Kikwete, humkomoi Mengi bali unaikomoa CCM

Kikwete, humkomoi Mengi bali unaikomoa CCM

Sie huku mtaani tupo na chadema tu, waache wawakumbatie wezi wao
Ngoma itanoga zaidi mwaka 2015.
 
Kwi kwi kwi kwi, faizafoxy bwana, eti Mhe, bado anafanya uchunguzi ili achukue hatua zaidi, mbona kila kitu kipo wasi hapo. Na uchunguzi wa Jairo aliyekuwa katibu mkuu umeishia wapi
 
Salary Slip huyu huyu ninaemfahamu mimi au akaunti imeingiliwa? Kweli mungu yu karibu kurudi.
 
Kikwete hayupo makini, yupo vululu vululu, muoga oga. Anadhani lile kundi la waovu lililomzunguka pale Ofisi kuu ataluwanalo siku zote. Amejitoa ufahamu kuwa mwaka 2016 kila mtu na lwake. Nadhani amelewa madaraka na wasiwasi tele. Stuka Mh.Rais, kamata mwizi man, acha uoga.
 
Kikwete hayupo makini, yupo vululu vululu, wasiwasi tele. Anadhani lile kundi la waovu lililomzunguka pale Ofisi kuu atakuwanalo maisha yote. Amejitoa ufahamu kuwa mwaka 2016 kila mtu na lwake. Kulewa Ukuu na wasiwasi tele. Stuka Mh.Rais, kamata mwizi man, acha wasiwasi!!.
 
Kikwete hayupo makini, yupo vululu vululu, wasiwasi tele. Anadhani lile kundi la waovu lililomzunguka pale Ofisi kuu ataluwanalo siku zote. Amejitoa ufahamu kuwa mwaka 2016 kila mtu na lwake. Nadhani amelewa madaraka na wasiwasi tele. Stuka Mh.Rais, kamata mwizi man, acha wasiwasi!!.
Hahahahahaaaaaaa! Naona mnamlazimisha JK kiaina. Huku mnasema JK ni dhaifu, huku mnamuomba afanye maamuzi kwa matakwa ya fisadi Mengi
 
Hivi kwa nini Wachagga wanamchukia sana Prof Muhongo?
 
Hahahahahaaaaaaa! Naona mnamlazimisha JK kiaina. Huku mnasema JK ni dhaifu, huku mnamuomba afanye maamuzi kwa matakwa ya fisadi Mengi

Nyinyi ndio mnayo iponza CCM, mimi na wengi wanao jitambua hatuwezi kuchekea mitandao ya majizi kama nyinyi. Tunawakimbia kwa sababu, tunaogopa hukumu ya Mungu. Nyinyi ni wauwaji wa uhai na uchumi wa wazawa. Hata Majeshi mmesha yanajisi. Hii ni hatua mbaya sana.
 
Muhongo ameamua kuungana na George Marato ili wapambane na mengi hii movie imefikia pazuri na leo Muhongo na Marato wapo pamoja kwenye ziara
 
Hiyo gesi Mengi anataka aifanyie nini? Au anataka awaachie urithi wale mapacha wake na k llyn
 
Naona unahukumu bila uhakika.

Makosa ya kuhukumu bila kuwa na uhakika ndiyo ambayo Kikwete hayafanyi na kasema wazi juzi, bado anachunguza kuhusu Mhongo ili aweze kufanya maamuzi.

Ni nini usichokielewa?

Kwani bado hajachunguzwa? kamati ya zitto walimhukumu bila kuchunguza? na ripoti za cag na takukuru zilizomhukumu sio za kiuchunguzi? nchi hii ina mijitu mitutusa sana i see!
 
Mengi hashabikii makosa ya Muhongo, anafadhili kuhalalisha Muhongo aonekane mwenye makosa

anakufadhili wewe au mamayo? mbona hueleweki? hebu fafanua kauli yako kwa ufasaha.
 
Back
Top Bottom