea wewe,uwongo wewe,uchonganishi wewe,mpaka vidole vyako have adapted hivyo vitabia vya mdomo wako kila saa vinawashwa kuandika umbeaumbea na uwongo.kweli kwenye miti hakuna wajenzi.mdomo umekuwa kero kila kona ofisini,mtaani,nyumbani mpaka vijiweni.

Hawajui kuwa huyo ni mwanaume? warembo huwa ni wanawake, mwanaume kaz bwana hao wanaopenda uzur huwa ni mashoga!
 
hivi mleta mada ni jinsia gani?...maana haileti maana mwanaume anayejiita baba fulani kuleta mada ya kujadili mdomo wa mwanamume mwenzake!!!!!

Na kama ni jinsia ya ke atakuwa amechezewa na Diamond na kuachwa
 
kuna mtu alimsema hapa au wewe unajishebedua?
 
Jamani kila siku watu wanaliponda domo la diamond,ebu niwaulize nyie wenye midomo mizuri inawasaidiaje?au imewanufaisha kwenye kitu gani?
mwezenu anapiga pesa kupitia domo iloilo mnaloliponda kila siku.haya mungu kawapa midomo mizuri matokeo yake mnaitumia visivyo,umbea wewe,uwongo wewe,uchonganishi wewe,mpaka vidole vyako have adapted hivyo vitabia vya mdomo wako kila saa vinawashwa kuandika umbeaumbea na uwongo.kweli kwenye miti hakuna wajenzi.mdomo umekuwa kero kila kona ofisini,mtaani,nyumbani mpaka vijiweni.
Hebu sikiliza kibao hiki kwa makini halafu ikifika zamu ya DRAKE nae msikilize kisha utaniambia umepata picha gani?



 
Last edited by a moderator:
Unajua ukiwa maarufu kubali kashfa zote, so kwa Diamond kuwekewa kasoro si ajabu,as long hajali hilo,hakuna shida
 
HAPA SIYO JAMVI LA MAGOMVI.MMETOKA KWENYEmagazet mkarud huku, KUUMANA SIO DAWA KLA M2 ASAKE TONGE SIO KUZBIANA LIZK.
 
Diamond ana domo kubwa na lips zilizoshiba hata ivyo Mungu hakunyimi kila kitu kampa domo kamnyima kibamia ndo mana anabanjua malaya ambao ni classic!!

Mama Kelvi,hee!!! samahani baba kelvin ulijuaje diamond hana kibamia.mbona unanipa hofu au ndiyo mambo haki sawa kwa wote.
 
Hizo pesa anazopiga sasa mimi zinanisaidia nini?, sasa kama ana domo kubwa na chapati anatupiamo bila kukunja tusiseme eti kisa anapiga hela? au nikuulize wewe mleta thread huyo diadomo wako hana domokubwa ka ile katuni ya chai jaba?

Kila siku ntaendelea kusema dalili mojawapo ugersho ni kuchukia maendeleo ya mwanaume mwenzako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom