Kifo cha Michael Jackson, ulishasikia kuhusu project ya Human Cloning?

Kifo cha Michael Jackson, ulishasikia kuhusu project ya Human Cloning?

[]

hii hapa source kuhusu Vitiligo..

Halafu mkisema Michael Jackson alibadilishwa akaletwa mzungu mnataka kusema Michael Jackson alibadilika Rangi ndani ya masaa 24? acheni uongo.

Ngozi ya michael jackson ilikuwa inabadilika taratibu kadri ugonjwa wa vitiligo ulivyokuwa unamla.

Ndio maana weupe wa Michael Jackson wa 1987 sio wa 1990... na wa 1990 sio wa 1995 na kuendelea.


Ndio maana sisi mashabiki wa Michael Jackson tumemgawanya katika era tofauti. ukisema Michael wa BAD era tunamjua ..ukisema wa Dangerous Era tunamjua na kuendelea.

Hakuna cha cloning wala nini..ni uongo mtupu tuu mnatudanganya hapa.
 
Malcom Lumumba kakataa haiwezekani, Eiyer sijasoma mchango wake labda nimuite chige na Prof watusaidie.
Mkuu, nashukuru kwa kuniita huku kwenye jukwaa ili nami nichangie kile ninachokifahamu. Nimesoma thread na maudhui ya mleta uzi. kwa kifupi naweza kusema kuwa HUMAN CLONING ni mojawapo ya project za wanasayansi kuanzia zamani kutengeneza binadamu, ingawa hawajafanikiwa na sijui kama watakuja kufanikiwa. kuna theories nyingi na uzushi wa kila aina kuhusu human cloning....na hayo yanabaki kuwa harakati za binadamu katika kutawala mazingira yake. Into biblical perspectives, KATIKA SALA YA NASADIKI, KUNA BAADHI YA MANENO YANASEMA....''Mungu alitoka kwa mungu,Mwanga kwa mwanga, Mungu kweli kwa mungu kweli aliyezaliwa bira kuumbwa''.. Hivyo basi Mwenyezi Mungu ndo mwenye codes za Uumbaji and not otherwise. ndiyo maana mwenyezi Mungu ametumeasa ''Zaeni mkaijaze Dunia''(Mwanzo 1:28).
Hata hivyo, Mwaka 1984 katika chuo cha cambridge wanasayansi walifanikiwa kutengeneza kondoo. na mwaka 1997 wanasayansi walitengeneza kondoo mwingine (Dolly the sheep) ingawa hakuishi kwa muda mrefu. ikifuatiwa na uchina walioweza kutengeneza Nyani. Though, kuna pingamizi mbalimbali kutoka kwa watu wa dini na sociological activists wakipinga human cloning.

Kuhusu kifo cha Michael Jackson, mwandishi amepotoka na naweza kusema kuwa amekuwa 'victim' wa junk news za mitandaoni. The fact is, MJ alikufa kwa sababu ya drug overdose na daktari wake yuko behind bar( LUPANGO). Issues zingine sijui eminem na wengineo ni porojo tu. Btw, eminem katoa kibao kipya--'RIVER' ni noma sana.
Dolly-and-surrogate-mother-252x300.jpg
DollyPhotographers-300x204.jpg

Picha hapo juu: Dolly the sheep (1997)
 
Hicho unachojua wewe ndio kilichotakiwa wewe ukifahamu..
Hivi wafahamu kua viliandikwa vitabu 4 vya wakorinto ila viwili tu ndo vipo?
Unajua kama wamisri walipovuka bahari jekundu maji yalikua yamekupwa?
Unajua ni kwanini Jina la Yehoshua lilibadilishwa kua Jesus?

Unajua kile kilichopangwa ww ujue..
wamisri walivuka bahari kwenda wapi?
 
Mkuu Palantir tatizo kubwa nililoliona hapa ni kuwa watu wengi ukiwatajia neno cloning basi hukimbilia nguvu za miujiza na kuhusishwa na Illuminati ama masons ama Aliens na wanasahau ya kuwa hii cloning sio miujiza hiyo hii ni sayansi inayotoboa bongo za watu huko maabara na tatizo ni moja tu wanataka waipate sayansi ya uumbwaji wa viumbe hai ambayo haijulikani hata ilitokea wapi.
Wewe umefikiri nje ya box!. safi
 
Kuhusu kifo cha Michael Jackson, mwandishi amepotoka na naweza kusema kuwa amekuwa 'victim' wa junk news za mitandaoni. The fact is, MJ alikufa kwa sababu ya drug overdose na daktari wake yuko behind bar( LUPANGO). Issues zingine sijui eminem na wengineo ni porojo tu. Btw, eminem katoa kibao kipya--'RIVER' ni noma sana.
Katika dunia hii sio kila kitu cha kuamini. Kuna porojo nyingi sana, na binadam tunapenda amini kitu negative always!..
 
Mbona nasikiaga hata kale kajamaa eti nako ni copy ndio maana hakaeleweki?!
 
Kuna watu wanachanganyikiwa kwa kweli mambo ya movies mtu anaona ni reality , anyway mimi nahsi ata king kiba wame mclone[emoji16] [emoji16]
 
Hili swali lako nimeliuliza kwenye kurasa za mwanzo,
Wataalamu wakanijibu kwamba dawa za magonjwa sugu zipo lakini magonjwa ni mtaji wa kibiashara ya Makampuni makubwa ya madawa kama Pfizer. Nikauliza tena kwanini watu wakubwa hapa duniani walikufa kwa magonjwa mabaya lakini hawakutibiwa wakati hii teknolojia ipo ???


NB: Hapa Vladmir Putin aliliongelea kidogo hili jambo la Genetic Engineering
Hao unaowaita wakubwa..! Ni wakubwa kwa wanadamu tu Ila wakubwa halisi wewe huwezi kuwajua wala kuwasikia..! Unaweza Ukasikia hata Obama kafa kwa cancer, na ukaambiwa lakini dawa ya cancer ipo na ukabisha kabisa, kisa tu Obama alikua mtu mkubwa na iweje wamuache afe wakati dawa zipo
 
Unajua mm nilikua nakataa kua radi si mnyama kisa physics nayosoma shule. Ila siku moja nilisibitisha kua radi ni mnyama hata nyama yake ukiitaka inapatikana.
Aisee... Hapa ukiwa na maana gani kiongozi kwa huu mfano... Pia siamini kama kweli radi ni mnyama... Sijawahi mshuhudia
 
Swala la kutengeneza ɓinadamu feki mwengine afanane kila kitu na binaɗamu halisi mi kwangu ɓado naona giza(kautafiti kangu bado hakajatick)...
ila sasa kwa kusoma bible na 'The first and second book of Adam and Eve' ukizungumzia reptilian anayezungumziwa kama evil serpent( kuna mtu alifanya interview kwa siri na mmoja wapo anadai hivyo..zaidi google the lacerta files/ nimeamɓatanisha pɗf file)..ambaye alikuwa malaika hapo mwanzo na waliohasi ni pamoja na wale waliojiɓadilisha na kuvaa miili ƴa binaɗamu ili kutemɓea na maɓinti waliokuwa kipindi hicho na kuzaa majitu (wanefili)..
The same situation kwa hali ilivƴo sasa kuna reptilians wanajivika miili ƴa binadamu na kuishi kama wanadamu saɓaɓu wana uwezo kujibadili wakaonekana kama watu kumɓe sio na wa kusoma fikra za mtu (zaidi google lacerta files au check youtube search usikilize )
+ kuna watu maarufu mɓali mɓali wameripotiwa kuwa na hali ama muonekano sio wa kawaida na wamenaswa na camera na kuna youtube video zao zinaoneshwa sio viumbe wa kawaida na kuhisiwa ni jamii ƴa reptilians waliojivika miili ƴa binadamu na hao pia conspirancy theorists wanawaita clone zaidi fuatilia...
Zengine utazipata youtube humo humo
AsanteView attachment 811994

Kama ni hivo ata sia sio MTU yule maana anafichaga sura au anaweza kuwa ni clone maana mwanzo alivyoanza game ya muziki alikuwa yupo kawaida tu na hafichi USO kwa nini saivi ataki sura yake ionekane
 
Unajua mm nilikua nakataa kua radi si mnyama kisa physics nayosoma shule. Ila siku moja nilisibitisha kua radi ni mnyama hata nyama yake ukiitaka inapatikana.
Hebu fafanua kidogo radi yupoje yupoje na anapatikana wapi na nyama yake IPO kama hizi za wanyama wengine au ni tofauti
 
Hicho unachojua wewe ndio kilichotakiwa wewe ukifahamu..
Hivi wafahamu kua viliandikwa vitabu 4 vya wakorinto ila viwili tu ndo vipo?
Unajua kama wamisri walipovuka bahari jekundu maji yalikua yamekupwa?
Unajua ni kwanini Jina la Yehoshua lilibadilishwa kua Jesus?

Unajua kile kilichopangwa ww ujue..
Mambo yako mengi
 
Wakuu Palantir na Kudo
Alishawahi kusema Nikita Krushchev "What the Scientists have in the briefcase is terrifying"
Hili swala hebu tuliangalie katika mapana yake kabisa kama watu wasio na utaalamu wowote kuhusu Sayansi ya Mambo ya chembechembe za Uhai (Genetics) lakini kama watu wenye uwezo mzuri wa kuuliza maswali, kuchambua na kuelewa. Natumai wengi wetu tupo kwenye hili kundi la watu wa pili. Hivyo tuulize, tuchambue na mwishowe tujaribu kuelewa kila hoja inayoletwa hapa kwenye mjadala huu kwasababu wote hapa tunachangia kutokana na kile ambacho tumeamini kwa utashi, kusikia na kusoma: Hakuna aliyefanikiwa kushuhudia ukweli wowote kuhusu hili kwasababu kama kweli ipo basi hii ni FORBIDDEN SCIENCE ambayo ni hatari kwa ustawi wa binadamu. (Speaking on philosophical point of view)

Tafiti na majaribio yote ya Kisayansi huwa yanakuwa na taratibu zake (Research Ethics) ambazo zinatakiwa kufuatwa na kila mwanasayansi wa dunia hii bila kupindishwa. Sheria za kimataifa pamoja (Customary International Law), Sheria za mataifa (Municipal Laws) na Sheria za dini (Religious Laws) mbalimbali zinakataza kabisa majaribio na tafiti ambazo hazitumiki kwa manufaa ya afya ya binadamu.(Unethical Human Experimentation is strictly prohibited)

Haya yote tumeyaleta baada ya kuona kilichotokea kabla na baada ya 1945 (Vita vya pili vya dunia). Ujerumani wakati wa Hitler kulikuwa na Aribert Heim A.K.A Dr Death na mwenzake Joseph Mengele ambao katika kutaka kuwa mbele kwenye kila wakati wa vita waliwachukua binadamu na kuanza kuwafanyia tafiti. Mengele alikuwa anawanyia Wayahudi upasuaji bila ganzi ili kupima mwanadamu anaweza akaka muda gani bila miguu au mikono. Heim alikuwa anawapandikizia virusi na bakteria mbalimbali ili kuweza kufanya majaribio ya silaha.

Najua tunaweza kusema Human Cloning hailingani kabisa na majaribio ya moja kwa moja ya binadamu kwasababu tunachokifanyia majaribio hapa ni Seli tu. Hata hivyo tunaweza kusema kwamba watu hawalazimishwi (Voluntary), lakini binafsi mimi nitauliza lengo la kutengeneza mtu mwingine anayefanana na mimi ni nini ??? Mkuu Da'Vinci kasema lengo la haya majaribio ni kudhoofisha binadamu. Hivyo mimi nachelea kusema kwamba hii ni Advanced Version of Biological Warfare ambayo ni hatari kuliko SARS, MK-ULTRA na SMALL POX. Huenda tukasema hii sayansi iruhusiwe lakini isitumike vibaya kama ilivyo kwenye teknolojia ya Nyuklia: Ntajibu sawa lakini kuna haja ya kutengeneza mwanadamu mwingine ambaye anafanana na Palantir au Malcom ?? (Hapa haitojalisha kama hii teknolojia ipo au haipo)

Hebu tuangalie katika mapana zaidi ya upande wa Sheria:
Je, kama kweli wakafanikiwa au wameshafanikiwa kutengeneza nakala za watu kama Kanye West.
What will be the Legal Status of a clone ???
- Will he be recognized as a Human Being or A property ???
- Will he be called Kanye West or Given a Specimen Number ???
- What of Human Rights and Freedoms, Will he be inherently entitled to their protection? (eg Freedom of Movement)


Such questions are very pressing to me, ndiyo maana hata kama wamefanikiwa hawawezi kutuonyesha kwasababu:
Mosi, hizi tafiti ni kinyume kabisa na Sheria (Unethical Research)
Ukisoma Tamko la Helsinki (The Declaration of Helsinki of 1964) lilitolewa na World Medical Asssociation, Kanuni za Mahakama ya Nuremberg (Nuremberg Codes 1940's) na Sheria za kimataifa (Customary Law) zimekataza kabisa aina hizi za majaribio. Kama wamekataza unategemea Wamarekani, Warusi, Wachina, Waingereza, Waisraeli na mataifa mengine yenye teknolojia kubwa yatasema kweli ??? Nani anataka kuleta rundo la maneno kutoka kwa washika dini wa Vatican na Uarabuni ??? JIBU HAPA NI HAKUNA ANAYETAKA.

Pili, teknolojia hii kama ipo kweli hivi tumefikilia swala zima la madhara yake katika mbio za utengenezaji silaha (Arms Race) ??? Maan kama hii teknolojia imefanikiwa au itafanikiwa na Wamarekani, unategema Uchina na Urusi hawatataka kuwa nayo ili kuweka mzani wa nguvu (Balance of Power) sawa na Marekani ??? tuliona haya kwenye Nyuklia. Walianza Wanazi, Wamarekani nao wakaunga (The Manhattan Project), Wakaja Wasovieti mwaka 1949, Wachina na mwishowe hadi Africa kwetu silaha hizi zikafika. Sasa hebu fikiria mnaingia kwenye mashindano ya kutengeneza watu ambao ni silaha za vita (Just think about it. Somebody is solely produced to kill and wage war). Kitu kama hiki kitaifikisha wapi dunia yetu ??? Au Taifa gani linaweza kukubali kuweka kitu kama hichi wazi ???

Tatu, hii teknolojia inavunja kabisa kanuni za Uhuru wa kifikra. Freedom of Conscious kama ifahamuvyo ina sura nyingi sana sana. Hata mtoto wako uliyemzaa na kumbeba tumboni kwa miezi tisa kuna muda huwezi kumpangia Imani au Matakwa. Lakini tunaambiwa teknolojia hii inachukua kila kitu kutoka kwa Palantir na kuzalisha Palantir wa pili. Sasa je, hivi hatuoni kwamba kama tunatengeneza binadamu mwingine mpya lakini anakuwa na fikra kama za Palantir, hapa si tunauwa tunavunja Uhuru wa mawazo wa mtu ??? Ndiyo maana nikauliza swali hapo juu: Je, huyu CLONE au REPLICA atakuwa ni Binadamu au Mali. Kama tutamuita ni binadamu basi haturuhusiwi kumpangia chochote kile lakini kama atakuwa ni mali inayouzwa (Silaha) kama silaha nyingine basi tunaweza kumfanya chochote tutakacho. Lakini bado tunarudi palepale ni Taifa gani au Serikali gani ya dunia hii inaweza kukubali kuulizwa haya maswali ??

NB: Ikumbukwe mwaka 1967 baada ya CIA kuabishwa bungeni kwa kufanya majaribio ya binadamu kwenye Project MK-ULTRA basi nchi nzima na dunia nzima walipiga makelele hadi ule mradi ukafungwa. Sasa kama wameanza tokea miaka ya 1960's hadi leo 2018 jiulize wametumia pesa nyingi kiasi gani. Jiulize kama wakisema na watu waandame unadhani hawatalazimika kufunga hiyo miradi kweli ???

Hapa nimeongea katika mtizamo wa kinadharia tu,
Lakini ukweli mchungu ni kwamba wanasayansi wa dunia hii wana vitu vya ajabu ambavyo hatujawahi kuvifikiri.
Makufuru yote haya wanayoyafikiri ni kutokana na Roho Mbaya, Chuki, Ulafi, Uvivu wa kitaalamu na Ubaguzi. Ukijuliza hadi leo kwamba Teknolojia ya Nyuklia tangu kugunduliwa imeleta faida au hasara utapa jawabu dogo tu: Faida chache kwa baadhi ya watu (Selective Profit) lakini Hasara Kubwa sana kwa dunia nzima (Non-Selective loss because we all fear nuclear war). Hivyo hata kwenye cloning nadhani kama watafanikiwa au wameshafanikiwa itakuwa hivyo hivyo tu, kuna mataifa watakuwa wanatumia hiyo teknolojia huku wakikataza wengine wasiwe nayo, hata kama itatumika kwa manufaa ya kiafya huku wakileta kisingizio kwamba Inaweza ikatumiwa vibaya au kutua kwenye mikono ya magaidi,

Nawasilisha....
Malcom Young, Jr.

CC: zitto junior , chige , mitale na midimu , TUJITEGEMEE , Red Giant ,Consigliere , major mwendwa , Graph Theory , SirChief , Prof Naombeni msaada wa kimawazo katika hili.
 
Mimi nachojua ni kwamba jina eminem lina kirefu ambacho ni Every Mom Is Nice Except Mine,hayo mengine ndio nayasikia..
Mbona hapa kwa EMINEM watu hawataki kupazungumzia kwa undani.. Mkuu wew unajua nini kuhusu huyu jamaa utudadavulie kwa undani
 
[]

hii hapa source kuhusu Vitiligo..

Halafu mkisema Michael Jackson alibadilishwa akaletwa mzungu mnataka kusema Michael Jackson alibadilika Rangi ndani ya masaa 24? acheni uongo.

Ngozi ya michael jackson ilikuwa inabadilika taratibu kadri ugonjwa wa vitiligo ulivyokuwa unamla.

Ndio maana weupe wa Michael Jackson wa 1987 sio wa 1990... na wa 1990 sio wa 1995 na kuendelea.


Ndio maana sisi mashabiki wa Michael Jackson tumemgawanya katika era tofauti. ukisema Michael wa BAD era tunamjua ..ukisema wa Dangerous Era tunamjua na kuendelea.

Hakuna cha cloning wala nini..ni uongo mtupu tuu mnatudanganya hapa.
Wacha weeh!!
lakini mkuu vitiligo inakuwa kama una mabaka ya ng'ombe yani weupe wake unakua kama karatasi
sasa mbona Michael alikua mweupe wa wekundu
 
Back
Top Bottom