Kiatu cha kiume china 5000 bongo unauziwa 120,000/=

Kiatu cha kiume china 5000 bongo unauziwa 120,000/=

msitupe marafiki, mie nna washkaj sehem kibao😁,,
.nikitaka kuku nna mwana yuko na hiyo biashara ni kupiga simu tu kuku huyu hapa,

nkitaka nyama ya ng'ombe vile vile nna wana dk kadhaa nyama ishafika tena ni kidali😁,

nikitaka mavazi ndio kabisa napigiwa simu oyaaa mwana nafungua mzigo njoo uchek😁,, na mengineyo meeengi

ishi na watu vizuri la sivyo mtapigwa sana na midosho
 
Ngoja MCHina aanze kuuza viwanja. Kiwanja cha millioni mia mbili atauza kwa laki mbili tu 🤣
Kwamba viwanja anavitengeza kutoka kwenye atmosphere ? Ingawa hapa ndio kuna point ya maana issue ni kwamba awezaye kufanya jambo kwa gharama nafuu zaidi na afanye wengine tukafanye yale ambayo tuna uwezo wa kuyafanya kushinda yeye; case in point hizo ardhi na viwanja ambavyo sisi tuna uwezo wa kupata lease kwa urahisi kuliko yeye...

Au sisi watu watu wasiwe wachuuzi tukafanye administrative jobs, migodini, kwenye utalii, bandarini na hawa wachuuzi tuwaagize kutoka nje..., tukiendelea hivi wakianza kufanya kazi za ndani tutalalamika wanachukua kazi zetu (badala ya kusema wanavunja sheria ya uhamiaji) as if hizi kazi za chini kabisa ndio zetu na za kulinda, na za juu ni za kuwaachia wengine
 
Mzee unajua CMB 1 Zinakaa Brenda PC ngapi na gharama ya kusafirisha hiyo CBM 1 ni kisasi gani? Kodi ya frem na store ni bei gani. tafuta majibu ukipata rudi hapa tupatie marejesho pia.
Ningeweza ku_search hata kwa simba wa bahari ila nitatoka nje ya mada, kikubwa ni hivyo nilivyoandika.

Hayo mengine yaendelee kwa unavyojua wewe.
 
Mbwa mwenyewe, una u born Twn gani ungekuja kulia kuuziwa kiatu ghali ? Mpumbavu mmoja usiye na akili,

Born gani kwanza kuzaliwa dar nako u born una umatako mwingi *****

Dar ilikuwa shamba, uone ambavyo huna akili, nimetokea kijijini Tena shambanii nikaja dar,

Mimi sio winga mzee labda wengine,

Uzuri sifanyi hata kariakoo kutwa kustukia watu wanafanya nn kama umeshikwa matako, mbwa mmoja usiye na akili,

Huna mbele wala nyuma umefubaa hapa ety me born t, ungekuwa mjanja usingelizwa na bei ya kiatu.

Lastly funga safari nenda china, jina lenyewe inaonekana wadudu washapanda kichwani meza dawa zako ashuo šŸ˜ Lamomy pita huku zimamoto bado tupo kazini šŸ˜‚
Kumbe naongea na mtu wa kijijini. Kwaheri.
 
Kuna mchina hapo Karikoo bro huwa anachukulia hapo viatu vya ngozi 3/4/2025 mchina yule alimpiga bro akimwambia ameleta mzigo mpya kumbuka yule mchina anaongea kiswahili wala hakuna shida kubwa isipokuwa matamshi tu...Bro ikabidi apaki gari maana alimpigia video call huku akimuonyesha mzigo wa viatu vile na mimi naona.

Baada kama ya dk3 mchina akamtumia bro bei ya kila kiatu ajabu ni kwamba hapakuwa na kiatu kilichokuwa na bei zaidi ya 30k lakini cha kusitikisha ni kwamba Bro yangu kabisa amewahi kuniuzia kiatu hichohicho kwa bei ya 130k cha ngozi.

Ukweli niliumia mno bro akaanza kuniambia yaani hili chimbo la viatu hivi hapa (....)wafanya biashara hawajalijua linanipa faida sana....awamu hii nitashusha bei badala ya 130k niwe nauza 120k.

Huu ni wizi kabisa mtu kachukulia kariakoo tu bado anauza kwa bei ya kufuru kiasi hiki kwani angeuza kwa 45k faida asingepata?

Ninapowaunga mkono wachina mjue na maanisha kabisa wakuu hii tarahe sitaisahau mchina kunitoa usingizini kwa masikio na macho yangu.

03/04/2025 ALHAMISI
 
China Hisense inch 50 haiwezi kuwa laki Moja . Napinga hili kwa nguvu zote.
Wachina wake tu,hawa wabongo wenzetu wanatuzinguA sana.hisense tv inchi 50 china ni laki Moja tu huku wanatuuzia milioni Moja na nusu
wake tu,hawa wabongo wenzetu wanatuzinguA sana.hisense tv inchi 50 china ni laki Moja tu huku wanatuuzia milioni Moja na nusu
 
Back
Top Bottom