Kila nikistuka usingizini nakuta neti (Chandarua) imechomolewa

Kila nikistuka usingizini nakuta neti (Chandarua) imechomolewa

Asante sana nakumbuka kuna kipindi nilisikia mchungaji akisema hiyo kitu.

kwa wale RC tunatumia sana chumvi wengine hatukosi chumvi na maji ya baraka kunyunyuzia nyumba nzima mara kwa mara hata wakati mwingine tunatumia chumvi ilibarikiwa kuweka kwenye maji ya kunywa tunatumia nyumba nzima....inafanya kazi kwa IMANI
 
kwa wale RC tunatumia sana chumvi wengine hatukosi chumvi na maji ya baraka kunyunyuzia nyumba nzima mara kwa mara hata wakati mwingine tunatumia chumvi ilibarikiwa kuweka kwenye maji ya kunywa tunatumia nyumba nzima....inafanya kazi kwa IMANI

Aisee kuna mambo mengi na mepesi kufanya sema wengi tunayapuuzia.,.. Ngoja nianze application ya hii.. The Boss niletee cartons za chumvi aisee naanza mapambano
 
Last edited by a moderator:
Hiyo net ikichomolewa huwa inakunywa kabisa au inachomolewa basi?
 
Do not stress and trouble your self to burn what ever you say ...salt or what....
The power is in the word of your mouth. You just call Jesus, ask his blood to cover you and be your shield every where at your home in your office and wherever you want it to work. Trust me it will work. Your enemies will be God's enemies and they will see "chamoto". You only need to believe it and nothing else. BELIEVE it...if you show elements of fear it will not work. And remember to ask God for his forgiveness as well as Grace over you and your family.
Good day dear.
 
Habari wana JF,

Kila ninapolala usiku huwa nachomekea neti vizuri lakini huwa napata ndoto mbaya na ninapostuka huwa nakuta neti imechomolewa.

Na hii imenitokea mara nyingi sana, nimefanya uchunguzi kuona kama huwa nachomoa mimi lakini nikagundua sio mimi.
Uchunguzi gani uliofanya ?

Sometimes sio vema kukimbilia kwenye imani wakati the simplest answer is the truth..., utakuwa ni wewe ndio unachomoa kwa kulala kwako vibaya au sleep walking au ulie naye humo ndani anakufanyia practical jokes
 
Aisee kuna mambo mengi na mepesi kufanya sema wengi tunayapuuzia.,.. Ngoja nianze application ya hii.. The Boss niletee cartons za chumvi aisee naanza mapambano

haihitaji cartons my dear hata kijiko kimoja chaweza tumika miezi kadha
 
Habari wana JF,

Kila ninapolala usiku huwa nachomekea neti vizuri lakini huwa napata ndoto mbaya na ninapostuka huwa nakuta neti imechomolewa.

Na hii imenitokea mara nyingi sana, nimefanya uchunguzi kuona kama huwa nachomoa mimi lakini nikagundua sio mimi.
Mara ya mwisho umepima lini malaria?
 
Funga camera irekodi matukio ukiwa umelala.

Utajua ni ww au kuna mtu anaichomoa net.
 
Do not stress and trouble your self to burn what ever you say ...salt or what....
The power is in the word of your mouth. You just call Jesus, ask his blood to cover you and be your shield every where at your home in your office and wherever you want it to work. Trust me it will work. Your enemies will be God's enemies and they will see "chamoto". You only need to believe it and nothing else. BELIEVE it...if you show elements of fear it will not work. And remember to ask God for his forgiveness as well as Grace over you and your family.
Good day dear.

Tumia kiswahili boc usijifanye muchknow, ujumbe wako hautafika vizuri kwa walengwa.
 
Back
Top Bottom