Kila siku domo la Diamond, la kwako Je?

Kila siku domo la Diamond, la kwako Je?

uzi huu ungeupeleka jf celebrity hko domo domo....kutwa kum diss
 
hivi mleta mada ni jinsia gani?...maana haileti maana mwanaume anayejiita baba fulani kuleta mada ya kujadili mdomo wa mwanamume mwenzake!!!!!

Niite upendavyo lakini jua hakuna mtu aliyekamilika,kila mtu anakasoro zake.sasa watu walizidi kila siku domo domo,kukata hizo ndimi zao wanazodai ni nzuri basi watutajie faida walizopata kutokana na hiyo midomo yao mizuri.
 
Na mdomo wa kocha wa Spain mliuona jana wakati aliposhikwa na uchungu.

e banaeeeh babu jana alikuwa akiubinua binua mdomo kama vile beberu linalonusa ile kitu ya mbusi jike wakati akishuhudia jamaa wa holand wakimsulubu casilasi
 
kama nimeandika uwongo ebu tutajie faida hata moja iliyotokana na hiyo midomo yako mizuri.siku zote ukiona mwenzako kafanikiwa kaa chini umiza kichwa,sababu maendeleo yoyote yanakuja kwakuona au kusikia.kuponda hakutokusaidia.
m-pumbavu huyo ana midomo gani mizuri? Unamjua? Si ajabu nae anatembelea mikono sema tu fomula y
a suruali inamsitiri
 
,j
kama nimeandika uwongo ebu tutajie faida hata moja iliyotokana na hiyo midomo yako mizuri.siku zote ukiona mwenzako kafanikiwa kaa chini umiza kichwa,sababu maendeleo yoyote yanakuja kwakuona au kusikia.kuponda hakutokusaidia.

Wewe inaelekea ni shemeji yake Diamond,haiwezekani mwanamume unaye jitambua uanze kumsifia dume mwenzio.Fanya kazi wacha kutegemea mali ya shemeji.
 
We nawe utapasuka kichwa kwa maID fake ya Jf wewe mwenyewe hapo unaweza kukuta ni liana makinda au mizengwe pinda umekomaa na uzi wa diamond hahahaha!

hahahaa, baba kelvin nina mashaka kama huyo kelvin ni mwanao, unajadili uzuri wa mdomo wa mwanamume mwenzio, wallah hizo ni element za kishoga!:A S 13:
 
e banaeeeh babu jana alikuwa akiubinua binua mdomo kama vile beberu linalonusa ile kitu ya mbusi jike wakati akishuhudia jamaa wa holand wakimsulubu casilasi

Achaaaaaa weee! umenifurahisha sana!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom