Kijana kati ya miaka 18-35 anaesapoti CCM akapimwe akili


Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,482
Likes
806
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,482 806 280
Kwa mtizamo wangu katika kipindi hiki cha miaka 50 ya uhuru Kama yupo kijana mwenye umri huo tajwa hapo juu ambae bado anaishabikia CCM inabidi akimbizwe milembe kwani kwani akili yake itakuwa ina ufa na hvo anahitaji uchunguzi wa kina. Katika nyanja zote kiuchumi, kisiasa,kijamii n.k. bado tuna safari ndefu ya kutembea........ukweli CCM haijaitendea haki nchi yangu Tanzania hivyo sioni sababu ya kijana ambaye bado uwezo wake wa kufikiri bado uko juu ashabikie upumbavu.
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
43
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 43 0
Mkuu una maana hao wazee unadhani wapo CCM watapingwa hadi na watoto wao?
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
29
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 29 135
Mkuu demokrasia ni ushindani. Vijana wana haki ya kuunga na kujiunga na chama chochote kila. Kama vyama vingine vina taka vijana wa umri tajwa basi ni juhudi zao kuwa recruit. That is multipatism in practice.
 
Chromium

Chromium

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
598
Likes
11
Points
35
Chromium

Chromium

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
598 11 35
Ukikuta kijana wa umri huo anapanua mdomo wake kushabikia CCM kuna matatu:

1. Baba yake alikuwa (ni) kiongozi chama hicho ama

2. Hana kazi maalum ya kufanya nje ya siasa (anatafuta ajira kwa mgongo wa chama) ama

3. Mjinga tu (hana elimu)

4. Yote hapo juu
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Mkuu demokrasia ni ushindani. Vijana wana haki ya kuunga na kujiunga na chama chochote kila. Kama vyama vingine vina taka vijana wa umri tajwa basi ni juhudi zao kuwa recruit. That is multipatism in practice.
Namnumkuu Mh Warioba alisema "Ukiona jamii yeyote wazee na vijana wapo kundi moja basi iyo jamii itakuwa na mapungufu makubwa ya kufikiri". Mimi binafsi nitaendelea kuamini hii kauli ya Warioba, au vp mwana FA?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Si vijana peke yao. Mwaka jana baada ya uchaguzi Moshi njiani kurudi Dar-es-Salaam tulisimama Korogwe kuongeza mafuta. Gari ya mbele ilikuwa ya Freeman Mbowe na mimi nilikuwa gari inayofuatia.

Ukaja umati pale kutupa sapoti na alikuwepo mzee mmoja mwenye umri nakisia kuwa miaka 75 kuendelea mbele akitembea kwa taabu.

Akaelekea gari ya Freeman na mimi nikashuka kusikia anachotaka kumwambia mwenyekiti wa Chadema. Mzee huyo alisema "ninyi ndio wakombozi wetu." That is all the message he wanted to share with Freeman.

Nikamwangalia yule mzee sikummaliza. Nikasema huyu mzee amekuwepo enzi za TANU. Alikuwa kijana na amekomaa enzi za CCM. Leo anatambua kuwa CCM si mkombozi wake tena.

I carry that picture in my head all the time. Kwa hiyo si vijana peke yao. Kwa wote wale wanaoitakia mema Tanzania CCM si mkombozi wao.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,285
Likes
10,210
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,285 10,210 280
Mageuzi (multpartism) yamekua rasmi hapa nchini mwaka 2002(miaka 19 iliyopita). Kwa mtu ambae alikua na miaka 14 kipindi hicho tuseme kwa sasa atakua na miaka 33. Hua nasikitika sana kuona mtu wa aina hii eti nae akija na style za "CCM imenilea, CCm imenisomesha", mpuuzi huyu mtu!!

Mi nitakaa kama "sniper" nikilenga mlango wa Milembe kuwavizia hawa jamaa, Kitakachofuata mtakuja kuhadithiana.
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Wengine ni njaa mkuu! Elimu hamna na hakuna namna yoyote ya kuishi zaidi ya kutumia sawasawa midomo yao! Huyo Nape sijui elimu yake, lakini angalia gari anayotembelea.Yule bw. mdogo Ben Malisa kamaliza digrii yake ya sheria na kujiunga na siasa moja kwa moja, sijui kama alipractice taaluma yake, ila nasikia nae kateuliwa kuwa mwanasheria sijui wa kitengo gani wizara ya maliasili na utalii!!
Biashara inayoendeje sasa ni ile ya "mtumikie kafiri................."
 
B

babap

Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
63
Likes
1
Points
0
B

babap

Member
Joined Apr 22, 2011
63 1 0
<b>Mkuu demokrasia ni ushindani. Vijana wana haki ya kuunga na kujiunga na chama chochote kila. Kama vyama vingine vina taka vijana wa umri tajwa basi ni juhudi zao kuwa recruit. That is multipatism in practice.</b>
<br />
<br />
 
B

babap

Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
63
Likes
1
Points
0
B

babap

Member
Joined Apr 22, 2011
63 1 0
Si vijana peke yao. Mwaka jana baada ya uchaguzi Moshi njiani kurudi Dar-es-Salaam tulisimama Korogwe kuongeza mafuta. Gari ya mbele ilikuwa ya Freeman Mbowe na mimi nilikuwa gari inayofuatia. Ukaja umati pale kutupa sapoti na alikuwepo mzee mmoja mwenye umri nakisia kuwa miaka 75 kuendelea mbele akitembea kwa taabu. Akaelekea gari ya Freeman na mimi nikashuka kusikia anachotaka kumwambia mwenyekiti wa Chadema.<br />
Mzee huyo alisema &quot;ninyi ndio wakombozi wetu.&quot; That is all the message he wanted to share with Freeman. Nikamwangalia yule mzee sikummaliza. Nikasema huyu mzee amekuwepo enzi za TANU. Alikuwa kijana na amekomaa enzi za CCM. Leo anatambua kuwa CCM si mkombozi wake tena.<br />
I carry that picture in my head all the time. Kwa hiyo si vijana peke yao. Kwa wote wale wanaoitakia mema Tanzania CCM si mkombozi wao.
<br />
<br />
sound
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Jamaa ameongea kweli.. Hivi kweli wewe kama ni kijana uliye elimika na unaijua hii nchi inaenda vipi, hivi utakubali kweli kuwa sisi'm? Miaka 50 ya uhuru tupo wapi? Ahhhh!
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Walio wengi wanaoisapoti ccm ni wale vijana wenye umri wa masanja na bado wanaishi kwa shemeji zao yaani alikoolewa dada yao hawafikiri leo watapata wapi chakula kwani wanajua shemeji atanunua
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,229
Likes
2,795
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,229 2,795 280
kwa mtizamo wangu katika kipindi hiki cha miaka 50 ya uhuru kama yupo kijana mwenye umri huo tajwa hapo juu ambae bado anaishabikia ccm inabidi akimbizwe milembe kwani kwani akili yake itakuwa ina ufa na hvo anahitaji uchunguzi wa kina. Katika nyanja zote kiuchumi, kisiasa,kijamii n.k. Bado tuna safari ndefu ya kutembea........ukweli ccm haijaitendea haki nchi yangu tanzania hivyo sioni sababu ya kijana ambaye bado uwezo wake wa kufikiri bado uko juu ashabikie upumbavu.

naungana na wewe. Kwa 7bu ya ugumu wa maisha, wataonekana kuisapot ccm lakinikama wangejua aliyewasbabishia ugumu wa maisha wasingethubutu kuisapot hata kidogo.

Lakini mwisho wa ccm unahesabika, kinachotakiwa vijana tunapokuwa katika vikundi vyetu, kuzungumzia mstakabali wa nchi yetu iwe ndo ajenda kubwa na tuhamasishane kujiandikisha ili 2015 tuimwage ccm.

Ukiangalia takwimu za 2002 sensa, kwa miaka hii kumi vijana tumeongezeka na hivyo tukipiga kura wote, ccm hawana chao
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Napingana na hoja. Ukweli ni kwamba ukimwona Mtanzania yeyote awe kijana au mzee na bado anasuport CCM ujue huyo ana mapungufu kichwani mwake. Full stop!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Napingana na hoja. Ukweli ni kwamba ukimwona Mtanzania yeyote awe kijana au mzee na bado anasuport CCM ujue huyo ana mapungufu kichwani mwake. Full stop!
(like) hapo umeongea la maana! Big up. :)
 

Forum statistics

Threads 1,214,080
Members 462,499
Posts 28,500,308