Kifo cha Michael Jackson, ulishasikia kuhusu project ya Human Cloning?

Kifo cha Michael Jackson, ulishasikia kuhusu project ya Human Cloning?

Kumbe hakujichubua
MJ hakujichubua,ni maneno na uzushi wa watu/au watu wanao tafuta mabaya,kasoro huku wakijafanya hawaoni mema.

Jambo zuri zaiidi Mj hakupenda malumbano na watu au kurushiana maneno mbovu-mbovu.Alikuwa mtu poa sana,mpenda amani,Intellegent,Shy,Genius,alipenda dunia iwe mahala salama pakuishi.
 
Hili ulilosema naliafiki,.wanacheza na mind za watu na kui-run dunia wapendavyo,.nadhani kama ni "program" basi ni ya hali ya juu na haijaanza sasa..lakinii hii ni sayansi,uchawi,au ni nguvu zipi hasa zinazoweza kufanya vitu namna hii au ndio "ushetani" ama ni nini hasa?!
kama ktk hizi mada upo basi saluti kwako wew mwanadada
 
Humu wakubwa wengi wamelielezea kikamilifu jambo hili,huku wakiwa wamejikita sana katika Rpeductive Clone na hii ndio inayotolewa macho sana sana imejikita katika wanyama,mimea na huku ikiwa ndoto yao kubwa wamtengeneze binadamu kutokana na vinasaba vya binadamu halisi. Kinachofurahisha zaidi jambo hili halikuwezekana na halitowezekana.

Tarehe 5 july,1996 alizaliwa Dolly (Mwanasesere),The sheep. Hii ni baada ya kufanya majaribio mengi sana ambayo hayakuzaa matunda. Wahusika walikuwa ni madaktari wa Uingereza.

Dolly alikuwa ana wamama watoto yaani alitokana na mama watatu,mama wa kwanza alitoa yai,mama wapili alitoa DNA na mama wa tatu alipandikizwa.

Mwishoni mwa mwaka 2001 Dolly aliugua ugonjwa wa Baridi yabisi,ugonjwa ambao ulimpelekea suala kutembea kwake likawa gumu.

Tarehe 14 mwezi wa pili mwaka 2003 Dolly alifariki dunia. Na matokeo ya uchunguzi wa daktari yalisema Dolly alikuwa na ugonjwa Saratani ya mapafu.

Uzao wa Dolly kutokana na jaribio lao hilo,haijulikani sababu huenda kwa kutaka umaarufu au kutokuwa na uahahidi juu ya jaribio hilo,zikaenea habari ya kwamba madaktari wamefanikiwa kufanya cloning ya binadamu,kitu ambacho si kweli ni habari za uzushi na ndoto ambazo kwa wasiofatilia mambo pekee na kutokutumia akili vyema wanaweza kuamini tukio hilo.

Suala la kutoa mtu mfano wa mwingine kwa kuchukua vinasaba vyake haliwezekani,kwani akili iliyo salama inakataa.
 
Mkuu,Malcom Lumumba Amani iwe nawe ndugu. siku nyingi sijakusikia but I hope everything is well with you sir.
Mkuu Prof hili ni bonge la uchambuzi, tena ni la kisomi.
Nikiwa kwenye hali nzuri naweza kuja hapa kukujibu hizi hoja.
Lakini hili ni andiko lililosimama sana, mijadala kama hii ndiyo inahitajika hapa Tanzania.
 
Mkuu Kudo,
Unelewa nini katikaa hili neno..
Human cloning is the creation of a genetically identical copy (or clone) of a human.
dont rely only with the definition of something..remember any word can be manipulated to loose its real meaning....kwa hiyo definition ya kitu isikufanye ushindwe kuwaza deeply...kama wameweza kuficha ukweli iweje wakupe defn sahihi...think twice hapo pia.....kuna siri nzito sana duniani...hata utengenezaji wa madawa una siri nzito sana ..tunaambiwa kuwa kila dawa ina expire date lakini nimekuja kugundua kuna baadhi ya drugs hazina muda wa kuisha ..mfano ni Formaline inayotumika kutunzia maiti...ile dawa inaweza kumkausha mtu miaka milioni na akabaki yuko vile vile...kwa hiyo kitendo cha kusema kuwa Jacko Wacko (MJ) walimua inaweza ikaleta mantiki halafu wakamanipulate mind yake na kuifanyia technotranspotation kwa kiumbe mwingine...Nanotechnology haijawahi kushindwa kitu ...hiyo mind apload tunayoisubiri eti sijui miaka ya 2050 sio tena ishaanza kutumika kitambo sana ila ni kwa siri sana....wale watu sio kabsaaa...achana nao aise ohooo...mi sina swali juu ya hilo la Jacko wacko ( MJ) ..kuna documentary moja inasema kuwa michael jackson alikuwa na ugonjwa unaoitwa Virtiligo ,huu ugonjwa unakuwa na abnormality flani ya melanini...yani kunakuwa na abnormal melanocyte proliferation inayofanya mwili unakuwa na ngoI nyeupe na sehemu zingine nyeusi( nitatuma picha chini) kwa hiyo huyo jamaa walimbadilisha ngozi ikabreach ila badae ikarun into malignancy( ikageuka kuwa kansa) na badae kufuatia kifo chake..lakini hiyo ya kuwa na ugonjwa wa Virtiligo ilikuwa ni siri snaa...inshort usahihi wa kifo chake mpka uingie deep web ndo utakutana na real documentary zinazoelezea uhalisia lakini pia taarifa nyeti zinakosekana...halafu kitu kingine nachopenda kukuambia ni kuwa sasa hivi cloning haitumika sana kuna improvement juu ya cloning na sasa hivi haiiitwi tena clonning,wanaita genetic editing...means tunaweza kukuzalisha copy yako na bado tukaimodify ukatoka tofaut na ww but ukabako pure hybrid ya genetic yako...everything is pocible mkuu...ukilijua hilo basi toa akilini mwko kuwa clonning sijui unapata exactly copy sijui nini..no sasa hivi ni genetic editing ambayo ni modified genetic clonning...
 
Vitu vingi ni uongo na humu pia kuna uongo mwingi. Genetic engineering ipo, ila haiwezi kuengineer akili/utashi/emotions/ n.k.,. Kuclone mtu na kuwa na physical copy yake is perhaps possible, lakini sio mental faculties kama emotions, thinking, intelligence, etc.,. Mtu ambaye ni matokeo ya cloning, tegemea abnomalities zisizokuwa za kawaida. Mambo haya kwa kiasi kikubwa ni kazi ya AI.

Kilichofanyika ni kwamba, wameweza kumanipulate minds zenu ili muamini na kufikiri/kudhani walichokusudia, hii ni moja ya mbinu inayotumika hivi sasa kukulazimisha ufikirie wanavyotaka - they are actually able to control your mind/thinking, hence mind control.

Genetic engineering, human cloning vipo lakini "not to that extent".
 
jacko wacko( MJ)
Screenshot_20180719-180749.jpg
Screenshot_20180719-180734.jpg
Screenshot_20180719-180723.jpg
Screenshot_20180719-180628.jpg
 
While people may think that they can ponder and describe conclusively these kind of weird scenarios and imaginations, they can equally and reversely be brainwashing to them and their audiences.
 
Why MJ??
na kuhusu watoto wake mbona iko wazi kabisa kua yeye hakua na uwezo wa kutungisha mimba hivyo wale watoto ni msaada wa mbegu... bytheway, kulikua na haja gani ya kwenda that far kwa a simply Musician?? au threat yake ilikua kwa upande upi hasa pia hata huyo anayesemwa mpya mbona aliuwawa na daktari wake??

Kama wanaweza kumuondosha mtu ambae ni threat kwao na kumleta copy basi wangefanya kwa Princess Diana mbona wamemuua na dunia inajua kua aliuwawa ila yameongeleka na yashasahaulika... how about Bob Marley hakua threat?? and 2pac? hahaha why MJ? ooh na sasa Eminem seriously guys Eminem!... lol.

I don't buy that.
 
Davinch mi huwa nakuona smart plz usiniangushe. Hii habari ni ya uongo wa kitoto sana ambao kwa ameutoa mzungu watu wanaamini pasipo kuhoj. Habari za human clone ni uongo wa mchana kweupe kabisa.kusema MJ alikufa miaka ya 80s eti akatengenezwa mwingine.... Nasikitika kusema NI UONGO. mabadiliko ya ki rangi yanafahamika. Tabia inafahamika hata baba yako wa miaka ya 80s si kama wa miaka 2010s

Ukisikia nyimbo nyingi za MJ mwishoni utagundua kuna mengi yaliyokuwa yakimsibu yeye yule yule wa miaka hiyo ya nyuma. Huu ni udaku wa kisayans ambao upo. Otherwise hata akina bill gates wasingekuwa wanazeeka. Maana wanapesa aana wangenunua maisha mapya maana hiyo sayansi ingekuwepo. Unadhan anold swarzng leo hii angetaka awe alivyo? Queen elizabeth n.k?

But kuna kitu kinaitwa mind control au brain washing hivi vitu can change hata wewe ukaja a mtizamo na tabia tofaut kabisa mpaka wanakufaham wakasema si wewe.

Ukiacha hivyo behavior inaathiriwa na mambo mengi mengine ni external akina chid benz wangekuwa ulaya au usa mngesema wamekuwa cloned.anaposema anataka kutoa single na tupac... Ni madawa ya kulevya yamemwathiri. Tabia za MJ zilibadilika pia kutokana na matumizi makubwa ya madawa.. Smetme akawa na unstable mind. But akitulia anatoa wimbo ambao una ujumbe uliojificha. Tuacheni kulishana matango pori.

Yakuambiwa unachanganya na ya kwako. Nyingine ni stories tu za kusukumia muda. Watu wa conspiracy wapo nao kwa kila jambo kujipatia kipato... Akiandika kwenye web yake au akitoa documentary anatengeneza pesa watoto wanaenda choo maisha yanaendelea. Walio JF wengi wanaamini...
 
Why MJ??
na kuhusu watoto wake mbona iko wazi kabisa kua yeye hakua na uwezo wa kutungisha mimba hivyo wale watoto ni msaada wa mbegu... bytheway, kulikua na haja gani ya kwenda that far kwa a simply Musician?? au threat yake ilikua kwa upande upi hasa pia hata huyo anayesemwa mpya mbona aliuwawa na daktari wake??

Kama wanaweza kumuondosha mtu ambae ni threat kwao na kumleta copy basi wangefanya kwa Princess Diana mbona wamemuua na dunia inajua kua aliuwawa ila yameongeleka na yashasahaulika... how about Bob Marley hakua threat?? and 2pac? hahaha why MJ? ooh na sasa Eminem seriously guys Eminem!... lol.

I don't buy that.

These are brainwashing stories, addictively stirred by social media presence.
 
Shida kubwa humu JF watu wanadhan wote tuna akili zinazofanana... Wanakosea sana. MJ was never a threat... Yaani wazungu wahangaike na EMINEM huyu ninayemfaham mimi?

Jaman humu na sisi wenye akili tupo wasituchanganye kwenye kapu moja. Huu uongo mwingine unadanganywa mpaka unakasirika kwa kuona mdanganyaji ameonesha dharau sana... Nashukuru nawe umeliona hili. Habari nyingine tukipost tuandike chini HII NI CHAI AMINI AT YOUR OWN STUPIDITY.
Why MJ??
na kuhusu watoto wake mbona iko wazi kabisa kua yeye hakua na uwezo wa kutungisha mimba hivyo wale watoto ni msaada wa mbegu... bytheway, kulikua na haja gani ya kwenda that far kwa a simply Musician?? au threat yake ilikua kwa upande upi hasa pia hata huyo anayesemwa mpya mbona aliuwawa na daktari wake??

Kama wanaweza kumuondosha mtu ambae ni threat kwao na kumleta copy basi wangefanya kwa Princess Diana mbona wamemuua na dunia inajua kua aliuwawa ila yameongeleka na yashasahaulika... how about Bob Marley hakua threat?? and 2pac? hahaha why MJ? ooh na sasa Eminem seriously guys Eminem!... lol.

I don't buy that.
 
Niliona movie moja jamaa kapewa mission sema alishndwa kuitimiliza akapgwa na kupatwa na majeraha ya kuweza kumfanya hasi-complete hyo mission pengne kumpelekea kupoteza maisha waliona atakufa..

Na kwa kuwa siri ya mission aliijua yeye kwenye kitengo chao cha CIA ikabidi atafutwe mtu ambaye anaweza kubadilishiwa akili ili awe kama yeye ktk kuweza kufanikisha..

Kwahyo dkt akasema inawezekana lakini atafutwe mtu ambye hana akili ili wambadilishie akili za yule jamaa ambye anajua mission nzima kabla hajafa...

Waliweza kumtafuta mtu huyo ambaye wao walidhani hana akili kwa kuwa eti aligongwa na baba yake ktk ukuta tangu akiwa mdgo kwahyo akili zakakimbia[emoji3], huyo jamaa alikuwa jela kwahyo aliwezwa kutafutwa na kwa kuwa hakuwa na akili aliweza kufanya tukio lolote bila kujua ni sahihi au lah (si hana akili) ndyo lengo la kumpeleka jela...

Baadae alitafutwa wakafanya utaratibu kabla yule jamaa wa CIA hajapoteza maisha wakafanikiwa kubadili akili zake na kumpatia huyo ambye hana akili..

Hapo akafariki maisha... Walifanikiwa kumbadilishia akili ili aweze kuwaza au kujua au kufanya chochote kama yule wa mwanzo maana ile ilikuwa siri ambyo alikuwa nayo yule aliyepoteza maisha...

Walifanikiwa lakini mwanzoni ilimuwia vigumu baadae sana akarecover akaanza kuwaza kama wa mwanzo hata kazi na kumbukumbu kama za yule wa mwanzo na lengo la mission lilienda sawa..

Hadithi hyo fupi nimejiuliza je inawezekana au ni kama movie ambyo nimeelezea hapo kuhusu mada hiyo?
 
Shida kubwa humu JF watu wanadhan wote tuna akili zinazofanana... Wanakosea sana. MJ was never a threat... Yaani wazungu wahangaike na EMINEM huyu ninayemfaham mimi?

Jaman humu na sisi wenye akili tupo wasituchanganye kwenye kapu moja. Huu uongo mwingine unadanganywa mpaka unakasirika kwa kuona mdanganyaji ameonesha dharau sana... Nashukuru nawe umeliona hili. Habari nyingine tukipost tuandike chini HII NI CHAI AMINI AT YOUR OWN STUPIDITY.
Hahahahahahahahahaha umenivunja mbavu sana eti AMINI AT YOUR OWN STUPIDITY.

Aiseee huyu bwana mdogo amejua kutudharau ndio madhara ya kuamini kila asemalo mzungu... Sad.
 
Niliona movie moja jamaa kapewa mission sema alishndwa kuitimiliza akapgwa na kupatwa na majeraha ya kuweza kumfanya hasi-complete hyo mission pengne kumpelekea kupoteza maisha waliona atakufa..

Na kwa kuwa siri ya mission aliijua yeye kwenye kitengo chao cha CIA ikabidi atafutwe mtu ambaye anaweza kubadilishiwa akili ili awe kama yeye ktk kuweza kufanikisha..

Kwahyo dkt akasema inawezekana lakini atafutwe mtu ambye hana akili ili wambadilishie akili za yule jamaa ambye anajua mission nzima kabla hajafa...

Waliweza kumtafuta mtu huyo ambaye wao walidhani hana akili kwa kuwa eti aligongwa na baba yake ktk ukuta tangu akiwa mdgo kwahyo akili zakakimbia[emoji3], huyo jamaa alikuwa jela kwahyo aliwezwa kutafutwa na kwa kuwa hakuwa na akili aliweza kufanya tukio lolote bila kujua ni sahihi au lah (si hana akili) ndyo lengo la kumpeleka jela...

Baadae alitafutwa wakafanya utaratibu kabla yule jamaa wa CIA hajapoteza maisha wakafanikiwa kubadili akili zake na kumpatia huyo ambye hana akili..

Hapo akafariki maisha... Walifanikiwa kumbadilishia akili ili aweze kuwaza au kujua au kufanya chochote kama yule wa mwanzo maana ile ilikuwa siri ambyo alikuwa nayo yule aliyepoteza maisha...

Walifanikiwa lakini mwanzoni ilimuwia vigumu baadae sana akarecover akaanza kuwaza kama wa mwanzo hata kazi na kumbukumbu kama za yule wa mwanzo na lengo la mission lilienda sawa..

Hadithi hyo fupi nimejiuliza je inawezekana au ni kama movie ambyo nimeelezea hapo kuhusu mada hiyo?
Hizo movies tu wala usiumize kichwa ndio yale yale ya akina TOMORROW PEOPLE au zile movies za X MEN, it just a movies hakuna kitu real.
 
Hizo movies tu wala usiumize kichwa ndio yale yale ya akina TOMORROW PEOPLE au zile movies za X MEN, mtu kuamini kama watu kama wale wana exist au technolojia kama ile ipo unakua tayari ume prove kua something is not right on your mind so you need to see a doctor before it's getting worse... Lol.
Nadhani siyo kwamba neno langu ni sheria ndyo maana mwisho wa koment kuna chagizo fulani.

Kuwa mwingi wa ushauri wakati haunijui na sijaomba ushauri ni ajabu iliyoje?

Pia vitu kama hvi vipo ktk kufunzana, pengne uweza kutokea.. Unaonaje kama ukimkataza mtoa mada kuwa kaleta mada ambyo naye anafaha kwenda kwa dkt mapema, kwa kuwa hauwezi ndyo maana haujaweza kisa ni mawazo yake je ni kosa kusema kila anayeongea anapaswa kupuuzwa ktk kuelezea penye kufikirishka? Chekeo pia, coment yangu haiko nje ya mada mkuu!!
 
Back
Top Bottom