kikwete avuna aibu Sheikh Amri Abeid Stadium -Arusha

kikwete avuna aibu Sheikh Amri Abeid Stadium -Arusha

Mwalimu wenu wa Propaganda hakufuzu shule, Rais amepokelewa Arusha kama anavyopokelewa mahali popote pale, wana Arusha wanampenda Rais wao kuliko muda wowote ule. Wahuni wanaomsapoti LEMA ni wachache kuzuia Rais asihutubie wananchi wazalendo. Kwahiyo hizi siasa Chafu hazitafua dafu.
Kikwete Songa Mbele!

mapenzi yako nakikwete hayatuhusu kwa taarifa yako kikwete akitakakuja Arusha uwt huwa wanajazana wiki mbili kabla ya kikwete hajafika tofauti kabisa na ilivyo mikoa mingne sijui kwanini anaogopa arusha..
 
mapenzi yako nakikwete hayatuhusu kwa taarifa yako kikwete akitakakuja Arusha uwt huwa wanajazana wiki mbili kabla ya kikwete hajafika tofauti kabisa na ilivyo mikoa mingne sijui kwanini anaogopa arusha..

Hata Mapenzi yako kwa LEMA pia hayatuhusu, mwanzo tulidhani wewe ni mwanachama wa chama cha siasa, Kumbe ni "House Boy" wa LEMA. na Hujui hata siasa inaendeshwaje!
 
Mkuu Ritz Hawa vijana watupu sana, linapokuja suala la data.

[TABLE="class: arc90_altrows-Blue, width: 100%"]
[TR]
[TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]ARUSHA
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]JIJI LA ARUSHA[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]ARUSHA MJINI[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%, bgcolor: #B3D5E6"]Candidate[/TD]
[TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
Political Party​
[/TD]
[TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
Number of Votes​
[/TD]
[TD="width: 15%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
Percentage Votes​
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 20%, align: center"]

​
[/TD]
[TD="width: 15%, align: right"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] KIKWETE JAKAYA MRISHO [/TD]
[TD="width: 20%, align: center"]
CCM​
[/TD]
[TD="width: 20%, align: right"]39,828[/TD]
[TD="width: 15%, align: right"] 40.73[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] LIPUMBA IBRAHIM HARUNA
[/TD]
[TD="width: 20%, align: center"]
CUF​
[/TD]
[TD="width: 20%, align: right"]668[/TD]
[TD="width: 15%, align: right"] 0.68[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] KUGA PETER MZIRAY [/TD]
[TD="width: 20%, align: center"]
APPT - MAENDELEO​
[/TD]
[TD="width: 20%, align: right"]408[/TD]
[TD="width: 15%, align: right"] 0.42[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] MGAYWA MUTTAMWEGA BHATT [/TD]
[TD="width: 20%, align: center"]
TLP​
[/TD]
[TD="width: 20%, align: right"]237[/TD]
[TD="width: 15%, align: right"] 0.24[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] RUNGWE HASHIM SPUNDA [/TD]
[TD="width: 20%, align: center"]
NCCR-MAGEUZI​
[/TD]
[TD="width: 20%, align: right"]95[/TD]
[TD="width: 15%, align: right"] 0.1[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] DOVUTWA YAHMI NASSORO DOVUTWA [/TD]
[TD="width: 20%, align: center"]
UPDP​
[/TD]
[TD="width: 20%, align: right"]30[/TD]
[TD="width: 15%, align: right"] 0.03[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] [/TD]
[TD="width: 20%, align: center"] [/TD]
[TD="width: 5%, align: center"] [/TD]
[TD="width: 15%, align: center"] [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 10%"]SPOILT VOTES[/TD]
[TD="width: 20%, align: center"] [/TD]
[TD="width: 20%, align: right"]1,668[/TD]
[TD="width: 15%, align: right"] 1.71 [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 10%"]TOTALS[/TD]
[TD="width: 20%, align: center"] [/TD]
[TD="width: 20%, align: right"] 97,790[/TD]
[TD="width: 15%, align: right"] 100 [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] [/TD]
[TD="width: 20%, align: center"] [/TD]
[TD="width: 5%, align: center"] [/TD]
[TD="width: 15%, align: center"] [/TD]
[/TR]
[/TABLE]


​

Katika data zako sijaonana CDM vip mkuu?
 
Last edited by a moderator:
Niandikapo huwa sina mihemuko ya siasa za CDM na CCM mkuu.Nimeeleza nilichokiona kwenye habari. Nawe angalia taarifa ya ITV kesho asubuhi kisha ndio uje ubishe.
unaujua Arusha, swala la kitaifa rais anapata watu mia tatu tena kutoka kiwanda chake cha A to Z..na wanafunzi washule za hapa jijini na walimu wao je nao ni wauguzi...
 
kayika maazimisho ya siku ya manesi raisi wa Tanzania anaeongoza duniani kwa kutembekea nchi mbalimbali kuliko rais yoyote leo amevuna aibu ya mwaka baada ya watoto washule kujazana uwanjani bada ya watu wazima aliotalajia kuwahutubia na cha kushangaza watu walikuwa busy na shighuli zao bila kujali kuna mhe. Dr. Dr. Dr Kikwete akihutubia watu uwanjani hapo...ni katika maazimisho ya manesi

maoni yangu kikwete hata ukigombea ukilanja kwenye moja ya shule za msingi hapa Arusha utakuwa mshidi wa tatu...watu wa Arusha hawataki kusikia habari za chama chako na serikali yako na uelewe hata hao watoto waliojazana uwanjani ni kwa kuwa wamelazomishwa halafu waliambiwa kutakuwa na zekomedi baada ya rais kumaliza kuhutubia..
jana jioni katika hatakati za kuokoa jahazi mkuu wa mkoa alisambaza meseji hizi...

MH. NIMEAGIZWA NA MKUU WA MKOA JIONI HII KWAMBA ANAWAALIKA KWENYE SHEREHE ZA SIKU YA WAUGUZI DUNIANI KITAIFA NI HAPA ARUSHA MGENI RASMI NI MH.RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA.KUFIKA UWANJA WA SHEIKH AMRI ABED SAA MBILI NA NUSU ASUBUHI KESHO

Kwani mkuu yuko hapa arusha mbona sijasikia kiruuuuu...amesemaje?
 
Mkuu Ritz Hawa vijana watupu sana, linapokuja suala la data. [TABLE="class: arc90_altrows-Blue, width: 100%"] [TR] [TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]ARUSHA [/TD] [/TR] [TR] [TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]JIJI LA ARUSHA[/TD] [/TR] [TR] [TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]ARUSHA MJINI[/TD] [/TR] [TR] [TD="width: 30%, bgcolor: #B3D5E6"]Candidate[/TD] [TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
Political Party​
[/TD] [TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
Number of Votes​
[/TD] [TD="width: 15%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
Percentage Votes​
[/TD] [/TR] [TR] [TD="width: 20%, align: center"]
​
[/TD] [TD="width: 15%, align: right"][/TD] [/TR] [TR] [TD="width: 30%"] KIKWETE JAKAYA MRISHO [/TD] [TD="width: 20%, align: center"]
CCM​
[/TD] [TD="width: 20%, align: right"]39,828[/TD] [TD="width: 15%, align: right"] 40.73[/TD] [/TR] [TR] [TD="width: 30%"] LIPUMBA IBRAHIM HARUNA [/TD] [TD="width: 20%, align: center"]
CUF​
[/TD] [TD="width: 20%, align: right"]668[/TD] [TD="width: 15%, align: right"] 0.68[/TD] [/TR] [TR] [TD="width: 30%"] KUGA PETER MZIRAY [/TD] [TD="width: 20%, align: center"]
APPT - MAENDELEO​
[/TD] [TD="width: 20%, align: right"]408[/TD] [TD="width: 15%, align: right"] 0.42[/TD] [/TR] [TR] [TD="width: 30%"] MGAYWA MUTTAMWEGA BHATT [/TD] [TD="width: 20%, align: center"]
TLP​
[/TD] [TD="width: 20%, align: right"]237[/TD] [TD="width: 15%, align: right"] 0.24[/TD] [/TR] [TR] [TD="width: 30%"] RUNGWE HASHIM SPUNDA [/TD] [TD="width: 20%, align: center"]
NCCR-MAGEUZI​
[/TD] [TD="width: 20%, align: right"]95[/TD] [TD="width: 15%, align: right"] 0.1[/TD] [/TR] [TR] [TD="width: 30%"] DOVUTWA YAHMI NASSORO DOVUTWA [/TD] [TD="width: 20%, align: center"]
UPDP​
[/TD] [TD="width: 20%, align: right"]30[/TD] [TD="width: 15%, align: right"] 0.03[/TD] [/TR] [TR] [TD="width: 30%"] [/TD] [TD="width: 20%, align: center"] [/TD] [TD="width: 5%, align: center"] [/TD] [TD="width: 15%, align: center"] [/TD] [/TR] [TR] [TD="width: 10%"]SPOILT VOTES[/TD] [TD="width: 20%, align: center"] [/TD] [TD="width: 20%, align: right"]1,668[/TD] [TD="width: 15%, align: right"] 1.71 [/TD] [/TR] [TR] [TD="width: 10%"]TOTALS[/TD] [TD="width: 20%, align: center"] [/TD] [TD="width: 20%, align: right"] 97,790[/TD] [TD="width: 15%, align: right"] 100 [/TD] [/TR] [TR] [TD="width: 30%"] [/TD] [TD="width: 20%, align: center"] [/TD] [TD="width: 5%, align: center"] [/TD] [TD="width: 15%, align: center"] [/TD] [/TR] [/TABLE]
​
Msalani si ndipo yanakaa mavi na majinn yanayowaua kila kukicha sasa mnaabudu choo kuliko allah.......si rahisi kuwa na akili timamu..halafu ni coincidence kuwa majina ya vitukufu vyenu yanafanana na haramu pia..
 
Last edited by a moderator:
Mwalimu wenu wa Propaganda hakufuzu shule, Rais amepokelewa Arusha kama anavyopokelewa mahali popote pale, wana Arusha wanampenda Rais wao kuliko muda wowote ule. Wahuni wanaomsapoti LEMA ni wachache kuzuia Rais asihutubie wananchi wazalendo. Kwahiyo hizi siasa Chafu hazitafua dafu. Kikwete Songa Mbele!
kwanini umeamua jiita msalani..ni kwamba humalizi kunya na kuchamba hovyo?Kwa jisni msivyo na dhambi ya ulafi ..sishngai ukiwa unakula na kunya km panzi....muhamad aliwaambi mkjamba mkaochambe kwa vile mitumbe imevimbiwa mida yote na hivyo..mavi kuwa karibu au kwenda pamoja na gesi...
 
...

Bravo Makamanda wa Arusha !!!!

.......Naliwe onyo!!!!!!!!


dadadekkkkkkkk hatupaki wanja......
 
Wewe ungekuwa na matatizo leo hii ungekuwepo hapa unabwabwaja na kuhororoja hovyo?
MBona logic ya aliye labour...sasa hujui kuwa wenye matatizo na wenye kujitambua ndio wanalalamika?Hembu maliza unachofanya kwanza ndipo uje andika uharo hapa....huna hata haya ....sijui unafight for what?kwanza ktk wachamba kutwa wewe si nothing na uwepo wako ni uwepo wa uchi na Nyeti ktk wanaume waroho wa kila kiungo kile.........kwa upuuzi huu hata ile heshima ya kikafiri kwa viumbe km wewe sioni haja ya kuiweka....allah kawawanya wapumbavu km miracle yake ingine ya Majinn anayowabebesha km Sembe.....zaidi aile ya kutaka capy ya Al Kitab...jamaa hakuona mbali kabisa kuwa makafiri wana mashine za kufyatua copy aliyokuwa akitaka kw aidadi yoyote.....kuwa mfuasi wa all kitabu ni kufuru mbele ya Yehovah...
 
Kwani mkuu yuko hapa arusha mbona sijasikia kiruuuuu...amesemaje?
Atasema nini huyu mswazi..kwake akiambi amapungufu anachukiwa sijui anonewa gere..ataweza wapi kwa watu wanapigana na life hata ktk ya watu waliojiapiza bila aibu kuwa kaskazini wasahau kutoa rais?
 
Hata Mapenzi yako kwa LEMA pia hayatuhusu, mwanzo tulidhani wewe ni mwanachama wa chama cha siasa, Kumbe ni "House Boy" wa LEMA. na Hujui hata siasa inaendeshwaje!
Nilidhani ungesema unajua uchumi kumbe ni siasa za kuzunguka km nyumbu mwenye funza ktk ubongo..zinazowazungusha waswahili maisha yao yote ....Arusha wamekata hizo Cyclic reazoning na stupidity.. Unajua siasa kawaambie kule sijui kwa mtoto..mnapoambiana serikali iwaachie issue zenu mchinjane km wanyama wajinga...si nyie ndio huwa mnadai kujua mpira kenge nyie....bongo pira unadumaa...?mnajua siasa na mpira ili mle tuu kenge,si mngesema na kufany akwa vitendo kuwa mnajua uchumi na kuwajibika.....
 
kwanini selikali haitaki kuchunguza matukio ya milipuko inayo tokea arusha?
 
walijaza uwanja wanafunzi wa ngarenaro sec, kaloleni sec, wafanyakazi wa A to Z, na wafanyakazi wa halmashauri zilizoagizwa kufanya hivyo.
 
MBona logic ya aliye labour...sasa hujui kuwa wenye matatizo na wenye kujitambua ndio wanalalamika?Hembu maliza unachofanya kwanza ndipo uje andika uharo hapa....huna hata haya ....sijui unafight for what?kwanza ktk wachamba kutwa wewe si nothing na uwepo wako ni uwepo wa uchi na Nyeti ktk wanaume waroho wa kila kiungo kile.........kwa upuuzi huu hata ile heshima ya kikafiri kwa viumbe km wewe sioni haja ya kuiweka....allah kawawanya wapumbavu km miracle yake ingine ya Majinn anayowabebesha km Sembe.....zaidi aile ya kutaka capy ya Al Kitab...jamaa hakuona mbali kabisa kuwa makafiri wana mashine za kufyatua copy aliyokuwa akitaka kw aidadi yoyote.....kuwa mfuasi wa all kitabu ni kufuru mbele ya Yehovah...

ivi we mto0712 huwezi kuongea siasa bila kukashifu dini za wengine
 
Nilidhani ungesema unajua uchumi kumbe ni siasa za kuzunguka km nyumbu mwenye funza ktk ubongo..zinazowazungusha waswahili maisha yao yote ....Arusha wamekata hizo Cyclic reazoning na stupidity.. Unajua siasa kawaambie kule sijui kwa mtoto..mnapoambiana serikali iwaachie issue zenu mchinjane km wanyama wajinga...si nyie ndio huwa mnadai kujua mpira kenge nyie....bongo pira unadumaa...?mnajua siasa na mpira ili mle tuu kenge,si mngesema na kufany akwa vitendo kuwa mnajua uchumi na kuwajibika.....

mkuu nicholas. Kiongozi mwandamizi wa chadema mtukana waislamu..
 
Back
Top Bottom