Kikwete, humkomoi Mengi bali unaikomoa CCM

Kikwete, humkomoi Mengi bali unaikomoa CCM

Hivi makosa ya Muhongo ni yepi? Tumetajiwa ya Tibaijuka ila ya Muhongo hatujaambiwa
 
wala MENGI hana ugomvi binafsi na MUHONGO, MUHONGO ana ugomvi na waTZ wote waliokuwa wanaona ni vema pia waTZ wakawekeza kwenye GESI matokeo yake akasema hatuwezi labada tufanye biashara ya juice kwa yeyote mwenye akili atakubaliana nami kuwa muhongo aliwatukana wa TZ wote kuwa hawawezi, kiburi dharau majigambo majisifu ndio hayo yanamwandama MUHONGO na yatamfuta kabisa kwenye siasa za TZ kama asipojirekebisha, ajifunze kuheshimu watu kusoma si kila kitu.
Hakuna mtanzania aliyekatazwa kuwekeza ila masharti lazima yazingatiwe wakati mengi anataka awekeze bure bila kufuata utaratibu sasa huo upuuzi nani atavumilia mwambie mengi aache ujinga bana.
 
Mengi ni mwizi kitambo sana siyo mtu wa kumchekea hata kidogo amejilimbikizia mali kiutapeli pasipo kufuata utaratibu kitu ambacho muhongo hajataka kifanyike ndiyo mengi anamchukia muhongo balaa.

unaweza kuthibitisha unayoyasema????????????? acheni kutumika na kusifia kila jambo
 
Mkazi wa mjini Babati, John Boay alisema: "Zile ni kodi za wananchi na zilikuwa zimehifadhiwa Benki Kuu, Rais anaposema ni fedha za IPTL tunapata wasiwasi"
 
Ni kweli Mengi na Muhongo inaonekana wana ugomvi wao binafsi ila pamoja na ugomvi huo, alichofanya Mengi ni ku-take advantage tu ya makosa ya Muhongo kummaliza.Hii maana yake ni kwamba,Muhongo bado ana makosa yake mwenyewe na Mengi hahusiki na makosa hayo hivyo wa kulaumiwa hapa ni Muhongo mwenyewe na wala si Mengi.

Alichofanya Mengi ni sawa na kinachofanywa na vyama vya upinzani nchini ku-take advantage ya makosa ya CCM kuimaliza kisiasa kama jinsi UKAWA walivyo-take advantage ya sakata la Escrow kuimaliza CCM katika uchaguzi wa serikali za mitaa hivi karibuni.

Kwa maana hiyo,kama ambavyo CCM hawawezi kuilaumu UKAWA kwa makosa yao wenyewe,vivyo hivyo,Muhongo hawezi kumlaumu Mengi kwa makosa yake mwenyewe.

Swali la msingi hapa;je Muhongo hakutena makosa hayo au alitenda na kama alitenda, Mengi anaingiaje hapo?

Na kama Mengi anashabikia makosa ya Muhongo; je ana tofauti gani na sisi wengine tunaofanya hivyo?

Kwahiyo kwa Kikwete kuendelea kumlinda Muhongo, maana yake ni kuihujumu CCM na wala si kumkomoa Mengi kama inavyofikirika na wengi.

Wewe ni ----- nani kakwambia JK anamlinda? unapotoa mamuzi uwe na ushahidi muhongo anachunguzwa JK amlindi acha ubwege
 
Mwenyekiti wa Chama cha Wachimbaji wadogo wa madini Mkoa wa Manyara, Sakidi Mnenei alisema kitendo cha kuachwa Profesa Muhongo kimewasikitisha... "Tulitarajia wote waliohusika wangechukuliwa hatua, sasa kumwondoa Tibaijuka tu hakutoshi."
 
Mwanasheria Emmanuel Saringe alisema ameshangazwa na taarifa ya Rais kuwa bado anaendelea na uchunguzi... "Tulitarajia Rais kuwaondoa wote waliotajwa kuhusika na sakata hili kwani haiwezekani watu watuhumiwe na waendelee kuwa madarakani."
 
Hakuna mtanzania aliyekatazwa kuwekeza ila masharti lazima yazingatiwe wakati mengi anataka awekeze bure bila kufuata utaratibu sasa huo upuuzi nani atavumilia mwambie mengi aache ujinga bana.


ulizia DANGOTE Alipotokea mpaka kuja kuwekeza TZ we unadhani kila kitu mpaka wazungu na wachina
 
Naona unahukumu bila uhakika.

Makosa ya kuhukumu bila kuwa na uhakika ndiyo ambayo Kikwete hayafanyi na kasema wazi juzi, bado anachunguza kuhusu Mhongo ili aweze kufanya maamuzi.

Ni nini usichokielewa?
Werema is out.
Tibaijuka is out.
Maswi is out( japo kupisha uchunguzi)
Nakuhakikishia Muhongo will follow the same path.
Utaumbuka na kiherehere chako mwanamke.
 
ukweli ni kuwa mengi halipi annual rent za viwanja anavyomiliki vya madini , anafanya udalali wa viwanja vya madini na haviendelezi sasa akiambiwa ukweli anakuja juu, iweje tajiri mkubwa kama yeye asilipe wakati wadogo wanalipa hapa muhongo yupo sahihi.

Mengi anatumia media vibaya kuchafua watu kwa faida yake, tuwe wakweli na nchi itaendelea.
dondosha evidensi basiiiiiii
 
Kwahiyo kwa Kikwete kuendelea kumlinda Muhongo, maana yake ni kuihujumu CCM na wala si kumkomoa Mengi kama inavyofikirika na wengi.

Makosa ya Muhongo ni yapi? Maana hata Rais kasema zile pesa si za umma. Na PAC walimtuhumu kuwa Muhongo kadanganya kuwa zile pesa si za umma. Hata CAG naye kasema zhuwezi kusema zile pesa ni za Tanesco (UMMA) Rejea statement hii kwenye taarifa ya CAG “As a result, the deposit balance in Escrow account does not meet the definition of an asset of the Company and therefore an adjustment has been made to de-recognize the asset and related liability to the tune of the amounts available in the Escrow account” .
 
Mengi hashabikii makosa ya Muhongo, anafadhili kuhalalisha Muhongo aonekane mwenye makosa

You better come up with vivid evidence like what CAG, PPCB and PAC did.You should have give us at least bank statement to prove your claim unless other wise don't shouts.
 
Ukweli ni kuwa Mengi halipi Annual rent za viwanja anavyomiliki vya madini , anafanya udalali wa viwanja vya madini na haviendelezi sasa akiambiwa ukweli anakuja juu, iweje tajiri mkubwa kama yeye asilipe wakati wadogo wanalipa hapa Muhongo yupo sahihi.

Mengi anatumia Media vibaya kuchafua watu kwa faida yake, tuwe wakweli na nchi itaendelea.

usipolipa anual rent mwaka unaofuta unatozwa riba ya asilimia 40% kwaiyo hata iweje hasara ni kwa MENGI si muhongo huko kwenye hayo mabo ya madini na kujua kuliko unavyotaka kudanganya hapa, kama anafanya udalali wa viwanja hao anaowapatia mbona hawajawekeza tukaona kuwa hawa ni wawekezaji walioletwa na mengi katika maeneo yake, kwanza MUHONGO amepandisha sana iyo anual rent unayoiongelea mpaka watu wengi wameshindwa kulipia viwanja
 
Back
Top Bottom