ivi we mto0712 huwezi kuongea siasa bila kukashifu dini za wengine
mkuu. Huyu nicholas ameajiriwa pale makao makuu ya chadema ufipa kwa ajili ya kutukana waislamu
ivi we mto0712 huwezi kuongea siasa bila kukashifu dini za wengine
Umeme ulikatika arusha jiko la kupika data likazima.....data ziamuumbua kabisa..sijui km kura za lema hazikumhusu slaa kihivyo...
kwani alikwenda kuhutubia wakazi wa arusha au manesi? Watu wa arusha wanaanzaga kunywa gongo asubuhi..
Sasa km dini zenyewe ni matusi ..tutafanyaje tusiziite majina yao km mnazilazimisha zitajwe?Ulichoandika kinaonyesha kuwa sijakosea sana kuwapa majina mnayostahili.Nyie uzao wa binamu nyama ya hamu..hata mbwa ,nguruwe na wanayama wengine wanaoalala na wenzao wa karibu yao na kupata uzao huwa na ulemavu wa viungo na akili.Dini nyingine zinaruhusru kulala na dada zenu,achilia mbali ngono zembe zinazorudisha ...baba kuzaa na mwanae wa kambo..si nyie mnaambiwa mwana haramu unaweza lala nae...huo uharamu UNABADILI DNA?ivi we mto0712 huwezi kuongea siasa bila kukashifu dini za wengine
Ndio unamalizia hivyo kenge wewe.si ukalale tuu.Uandamizi umenipa wewe?mkuu nicholas. Kiongozi mwandamizi wa chadema mtukana waislamu..
vijana wa arusha wanahuzuni sana baada ya lema kusababisha uchumi wao kushuka
Ndio unamalizia hivyo kenge wewe.si ukalale tuu.Uandamizi umenipa wewe?
Sasa km dini zenyewe ni matusi ..tutafanyaje tusiziite majina yao km mnazilazimisha zitajwe?Ulichoandika kinaonyesha kuwa sijakosea sana kuwapa majina mnayostahili.Nyie uzao wa binamu nyama ya hamu..hata mbwa ,nguruwe na wanayama wengine wanaoalala na wenzao wa karibu yao na kupata uzao huwa na ulemavu wa viungo na akili.Dini nyingine zinaruhusru kulala na dada zenu,achilia mbali ngono zembe zinazorudisha ...baba kuzaa na mwanae wa kambo..si nyie mnaambiwa mwana haramu unaweza lala nae...huo uharamu UNABADILI DNA?
Ndio unamalizia hivyo kenge wewe.si ukalale tuu.Uandamizi umenipa wewe?
Uh mheshimiwa jina lako hilo kama laendana na ile kitu 'intera...' sijui! Ila maendeleo ya mahali ukiona hayaji si kwa sababu ya mbunge tu, lazima uwaze serikali imeweka mipango gani katika mpango wake wa maendeleo kwa maeneo husika. Tanzania si nchi iendeshwayo kwa majimbo kama Nigeria, Afrika ya Kusini, Marekani na kwingineko. Sisi bado utawala ni serikali kuu na ndo humiliki vyanzo vyote vikubwa vya mapato. Ugatuwaji wa madaraka kwa nchi ya kwetu hata ile ya miaka ya 70's ilishindwa. Kwa sasa ni balaa zaidi maana kama bandari ya Dar ingekuwa mikononi mwa manispaa ya Temeke au Kinondoni...au vyanzo vingine vingekuwa mikononi mwa halmashauri na mbunge akawa msimamizi wake, hapo sawa. Ukiona maendeleo hayaji katika mkoa fulani anza na mkuu wa mkoa maana ni kazi yake hiyo kutoa dira ya rais ya maendeleo katika eneo lake.
Mamndenyi
Watanzania tulio wengi tunamsapoti KIKWETE na CCM. Hapa Arusha na Tanzania kwa ujumla!
Katika data zako sijaonana CDM vip mkuu?
Wewe mtoa mada muongo kikwete yupo nigeria huyo unaemuengelea labda n aliemzalisha mama ako
Jamani, kikwete si yupo Congo sijui Kenya!
Ulivyokimbilia kuandika sijui hata kama umevaa nguo zote, loooh,
leta picha tuone huu uongo wako.