Kila nikistuka usingizini nakuta neti (Chandarua) imechomolewa

Kila nikistuka usingizini nakuta neti (Chandarua) imechomolewa

hapo dawa ni kulala bila kuchomeka net ukiamka utakuta imejichomeka....
 
Chumvi unapoichoma ktk moto hu-deactivate nguvu za giza, jamaa hushindwa kuingia, kuna rimao, wembe, pini na sindano ila hivi mpaka uvitengenezee mazingira ya ku-deactivate, Mimi sijawahi sumbuliwa ila majirani kilasiku vilio

Mungu atosha Zaburi121:
Hakuna kinachomshinda mi nkisali hakuna ndoto mbaya Wala kuingiliwa na Mambo ya gizani,
Yesu Ndo kila kitu
 
Ukilala ingia kwenye neti na BIBLIA, ni zaidi ya dawa zote maana wanga wanasemaga inawaunguza wakiikaribia. sasa wewe nenda hatua moja zaidi. soma Biblia vifungu kadhaa halafu iseme Imani, then lala.

Tafadhali kesho lete majibu baada ya kufanya hivi

Wazo lako zuri Ila ukiitumia biblia hivyo ni Kama kuifanya hirizi

Muombe Mungu kupitia jina la Yesu hakuna kitakachotokea hasa ukiwa na IMANI
 
Habari wana JF,

Kila ninapolala usiku huwa nachomekea neti vizuri lakini huwa napata ndoto mbaya na ninapostuka huwa nakuta neti imechomolewa.

Na hii imenitokea mara nyingi sana, nimefanya uchunguzi kuona kama huwa nachomoa mimi lakini nikagundua sio mimi.

Popobawa huyo....... Pole aisee
 
Kweli umepewa ushauri mwingi, ila njia pekee ya kuondokana na ilo tatizo ni maombi, omba ulinzi wa mungu, only Jina la Yesu ndo linaloogopewa na nguvu za giza. Ukitumia mbinu za kiganga ndo utaongeza mashambulizi zaidi
 
...weka camera inayorekodi video alafu usizime taa, so ukikuta net imechomolewa ufanye ku replay video, hapo utagundua net inachomolewaje.
 
Hivi kuna meditation za bahati mbaya? kama ndiyo huwenda unatoka nje ya mwili na kuchomoa neti!
 
Vipi hawajaanza kuchomoa na serewili?
 
Hapo uliposema umefanya uchunguzi kujua kama unachomoa mwenyewe ukagundua sio...ndio umeniacha njia panda...huo uchunguzi uliufanyaje? Inamaana huku lala siku hiyo?!!

Nimewaza sana swali kama lako,nimegundua jamaa ni muhongo,huwezi fanya uchunguz uku umelala tena usingzi.
 
Habari wana JF,

Kila ninapolala usiku huwa nachomekea neti vizuri lakini huwa napata nrdoto mbaya na ninapostuka huwa nakuta neti imechomolewa.

Na hii imenitokea mara nyingi sana, nimefanya uchunguzi kuona kama huwa nachomoa mimi lakini nikagundua sio mimi.
Khaa!! Muone mtaalam
Cc: mshana jr
 
KAMERA HATA YA SIMU YAKO NI KITU CHA AJABU SANA HUWEZA KUONA JAMBO USILOWEZA KULIONA KWA MACHO YA KIBINADAMU /

ISETI SIMU YAKO VIZURI KISHA LALA UTAKALOLIONA KTK CAMERA VIDEO LIPOSTI HAPA,wala usiogope!!
 
Back
Top Bottom