Kikwete: Nataka kurithiwa na rais kijana!

Kikwete: Nataka kurithiwa na rais kijana!

Tanzania at some point is democratically Mad,hence the ugly dividends of our young democracy.But there is hope,Our democracy will work soon and becoming the becoan for the hope in region.Will need to keep practicing democracy until it grows to what we want,I believe Americans were once in this our stage where every body is abusing the true meaning of Democracy.

Iam out for now!
 
Siiogopi vitisho! Afterall unatumia ID ya kujificha,uko gizani nipo kwenye light (natumia my real ID).......Hata mimi nina uwezo wa kusema,ila hapa sio sehemu sahihi.I can spit!

Pia nikukumbushe,sijawahi kuwa nje ya nchi nikiwa nakula raha,nimekuwa nje ya Nchi nikiwa nasoma au kwenye harakati........kuhusu wengine siwezi kuwasemea!

I find myself questioning why someone would choose to use this forum for this kind of slanderous, malicious, heartless and spiteful conversation. With the dawn of the internet we have now have the ability to say and post what and when we want to. The problem is, once the send button has been hit, the words cannot be taken back. I find it sinful that this conversation is taking place and sad that the second person involved with you Zitto/Kitila is not able to reply to what you have accused him of doing (not just with you but with the "alleged" ant-party conspiracy).

I am by no means an expert on the topic but it appears to me that you have digressed to a mud slinging contest which includes threatening (or so it seems!).
Miss Parliament, if your story has/had any credibility to it, you have destroyed that by the ongoing nonsense you continue on with. If?
huh.gif
?? you have been wronged there are channels that can be followed prior to resorting to this kind of , (I don't even know what to call it!).

Miss Parliament: You need to stop this discussion before it lands you in LEGAL hot water (threats don't go over well with ....). You are apparently known from past situations so you need to back this off. Secondly, you really need to have a hard look within yourself and figure out exactly where you are in your Political journey because what I am reading would never and should never come out of the mouth of a practicing Democratic Politician

Wana Jamii Forums,with a due respect naomba watu wa aina hii muwapuuze tu kwa utengamano,maslahi ya taifa letu na future ya vijana wazalendo wa taifa letu.

CHADEMA ni moja,tumaini jipya kwa watanzania.Rais ajaye naamini kabisa ni lazima atatoka ndani ya chama chetu sasa tuuungane pamoja kujenga chama,tuunganishe chama tusiogope kukosoana kwani sisi ni tofauti na CCM.Tukuze demokrasia ili tukiingia madarakani watanzania watanzania wapate kitu ambacho hawajahi kukipata miaka hamsini iliyopita tangu tupate uhuru

Kauli mbiu ya sherehe za uhuru kwamba Tumeweza,tusonge mbele ni upofu na kubweteka kwa gharama ya baadae ya watanzania badala yake tulistahili angalao kuwa na hii Tumejaribu kiasi,tujisahihishe,tusonge mbele kwa ujasiri mkuu.Tuachane na kauli mbiu za kubweteka,tusiwaandae vijana kubweteka,kama wazee walikosea au kuzembea wasijihalalishie kwa kauli mbiu.Naamini CHADEMA hapa tunahitaji kuonyesha uwezo na dhamira yetu ya dhati kukitumikia kizazi hiki na cha baadae kwa kukiongoza katika ngwe ya pili baada ya miaka 50 katika ukombozi wa pili wa taifa letu.Tuungane pamoja 2015 hakuna wa kutuzuia! ! !

Ben mbona unakua mkali kama umeambiwa hayo na unajiamin upo right huna makundi ya nn pressure?by the way hata mm nishakusoma sana hapa unajifanya kuleta maelezo mengi na lugha tamu ya ushawishi while post zako ya mwanzo zimeegemea kumtetea zito na wazo la rais kijana!
Hii ishu ya urais italeta mgogoro kwenye chama na wazalendo hatupo tayari kuona hili likitokea,Wala huna haja ya kutuambia tumpuuze miss Parliament si sio vilaza kiasi chicho tuna pima mambo na tunaupata ukweli kwa kusoma post zako always maandishi hayadanganyi.
 
Ukishaona watu wnaojua kutumia kompyuta karne hii bado wanaongelea koo 7,basi ujue kuna tataizo kubwa!

Ben na wenzako,
Aisee wekeni mikakati ya kushinda kwanza uchaguzi wa serikali za mitaa wa 2014..........hiki ndicho kipimo tosha, sisi wafuasi (narudia, wafuasi) uchaguzi wa 2014 utatupa nguvu ya kujiandaa kusherekea ushindi 2015.....lakini kama serikali za mitaa nyingi zikichukuliwa na CCM, takuwa ngumu sana kuzuia hujuma kwenye kura za 2015...huu ni ushauri tu
 
Tanzania at some point is democratically Mad,hence the ugly dividends of our young democracy.But there is hope,Our democracy will work soon and becoming the becoan for the hope in region.Will need to keep practicing democracy until it grows to what we want,I believe Americans were once in this our stage where every body is abusing the true meaning of Democracy. Iam out for now!
Ben, you seem to be very good when it comes to talking the talk, can you walk the walk? Have you done anything 'tangible' for your party or you just want go high up the political ladder while giving us a promise of a promise in the name of democracy? I think Tanzanians badly need a leader who can get things done, not one to give us a talk about talks.

This is W.Shakespeare's:
"Fear not, my lord, we will not stand to prate;
Talkers are no good doers: be assured
We come to use our hands and not our tongues."
 
With leaps and bounds, i'm giving this hypocrite thread a wide berth. Kikwete knows how to deliberately kiss the blarney stone. Ingieni kwenye mitego ya kijinga kwa kusifiwa kinafiki in the name of democracy. Na kwa ujinga wenu wa kishabiki na uroho wa madaraka u r putting the whole movt in a bone of contention. Kwa uvumilivu na maarifa yenu mtayaokoa na kuyabadilisha maisha yenu. Good one needs no bush, obviously fools rush in where angels fear to trade(pope)
 
Hii nyuzi inadhihirisha how powerful Kikwete is. Kasema au hajasema, kamdhamiria Zitto au mwengine yoyote. Wachangiaji wengi wako convinced kuwa amtakae Kikwete ndio atakuwa President.

Halafu ooh Kikwete weak. Mnanshangaza!
 
Kwanza siamini kuwa mheshimiwa rais ameyasema kutoka moyoni. miaka 6 tu iliyopita yeye alikuwa mgombea kijana, sasa anasema watu wa umri wake hapana. Miaka 6 ni muda mfupi sana kumfanya awe mzee vinginevyo tukubali alitudanganya kuwa ni kijana.

Pili, mimi naamini kwa dhati kabisa kuwa kiongozi wa nchi hii ijaye hafai kuchaguliwa kwa umri, jinsia au vinginevyo. Nchi inahitaji kiongozi mzalendo, mwenye mtazamo mpana, anayejua kwanini anataka kuongoza, anayejua matatizo ya WT, anayejiamini na asiyechaguliwa na kundi au watu. Kiongozi mwenye uhuru wa mawazo na atakayewaunganisha watanzania.

Kiongozi huyo hapatikani kwa kujinadi au kunadiwa, ila historia ya utendaji wake, hulka yake kwa jamii, mafanikio ya siku zilizopita.
Makosa ya kuchagua viongozi kwa vigezo vya kijinsia au umri vinaligharimu taifa sana. Nathubutu kusema viongozi waliopo sasa bungeni na serikalini ni vijana tena wasomi wakike na wakiume, tujiulize wamelifanyia nini taifa hili hadi sasa? Si wengi wao wapo bungeni je kuna jambo, wazo au maoni gani wanayoyatoa kwa wananchi zadi ya kusema ndiyoo.

Serikalini ngazi ya uwaziri kuna vijana wengi tu, angalia wanalisaidiaje taifa licha ya kutumika kuficha uchafu na madhambi ya wizi wa rasilimali,nishati na kodi za wananchi?

Watanzania tubadilike katika kufikiria nafasi za uongozi. Rais Kikwete amekulia ndani ya chama na kuwa waziri akiwa kijana sana.
Kwasababu tulivutiwa na mvuto wa macho na ujana tukasahau rekodi yake ya utendaji iliyo wazi kabisa.
Amewahi kuwa katika chama, na waziri wa fedha,Afya, nishati na mambo ya nje.

Alifanya nini akiwa waziri wa Fedha kiasi cha kusema ana rekodi ya utendaji. Kama ameshindwa kuzuia mfumuko wa bei leo ambao sehemu kubwa ni uzembe wa serikali historia ina muweka wapi.
Akiwa waziri wa madini na nishati anajua mikataba mingi iliyolifikisha taifa hapa, eti anaunda kamati kana kwamba hajawahi kusikia madini na wizi unaofanyika huko.

Ni JK aliyeileta IPTL ambayo ilishindwa kazi na chanzo chake ni Richmond/Dowans ambazo zinalitafuna taifa na sasa tupo gizani.
Mkataba wa BAE ni JK alikuwa mambo ya nje, leo anatuambia ni chenji na anasafisha wezi kupitia bunge.
Wakati Mh Lipumba analalamika JK alipinga bungeni kuwa hakuna tatizo.

Ukiangalia kwa undani kashfa nyingi zinalolihusu taifa hili JK ima anazijua au ana habari zake kwa undani kuliko mtu yeyote.

Ni yeye na wenzake wameanzisha siasa za makundi na pesa katika uchaguzi na sasa ndio utamaduni.
Kama ana historia ya matokeo(delivery) mtu anayeiju aiweke hapa.
Lau kana Watanzania tungefuatilia historia yake labda tusingekuwa hapa tulipo.

Makosa hayo hayo ndiyo yaliyotuletea waziri wa fedha mwanamke eti tu tuwe na historia, mnakumbuka madudu ya yule mama aliposhindwa kujua anasaini cheki kwa ajili ya nini huku akiamini Kagoda ni sehemu ya vyombo vya ulinzi.
Kama vile hatujifunzi tukaambiwa sasa ni zamu ya akina mama bungeni, si mnaona vioja na madudu vinavyoendelea huko.

Tuchague viongozi kwa vigezo vya uongozi si makunyanzi au umbo mwanana, si kwa suruali au gauni. Tunahitaji kiongozi wa kutufikisha kule tunakotarajia hasa wakati huu wenzetu wakikimbia na sisi tunasinzia bungeni, tunafungia degree zetu makabatini na kuimba ndiyoooo.
 
The problem here ni kikwete kasema kama angekuwa mtanzania mwingine ambaye ana credibility na imani kubwa na wananchi. Unajua nchi zilizoendelea leaders must posses moral, ethical and vision to lead the people. Kikwete is lack all these and more than that kikwete is not truthful and fisadi number one. We can't have leaders like kikwete anymore and more also we can't afford these mistakes. Zitto, you seem to take advice from ccm and especially your idol kikwete and this already brought you down. Zitto, keep your dreams for yourself.

Did Zitto broke trust with Tanzanians?

How can we trust people who already betrayed his people?

What kind of president will Zitto be? The same ccm in cdm if not careful. NO CHANCE AT ALL.
 
I really don't understand why this is even a big deal; we have never had a shortage of young leaders; not ever. Our problems has never been not selecting or electing young, energetic leaders, no sir! From Salim, to the first generation of our military leaders even our political leaders. Tumekuwa na watendaji vijana mapema sana, wawakilishi wetu walikuwa vijana:

Hivi Pius Msekwa alipokuwa Katibu wa Bunge alikuwa na miaka mingapi? - under 30 (kwa kadiri ninavyokumbuka_
Stephen Wassira alipopata ubunge wa Mwibara mwaka 1970 alikuwa na miaka mingapi ? - 25!
John Malecela alipoteuliwa Mwakilishi wa Kudumu UN alikuwa na miaka mingapi? - 30!
Salim A. Salim alipoteuliwa kuwa Balozi wetu Misri alikuwa na miaka mingapi - 22
Joseph Warioba alipoteuliwa kuwa Mwanasheria Mkuu alikuwa na miaka mingapi? - 36
Wakati Kikwete amechaguliwa kuingia kwenye Halmashauri Kuu alikuwa na miaka mingapi? - 32

Naweza kuendelea hadi mtondogoo; are we happy now? kwanini tunafikiria umri wa viongozi ndio suluhisho au tunafikiria hawa tunawaona wazee walioshindwa waliingia kwenye siasa wakiwa wazee? Wana historia zao.
 
Panapovuka moshi pana .................ila Ben & zitto(kutoka kwenye post hapo juu) wanauchu wa madaraka mno.
Ila kumbukeni your not that Good for presidency........................


 
The problem here ni kikwete kasema kama angekuwa mtanzania mwingine ambaye ana credibility na imani kubwa na wananchi....

Hiyo statement hapo juu inatosha kabisa kupuuzia. Honestly mtu yeyote anayechukulia statement za Kikwete credible ananitia wasiwasi sana. Hili lilitakiwa kupuuziwa pale pale alipolisema. It is simply nonsense. Kwanini asilipeleke huko kwenye vikao vya CCM? Na Zito litambulishe huko kwenye vikao vyenu kama umelipenda. Honestly, naona mgogoro mkubwa unanyemelea vyama vyote viwili. Na ujana huu huu tunaoutetea ndio utatuingiza kwenye malumbano yasiyo na tija. Tanzania hatuhitaji boys 2 men, tunahitaji kiongozi mwenye vision na strategy yakututoa huku tuliko. Kuna mtu amependekeza CDM waweke effort yakujenga chama na kushinda chaguzi ndogo kabla ya kukimbilia chaguzi kubwa. Naona hilo ni wazo zuri. Nashangaa vijana wa CCM walioshindwa kwenye kura za maoni wameingia mitini; hakuna mtu anaye-suggest/kuhamasisha kwenye shughuli za maendelo even kutoa soln za mgao wa umeme. I guess wanasubiri karibia uchaguzi waibuke e.g. Mpoki, ShyRose etc. Vijana wa sasa wanamwamko mzuri wa kisiasa, lakini they also scare me to death pale wanapoona nilazima washike position fulani ndio waweze kujenga nchi. Hii si kweli, hebu tuwajibikeni jamani sio kila mchapakazi lazima a-hold a certain position. On the other side hivi kweli Zito anaona Kikwete anania njema naye/CDM? Naona hajagundua Kikwete has no permanent friend; yeye anajichomeka mahali ku-fulfill his interest. Ni kiongozi dhaifu lakini anayejua how to chose his victims. Ameshaona wanaotaka kugombea CCM wenye umri fulani ni tishio kwa mtu anayemtaka, sasa anatafuta njia yakuwamwaga ili wakwake anayemtaka apite. Kumbuka alivyofanya kwenye uchaguzi wa UWT (Sophia Simba vs Janeth Kahama), Kumbuka alivyofanya kwa Spika, Kumbuka alivyofanya kwa Jaji mkuu hii list goes on and on. Zito bila kugundua na yeye ameidaka hiyo ajenda juu juu. (When your enemy is committing suicide, you need to walk out of the room brother!)
 
Hii nyuzi inadhihirisha how powerful Kikwete is. Kasema au hajasema, kamdhamiria Zitto au mwengine yoyote. Wachangiaji wengi wako convinced kuwa amtakae Kikwete ndio atakuwa President.

Halafu ooh Kikwete weak. Mnanshangaza!
Kikwete is irrelevant when it comes to choosing a new president. He has no credibility, and those who cling to his words will come to regret it. We no longer live in a one party state. He may wish for his party to have a younger candidate but has no power to dictate to the peoples party.
 
Hiyo statement inaweza kuwa na ukweli kwani zito na kafulila ni wazee wa double deal na wanafaa sana kuwa warithi kwa usalama wa wazee wao mafisadi
 
Duh,huu mjadala umeleta ya kuleta.Watu wameanza kuwekeana maneno midomoni,wengine wamefanya majumuisho kwa hisia hisia tu....Duh,kazi ipo.Sijui ni nani aliyefanikiwa kiasi hiki kupandikiza watu hofu.Kuna mwingine amesema Ben anamtetea......! Ndugu yangu,siungi watu mkono huwa naunga mkono hoja.

Mimi kama Mwanachama wa Chadema,nakumbusha tena tujikite kuweka mbinu na mikakati ya kwenda mbele.....hili nimelirudia tena.Tunahitaji kulipa taifa kitu linachostahili 2015

I firmly believe that this country is endowed with natural resources and men and women of great competence.What continues to be lacking is appropriate leadership with a vision and purpose to marshal our fortunes for better future

Politicians and the general populace should begin to work towards salvaging the country, to prevent her from total collapse.
We need to develop a country where all Tanzanians can be part of the process. We must return to the era where honesty, hard work and discipline are once again our virtues.We deserve a country where the talented are not scorned but can use their talent for self development.

Development will mean that we make the sacrifice together and bring this country out of the mess.We must curb corruption, make the leaders accountable to the people who elected them and return to the values of leadership based on service and sacrifice,

The political class need to shun party affiliation and unite to pursue a common purpose of rescuing the country from decline.The country’s problems were enormous and that it would be futile wasting time on pettiness.

To date,we lack a better governance capable of ensuring security of lives and properties.We need to ensure the prosperity and development of the country as well as strengthen democratic institutions.
 
Duh,huu mjadala umeleta ya kuleta.Watu wameanza kuwekeana maneno midomoni,wengine wamefanya majumuisho kwa hisia hisia tu....Duh,kazi ipo.Sijui ni nani aliyefanikiwa kiasi hiki kupandikiza watu hofu.Kuna mwingine amesema Ben anamtetea......! Ndugu yangu,siungi watu mkono huwa naunga mkono hoja.

Mimi kama Mwanachama wa Chadema,nakumbusha tena tujikite kuweka mbinu na mikakati ya kwenda mbele.....hili nimelirudia tena.Tunahitaji kulipa taifa kitu linachostahili 2015

I firmly believe that this country is endowed with natural resources and men and women of great competence.What continues to be lacking is appropriate leadership with a vision and purpose to marshal our fortunes for better future

Politicians and the general populace should begin to work towards salvaging the country, to prevent her from total collapse.
We need to develop a country where all Tanzanians can be part of the process. We must return to the era where honesty, hard work and discipline are once again our virtues.We deserve a country where the talented are not scorned but can use their talent for self development.

Development will mean that we make the sacrifice together and bring this country out of the mess.We must curb corruption, make the leaders accountable to the people who elected them and return to the values of leadership based on service and sacrifice,

The political class need to shun party affiliation and unite to pursue a common purpose of rescuing the country from decline.The country’s problems were enormous and that it would be futile wasting time on pettiness.

To date,we lack a better governance capable of ensuring security of lives and properties.We need to ensure the prosperity and development of the country as well as strengthen democratic institutions.

yes, nimefanya na nitaendelea kufanya. TANZANIA itaongozwa na kiongozi makini na sikwakigezo cha UMRI, futeni kabisa katika akili zenu. yaani madaraka then watanzania waendelee kupigika eti kisa kijana nasema hapana na hapana tunataka mtu mchapakazi na mtu makini na awe mzalendo kweli kweli.
 
Duh,huu mjadala umeleta ya kuleta.Watu wameanza kuwekeana maneno midomoni,wengine wamefanya majumuisho kwa hisia hisia tu....Duh,kazi ipo.Sijui ni nani aliyefanikiwa kiasi hiki kupandikiza watu hofu.Kuna mwingine amesema Ben anamtetea......! Ndugu yangu,siungi watu mkono huwa naunga mkono hoja.

Mimi kama Mwanachama wa Chadema,nakumbusha tena tujikite kuweka mbinu na mikakati ya kwenda mbele.....hili nimelirudia tena.Tunahitaji kulipa taifa kitu linachostahili 2015

I firmly believe that this country is endowed with natural resources and men and women of great competence.What continues to be lacking is appropriate leadership with a vision and purpose to marshal our fortunes for better future

Politicians and the general populace should begin to work towards salvaging the country, to prevent her from total collapse.
We need to develop a country where all Tanzanians can be part of the process. We must return to the era where honesty, hard work and discipline are once again our virtues.We deserve a country where the talented are not scorned but can use their talent for self development.

Development will mean that we make the sacrifice together and bring this country out of the mess.We must curb corruption, make the leaders accountable to the people who elected them and return to the values of leadership based on service and sacrifice,

The political class need to shun party affiliation and unite to pursue a common purpose of rescuing the country from decline.The country's problems were enormous and that it would be futile wasting time on pettiness.

To date,we lack a better governance capable of ensuring security of lives and properties.We need to ensure the prosperity and development of the country as well as strengthen democratic institutions.

Sasa Ben, mwenzako anatoa anachokifanya ama alichokwisha kukifanya wewe unakataa unataka ufanye wewe ndiyo tukubali? acha wenzako watoe maoni yao kama unavyotoa yako. maana mwisho wasiku mjadala umenoga utabadilika na kuwa kitu kingine. ushauri wangu KILEWO+ BEN+ZITTO= angalieni mbele kuliko kuanza kuonyesha true colour yenu kwenye kitu ambacho kwasasa hakina maana yeyote ni maneno matupu.

NITAENDELEA KUWALETEA MAJIBIZANO KULE FB NAONA NAWAO WAMEANZA KUJADILI NCHI SASA
 
Zitto Kabwe, ambaye ameweka wazi kuwa anataka kuwa Rais wa Tanzania anasema kuwa Jakaya Kikwete amemwambia yeye na Mbunge wa NCCR Mageuzi, David Kafulila, kuwa anapendelea Rais wa 2015 awe kijana. Kikwete amewataka Zitto, Kafulila na vijana wengine wajiandae kumrithi.

Source: Post ya Zitto kwenye account ya JF ya kwenye facebook yenyewe hii hapa:

"Msikubali atakayenirithi awe wa rika langu. Kizazi chenu sasa kijiandae"-JK to David Kafulila and I when launching construction of Malagarasi Bridge.
Kiukweli tunahitaji Rais kijana,
Mwenye upeo na uono mkubwa wa mambo,
ambae hakuwahi kuwa ccm kwa namna yoyote,
ambae hakuwahi kutumiwa kwa manufaa ya kikundi fulani,
ambae ni mwadilifu na mvumilivu,
ambae hana jazba na mwenye maamuzi makini.

Tunahitaji rais kijana mwenye fikra changanuzi na si wale wenye fikra mgando...
 
Huu ni ushahidi mwingine wa kudhihirisha undumira kuwili kwa Zitto. Yeye kama kiongozi mkuu wa CDM anapashwa ajue ya kuwa siyo kazi ya mwenyekiti wa ccm kuchagulia vyama vya upinzani wagombea na hivyo kama angelikuwa mtu makini alistahili kuipuuza kauli hiyo.
 
Back
Top Bottom