Kikwete, humkomoi Mengi bali unaikomoa CCM

Kikwete, humkomoi Mengi bali unaikomoa CCM

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,785
Reaction score
165,475
Ni kweli Mengi na Muhongo inaonekana wana ugomvi wao binafsi ila pamoja na ugomvi huo, alichofanya Mengi ni ku-take advantage tu ya makosa ya Muhongo kummaliza.Hii maana yake ni kwamba,Muhongo bado ana makosa yake mwenyewe na Mengi hahusiki na makosa hayo hivyo wa kulaumiwa hapa ni Muhongo mwenyewe na wala si Mengi.

Alichofanya Mengi ni sawa na kinachofanywa na vyama vya upinzani nchini ku-take advantage ya makosa ya CCM kuimaliza kisiasa kama jinsi UKAWA walivyo-take advantage ya sakata la Escrow kuimaliza CCM katika uchaguzi wa serikali za mitaa hivi karibuni.

Kwa maana hiyo,kama ambavyo CCM hawawezi kuilaumu UKAWA kwa makosa yao wenyewe,vivyo hivyo,Muhongo hawezi kumlaumu Mengi kwa makosa yake mwenyewe.

Swali la msingi hapa;je Muhongo hakutena makosa hayo au alitenda na kama alitenda, Mengi anaingiaje hapo?

Na kama Mengi anashabikia makosa ya Muhongo; je ana tofauti gani na sisi wengine tunaofanya hivyo?

Kwahiyo kwa Kikwete kuendelea kumlinda Muhongo, maana yake ni kuihujumu CCM na wala si kumkomoa Mengi kama inavyofikirika na wengi.
 
si jk , muhongo wala mwanamtandao yeyote anayemuweza mzee mengi , tunatambua kwamba hawamheshimu lakini WANAMUOGOPA vibaya sana !
 
Kikwete kuendelea kumtetea Mengi? Tayari kiroba asubuhi? Tajeni makosa ya Muhongo msibwabwaje tu

Mtoa mada ameteleza kidogo tu ila wengi wetu tumemuelewa, cha kuelewa hapa ni: hasara ya mtu yeyote ni faida ya mwingine, Prof Muhongo amekosea na Mengi anatake advantage, likewise ccm inapokosea upinzani wanatake advantage. Sijui kwanini madudu ameyafanya Prof Muhongo then Mengi analaumiwa kila kukicha
 
Ni kweli Mengi na Muhongo inaonekana wana ugomvi wao binafsi ila pamoja na ugomvi huo, alichofanya Mengi ni ku-take advantage tu ya makosa ya Muhongo kummaliza.Hii maana yake ni kwamba,Muhongo bado ana makosa yake mwenyewe na Mengi hahusiki na makosa hayo hivyo wa kulaumiwa hapa ni Muhongo mwenyewe na wala si Mengi.

Alichofanya Mengi ni sawa na kinachofanywa na vyama vya upinzani nchini ku-take advantage ya makosa ya CCM kuimaliza kisiasa kama jinsi UKAWA walivyo-take advantage ya sakata la Escrow kuimaliza CCM katika uchaguzi wa serikali za mitaa hivi karibuni.

Kwa maana hiyo,kama ambavyo CCM hawawezi kuilaumu UKAWA kwa makosa yao wenyewe,vivyo hivyo,Muhongo hawezi kumlaumu Mengi kwa makosa yake mwenyewe.

Swali la msingi hapa;je Muhongo hakutena makosa hayo au alitenda na kama alitenda, Mengi anaingiaje hapo?

Na kama Mengi anashabikia makosa ya Muhongo; je ana tofauti gani na sisi wengine tunaofanya hivyo?

Kwahiyo kwa Kikwete kuendelea kumlinda Mengi, maana yake ni kuihujumu CCM na wala si kumkomoa Mengi kama inavyofikirika na wengi.

Naona unahukumu bila uhakika.

Makosa ya kuhukumu bila kuwa na uhakika ndiyo ambayo Kikwete hayafanyi na kasema wazi juzi, bado anachunguza kuhusu Mhongo ili aweze kufanya maamuzi.

Ni nini usichokielewa?
 
Ni kweli Mengi na Muhongo inaonekana wana ugomvi wao binafsi ila pamoja na ugomvi huo, alichofanya Mengi ni ku-take advantage tu ya makosa ya Muhongo kummaliza.Hii maana yake ni kwamba,Muhongo bado ana makosa yake mwenyewe na Mengi hahusiki na makosa hayo hivyo wa kulaumiwa hapa ni Muhongo mwenyewe na wala si Mengi.

Alichofanya Mengi ni sawa na kinachofanywa na vyama vya upinzani nchini ku-take advantage ya makosa ya CCM kuimaliza kisiasa kama jinsi UKAWA walivyo-take advantage ya sakata la Escrow kuimaliza CCM katika uchaguzi wa serikali za mitaa hivi karibuni.

Kwa maana hiyo,kama ambavyo CCM hawawezi kuilaumu UKAWA kwa makosa yao wenyewe,vivyo hivyo,Muhongo hawezi kumlaumu Mengi kwa makosa yake mwenyewe.

Swali la msingi hapa;je Muhongo hakutena makosa hayo au alitenda na kama alitenda, Mengi anaingiaje hapo?

Na kama Mengi anashabikia makosa ya Muhongo; je ana tofauti gani na sisi wengine tunaofanya hivyo?

Kwahiyo kwa Kikwete kuendelea kumlinda Mengi, maana yake ni kuihujumu CCM na wala si kumkomoa Mengi kama inavyofikirika na wengi.

Guys, I am lost. How does Mengi come here? Let us assume that it is true Mengi and Muhongo have their own diffrences. How can these affect president's decision? Please educate me on this.
 
Kikwete kuendelea kumtetea Mengi? Tayari kiroba asubuhi? Tajeni makosa ya Muhongo msibwabwaje tu

Hebu rudia kusoma ulichoandika alafu ujiulize kama nawe uko sahihi kisha ndio unihukumu.
 
Back
Top Bottom