Kibongo bongo: How to let ladies know you own a car?

Kibongo bongo: How to let ladies know you own a car?

mkuu, ila jogging ndani gari hatari sana,si unakumbuka kile kisa kilichohusisha kifo cha mfanya biashara maarufu mjini bukoba late 2014?.jikumbushe HAPA.

mhhh!, huyu BAK ana fantansies za ajabu, wengine hatuwezi udhungu.....lol!
 
Last edited by a moderator:
audi-tt-05.jpg

Mkuu huyu Mjerumani right?!, they have luxurious cars!, ni kweli German Police cars ni Mercedes?!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Hawa ni Wajerumani Mkuu, hili la magari ya polisi kule Ujerumani kama ni Mercedez Benz sina uhakika nalo Mkuu. Ila kama unavyosema magari yao ni mazuri sana, very expensive na yanapendwa na wengi duniani.

Mkuu huyu Mjerumani right?!, they have luxurious cars!, ni kweli German Police cars ni Mercedes?!
 
mhhh!, huyu BAK ana fantansies za ajabu, wengine hatuwezi udhungu.....lol!
he is right,cos wenyewe wanasema if couples do their "jogging" in unusual places like cars or whatever,their final frontier is so powerful.crazyyyyyy.:lol::lol::eyebrows:
 
  • Thanks
Reactions: kui
Wow!, Yegomasika akijipitisha pitisha na kama hii nami ntajifanya naenda nje "jogging".....lol!

Wewe tulia.... Natafuta pa kuiazima!. Nakwambia lazima nipite mitaa ya kwenu!.😄
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: kui
Hawa ni Wajerumani Mkuu, hili la magari ya polisi kule Ujerumani kama ni Mercedez Benz sina uhakika nalo Mkuu. Ila kama unavyosema magari yao ni mazuri sana, very expensive na yanapendwa na wengi duniani.

Nice cars!, I think ni audi na Bimas!
 

Attachments

  • Germany-Audi-R8-GTR-Police-Car.jpg
    Germany-Audi-R8-GTR-Police-Car.jpg
    37.6 KB · Views: 108
  • images.jpeg
    images.jpeg
    10.1 KB · Views: 72
  • Thanks
Reactions: BAK
Hapo Bimas umeniacha kwenye picha ya askari au ndiyo Beba Mama na Watoto (BMW). Gemany it is one of the richest countries in the World they can afford to supply their police dept with expensive cars.

Nice cars!, I think ni audi na Bimas!
 
he is right,cos wenyewe wanasema if couples do their "jogging" in unusual places like cars or whatever,their final frontier is so powerful.crazyyyyyy.:lol::lol::eyebrows:

Crazy indeed, naona the word jogging is being taken to a whole new meaning but come to think about it "jogging" is a sweat breaker and am not sure how to do that successfully in a car?!
 
Hapo Bimas umeniacha kwenye picha ya askari au ndiyo Beba Mama na Watoto (BMW). Gemany it is one of the richest countries in the World they can afford to supply their police dept with expensive cars.

Yeah BMW,....lakini man!, wengine tunahangaika hatuna hata magari ya polisi ya kutosha Wenzetu kwenye police station zao wana park Audis na Bimas, tutafika tu na sisi lakini tujipe moyo...
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Yeah BMW,....lakini man!, wengine tunahangaika hatuna hata magari ya polisi ya kutosha Wenzetu kwenye police station zao wana park Audis na Bimas, tutafika tu na sisi lakini tujipe moyo.....lol!
kuna hawa waarabu wa dubai,nawao hawapo nyuma ktk kutumia luxury cars kwa police wao.wameenda mbali zaidi,ni mwendo wa lamborghini kwa kwenda mbele.
dubais-police-car-fleet-is-full-of-supercars_100468753_h.jpg
 
  • Thanks
Reactions: kui
Funguo zote ninazoziona hapo ni za Toyota tena za 2003 kushuka, over 10yrs old cars! Ningekuwa mimi hizo funguo ningeficha kabisa!

dah! natamani ningekuwa najua kusoma funguo. Mi sijui hata kutofautisha ufunguo wa bodaboda na wa gari. Naunga mkono yule aliyesema watu waning'inize kadi orijino za gari pamoja na vitambulisho hasa passport kuwezesha zoezi la uhakiki.
 
Hata sie nchi yetu ni tajiri ila utajiri wetu unaishia mifukoni mwa mafisadi, wapokea rushwa na wagawa rushwa waliojaa kila mahali hadi ndani ya Ikulu. Pamoja na kuwa hatuwezi kuwa na magari makali kama hayo kwa jeshi la polisi angalau tungekuwa na magari ya kutosha. Kwanza hawa polisi wauaji wanavyochukiwa siku hizi na Watanzania walio wengi kwa kuwatia vilema, kuwabambikia kesi na hata kuwaua Watanzania wengi wasio na hati basi ni bora wasote tu na TZ 11.

Yeah BMW,....lakini man!, wengine tunahangaika hatuna hata magari ya polisi ya kutosha Wenzetu kwenye police station zao wana park Audis na Bimas, tutafika tu na sisi lakini tujipe moyo.....lol!
 
  • Thanks
Reactions: kui
Hawa ni Wajerumani Mkuu, hili la magari ya polisi kule Ujerumani kama ni Mercedez Benz sina uhakika nalo Mkuu. Ila kama unavyosema magari yao ni mazuri sana, very expensive na yanapendwa na wengi duniani.

London metropolitan police wanatumia BMW.....Essex police wanatumia Subaru Imprezza na Mitsubishi Evo 10(racing cars)....Northern england police wanatumia Volvo na BMW ...ndio magari yao ya kawaida!
 
Mkuu huyu Mjerumani right?!, they have luxurious cars!, ni kweli German Police cars ni Mercedes?!

Sio police cars tu, hata taxis across Europe zipo BMW na mercs!!
 
  • Thanks
Reactions: kui
Back
Top Bottom