Kikwete, humkomoi Mengi bali unaikomoa CCM

Kikwete, humkomoi Mengi bali unaikomoa CCM

kwani bado hajachunguzwa? Kamati ya zitto walimhukumu bila kuchunguza? Na ripoti za cag na takukuru zilizomhukumu sio za kiuchunguzi? Nchi hii ina mijitu mitutusa sana i see!

muhongo afilisiwe kwa kujipa jukumu la udalali katika rasilimali za umma,ila mengi ana kazi kweli kweli naona muhongo ameamua kumchukua marato na leo wapo naye ziara ili amsaidie mapambano dhidi ya bosi wake
 
Siku MENGI akicheza na MBOWE ndo mtajua ni kati ya wachagga wabaya sana nchi

mkuu akili zako ziko sawa au umetutika kiroba? kwa hizi mbegu zako za ukabila huoni kwamba unajishushia heshima?
 
Do you know, x-CAG is from which tribe? PAC committee were REG's solders, the man paid them alot of money

didnt expect a learned person like you to give such a childish arguement,while adorning it with elements of tribalism and hatred!
 
Do you know, x-CAG is from which tribe? PAC committee were REG's solders, the man paid them alot of money
Utashupalia ukabila milele,na hakuna utakachoweza kubadili,hata ukikosea spelling hapa JF utasema its all because one of jf founders were from chagga tribe,na ndiyo maana hata mbwa wako yule koko kukikucha tu,mbio mlangoni kwa mchagga,anajua mchaga ni bora kuliko wewe,yaani hata mbwa wako amekuzidi akili.
 
Ukweli ni kuwa Mengi halipi Annual rent za viwanja anavyomiliki vya madini , anafanya udalali wa viwanja vya madini na haviendelezi sasa akiambiwa ukweli anakuja juu, iweje tajiri mkubwa kama yeye asilipe wakati wadogo wanalipa hapa Muhongo yupo sahihi.

Mengi anatumia Media vibaya kuchafua watu kwa faida yake, tuwe wakweli na nchi itaendelea.

kama amegoma kulipa na hakuna hatua anazochukuliwa wa kulaumiwa ni nani kama sio Muhongo na serikali yake ya CCM.
 
Naona unahukumu bila uhakika.

Makosa ya kuhukumu bila kuwa na uhakika ndiyo ambayo Kikwete hayafanyi na kasema wazi juzi, bado anachunguza kuhusu Mhongo ili aweze kufanya maamuzi.

Ni nini usichokielewa?

uchunguzi gani wakati CAG na PCCB wameshamaliza? kwanini amsimamishe maswi amwache Muongo, kwanini amsimamishe tibaijuka wakati wahusika wakuu kama Muongo wasubiri uchunguzi?
 
do you know, x-cag is from which tribe? Pac committee were reg's solders, the man paid them alot of money

hivi hujui kwamba propaganda za ukabila na udini siku hizi watanzania wamezishtukia na hazifanyi kazi tena
 
Vijana wa mengi mnahangaika sana kumchafua muhongo lakini mengi anawalipa shilingi ngapi kufanya haya wenzenu wabunge walipewa 300 milioni wakagawana nyie mnapewa kiasi gani.

sasa kama wenzenu wanalipwa 300m lakini wewe unalipwa buku 7 unakomaa mtandaoni mwezi mzima unajiona we mzima kweli? utakuwa chizi sio bure!
 
Mengi ni mwizi kitambo sana siyo mtu wa kumchekea hata kidogo amejilimbikizia mali kiutapeli pasipo kufuata utaratibu kitu ambacho muhongo hajataka kifanyike ndiyo mengi anamchukia muhongo balaa.

kwa hiyo Muhongo ni TAKUKURU? alishamchunguza Mengi na kumkuta kajilimbikizia mali kiharamu? hebu tuwekee ripoti yake hapa mkuu.
 
Ukweli ni kuwa Mengi halipi Annual rent za viwanja anavyomiliki vya madini , anafanya udalali wa viwanja vya madini na haviendelezi sasa akiambiwa ukweli anakuja juu, iweje tajiri mkubwa kama yeye asilipe wakati wadogo wanalipa hapa Muhongo yupo sahihi.

Mengi anatumia Media vibaya kuchafua watu kwa faida yake, tuwe wakweli na nchi itaendelea.

LETA USHAHIDI? KAMA HALIPI SI mUHONGO ANGEMNYANG'ANYA KAMA SHERIA INAVYOSEMA?
 
Hivi makosa ya Muhongo ni yepi? Tumetajiwa ya Tibaijuka ila ya Muhongo hatujaambiwa

kamuulize Profesa wa kichina anayemchunguza wakati hana makosa. na makosa ya tibaijuka yako wapi wakati kapewa fedha za mtu binafsi? Profesa kasema zile fedha si za umma, sasa anamfuta kazi tibaijuka kwa kosa lipi?
 
We mjinga kwe huo wizi wenu na mengi siku moja vitakoma watanzania wa sasa wanawajua ipo siku tutawatia kiberiti na huyo mengi wenu kwa wizi wa mali za umma tena siku si nyingi tushawajua na mko wapi.
Umeanza kuchanganyikiwa broo!!!hahahahaaaa! Sas unasema mengi kaiba vitalu vya madini?? Halafu akavificha wapi?kwa hiyo safari hii Mengi tena alitaka KUIBA vitalu vya gesi na muhongo akamuona akivificha kisha akamnyanganya sio? Kweli??wewe ni mwongo?u mjinga?au vyote kwa pamoja?hii stori ukimpigia mwanao wa miaka miwili atakudharau milele.
 
- Ok mkuu tatizo la post yako ni kwamba umeandika kwa kutumia maneno ya mtaani zaidi Rais haongozi kwa kutumia maneno ya mtaani, Mengi hajatajwa kwenye ripoti ya Bunge au ya CAG hahusiki kabisa sijui hata umemletaje kwenye this ishu. Rais amesema bado kuna uchunguzi unafanyika ndio maana Katibu Mkuu amewekwa pembeni kupisha uchunguzi, sasa kabla haujisha wewe umeshatoa hukumu please jifunze kusubiri uchunguzi uishe kwanza.

Le Mutuz
Natumaini uliona umuhimu uliopewa mjadala wa escrow kwenye vyombo vya habari vya Mzee wetu Mengi na hasa ITV ambayo ilikuwa inaurekodi na kuurudia usiku sote tukiwa majumbani. Jiulize kama huo ulikuwa ni UZALENDO uliopitiliza.

Juzi Rais wetu katoa hotuba nzuri tu pale Diamond. Sikuona irudiwe na ITV ambalo lilikuwa ni hitaji kubwa la kiuandisha kwa ilikuwa ni muendelezo wa mjadala wa escrow ulioanzia Bungeni. Rais ni zaidi ya Bunge pia.
 
Hakuna mtanzania aliyekatazwa kuwekeza ila masharti lazima yazingatiwe wakati mengi anataka awekeze bure bila kufuata utaratibu sasa huo upuuzi nani atavumilia mwambie mengi aache ujinga bana.

unajua Singasinga kawekeza kwa pesa ngapi na sasa hv anavuna kiasi gani? mitutusa kama wewe ndio mnaichelewesha nchi hii kupata ukombozi.
 
Back
Top Bottom