Kibongo bongo: How to let ladies know you own a car?

Kibongo bongo: How to let ladies know you own a car?

hilo nalo neno malaika.imagine on the our first date,nakupitia kazini kwako na mnyama kama huyu.kibongo bongo mashosti zako watasema umeyapatia maisha kwa ku-date na kigogo wa serikali kumbe dereva wa waziri na gari ni mali ya wizara. :lol::lol:
maxresdefault.jpg

Ah., rafiki kuna mazingira ambayo huwezi kuacha kung'oa..
 
Wadada funguo tunahifadhi kwenye pochi......





Ukiona mdada funguo.mkononi wakati ana mpochi mkuuuuuuuuubwa ujue
1. Mshamba (ndio analimbuka)
2. Gari kaazima hivyo anashowoff
3. Kahongwa


Ila sijajibu swali lako
bila shaka maoni yako hayajagusa wale wanaojiita "ma-boss lady".:smile-big:
 
hilo nalo neno malaika.imagine on the our first date,nakupitia kazini kwako na mnyama kama huyu.kibongo bongo mashosti zako watasema umeyapatia maisha kwa ku-date na kigogo wa serikali kumbe dereva wa waziri na gari ni mali ya wizara. :lol::lol:
maxresdefault.jpg

Ahahaaa, yani magari yanatuchanganya sana. Ila nikigundua tu siyo lako nakumwaga fasta
 
Ahahaaa, yani magari yanatuchanganya sana. Ila nikigundua tu siyo lako nakumwaga fasta
unanimwaga while my desire is already fulfilled.could be too late my dear.bora ugundue mapema na unimwage kabla sijakamilisha lengo.SMH
 
asante jestina.
ndio hivo tena,sisi tusio na magari hapa town,mademu wenye viwango kama wewe jestina na lara 1,tutaishia kuwaota tu.

tazama wewe mwenyewe hawa mabrazameni kwenye picha.:lol::lol:
attachment.php

lkn hizi funguo mi sioni ubaya kuweka apo ila wazidumbukize ndani ya mifuko shida iko wapi......maana apo kila mtu mfuko upo karibu yake nawale wanaojielewa wanazidumbukiza......tatizo kwa waleeee wenzetu ....utajuaje ninalo
 
Last edited by a moderator:
lkn hizi funguo mi sioni ubaya kuweka apo ila wazidumbukize ndani ya mifuko shida iko wapi......maana apo kila mtu mfuko upo karibu yake nawale wanaojielewa wanazidumbukiza......tatizo kwa waleeee wenzetu ....utajuaje ninalo

asante kwa mtizamo wako mdau.
 
Hahahah

Boss lady anaendeshwa bana...kisa cha kudrive kutoka jasho la kwapa ni nini??

mmh!!,labda unaongelea ma-boss lady wa nje ya tz,lakini kama unazungumzia hawa wa kwetu akina madame naniliyu,hapana.

wanavyopenda sifa za kijinga za kila siku kujadiliwa ktk magazeti ya udaku,sidhani kama wanaachia magari yao yaendeshwe na watu wengine.wanaendesha wao wenyewe.mtizamo wangu lakini.
 
Khe khe kheeeeee kui is okay with TZ 11 Mkuu 🙂🙂 she is very intelligent too, good luck and all the best.

Shweeet!, ......mkuu umenikumbusha mbali na Tz 11.....lol!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Definitely yaaan ladies we have to be sharp like ocean sharks. wanatuzidi maarifa hawa jamaa tusipokuwa makini watatuchezea nusu uwanja.

Hehe!, nusu uwanja, ni kweli kabisa muhimu kuwa one step ahead of them otherwise italala kwetu. My thinking is mtu akini approach THROUGH material things nina wasiwasi atanipa respect ninayo stahili cause akili yake yote itawaza kuniridhisha material wise, na sio kunipa real love!, ........you know!
 
LOL! Unaweza hata kuendelea na "jogging" ndani ya gari 🙂🙂 tena kwa raha zako.
mkuu, ila jogging ndani gari hatari sana,si unakumbuka kile kisa kilichohusisha kifo cha mfanya biashara maarufu mjini bukoba late 2014?.jikumbushe HAPA.
 
Back
Top Bottom