Kila nikistuka usingizini nakuta neti (Chandarua) imechomolewa

Kila nikistuka usingizini nakuta neti (Chandarua) imechomolewa

Hiyo net inachomokaje je net nzima au ulipoingilia wakati unapanda kitandani? Km wewe ni mlalavi lzm net ichomoke hasa langoni, miguuni au maeneo y kichwani pia pinategemea na aina ya net unayoitumia km ni kubwa kuliki kitanda lazma utaichomoa wakati unajigeuza geuza usiku na km ni ndogo vile vile lazma ichomoke kwa hiyo kabla hujafikiria upande mwingine angalia sababu hz
 
Achana imani utasumbua akili yakokufikiri tofauti ww asume imchomoka bahati mbaya
 
Hakuna cha kusali choma chumvi ukitaka kulala, dawa tosha

Hata me napenda kujua hilo.... Na hii ni mara ya pili kusikia kuhusu chumvi..

Chumvi unapoichoma ktk moto hu-deactivate nguvu za giza, jamaa hushindwa kuingia, kuna rimao, wembe, pini na sindano ila hivi mpaka uvitengenezee mazingira ya ku-deactivate, Mimi sijawahi sumbuliwa ila majirani kilasiku vilio

Watu wanachawia chakula itakua chumvi
 
Really? Mi pia huwa ninakuwa na ndoto za ajabu sana.... Kuna moja nimeota juzi inanipa hofu sana... mshana jr upo

Ndoto nyingi za namna hii TATIANA ni michezo ya wanga hazina madhara lakini zinakera mno, na hiyo ndio raha yao wanga kukupa hofu na kukutia woga
 
Last edited by a moderator:
Kuwa na bible tu sio suruhisho. Hadi awe na imani kwa kuisoma na kuamini kuwa hakuna uchawi ktk israel wala ulozi ktk Yakobo then alale. Yaan hapo mchawi hafanyi kitu. Na kama ni mkristo anaeamini aamin kuwa damu ya Yesu kristo ni ulinzi dhidi ya uchawi
 
Ni pm nikupe ushauri hilo ni tatizo dogo
 
Mke labda kama unae.Nakushauri ufunge camera ndogo chumbani (wanazo balton security mwenge viwandani) ili tujue kama ni jini,mchawi au mbu kwa umoja wa ndo wanafungu a net au ujue kwamba ww ni mzee wa sleep walking
 
Chumvi ni imani ya kishirikina, usitatue tatizo kwa kuongeza tatizo
 
kwa wale wasoma biblia chumvi ilitumika kuchanganywa kwenye maji na watu walipewa kwa ajili ya tiba (2Wafalme 2:19)

Na ndio inavyofanyika ktk maji ya baraka. Maji huchanganywa na chumvi kisha huombewa na padri. Kwa Roman Catholic.
 
Dawa ni kumpokea mnazareti YESU pekee ndio kiboko ya hao mashetani wanaokutembelea usiku
 
Back
Top Bottom