Kiatu cha kiume china 5000 bongo unauziwa 120,000/=

Kiatu cha kiume china 5000 bongo unauziwa 120,000/=

Mchina anaeuza bidhaa hiyo hiyo kwa bei nafuu Kariakoo halipii hizo gharama ulizoweka?
Msililie wafukuzwe wachina sasa ni free trade, globalization ...
Siyo enzi za Ujamaa.
Hao wanauza wabongo wengi ni rejareja mm nilizungumzia zaidi supplier

Lakini wale wa kwenye meza na maduka ndo wanauza bei kubwa, lkn supplier wa hapo kariakoo akiwa mbongo au mchina hamuuzi ghali hivyo,

Pamoja na upupu woote ulioandika hapa ndio uuze cadet shs 27,000 na umenunua shs. 3,000.

Niliagiza Hisense TV inch 75 jumla ya gharama zote haijafika hata milioni. Wewe unauza eti 2,200,000. Shenzi kabisa.
Hujielew, sijaja dar es salaam kukuonea huruma, ukiweza pita kushoto, usiniletee nuksi hapa na hujalazimishwa.... Mshenzi yourself
 
sasa hizo bidhaa zinazo kwenda europe zikiletwa bongo atanunua nani?
Nakuelewa, una maana kuwa bidhaa zile ni high quality, hivyo not affordable kwa Watanzania walio wengi. Lakini je, hii quality inayolewta huku kwetu, unaona kuwa ndio haswa sahihi. Unataka kusema kuwa sisi Watanzania huku ndio wa kuletewa malonya lonya. Hakuna uwezekano wa kuboresha hiyo quality? Lazima inawezekana , watu wamekuwa wabinafsi tu na wenye roho mbaya.
 
wachina wanachukuwa viwandani, tena mali kauli.
Ni rahisi tu mkuu.

Wewe unaenda kununua duka la jumla pengine au kwa wakala huko China sio?

Yeye ndo anakuwa huyo wakala ila aliyevuka mpaka, niko sawa?

Yeye ataingiza mzigo hapa kwa kulipa gharama zote za forodha n.k kama wewe! Kwahiyo tofauti inayobaki ni ni gharama ya kununulia pale kiwandani(ambapo itabidi aipeleke) na wewe ukiwa umetoa faida kwa WAKALA NA KIWANDA.

Mkija hapa sasa, hakuna sheria ya kukulinda wewe au kumzuia MCHINA kuuza reja reja ambalo ndilo soko lako kubwa wewe mzawa!
- Unamlaumu vipi Mchina anayewezeshwa na serikali yake na kisha anatumia upumbavu wa serikali yako kwa kuendekeza ubinafsi?

Wewe ukiingia mtaani, unaendekeza ubinafsi ule ule wa serikali yako;
  • unanunua kwa dola 20
  • unasafirisha kwa dola 10
  • kodi na ushuru kwa dola 10
Unauza hiyo bidhaa kwa dola 100, tena kwa jeuri na majigambo.

Mchina anakuja kuuza kwa 60 max na hapo kakufuata mpaka mlangoni.
- Wanyonge wanapata fursa ya kupata vitu kwa urahisi na vya kisasa, huku wakipunguziwa gharama za nauli na usumbufu.

Mchina anawasaidia masikini kwa kiwango cha juu sana, TV ya Hisense ya sh 100,000 China, nyie mna uza sh 1m, yeye Mchina akija kuuza kwa sh 500,000 mnalalamika, ila mimi huku nakuwa nimepata TV ya kisasa kwa uwezo wangu, nafurahia maisha ambayo NYIE walanguzi mlitaka nisiwe nayo!

Komaeni na SERIKALI yenu tuone, kama hata hizo bidhaa mtauziwa huko China, na uwezo wa kununua bidhaa Ulaya na Amerika hamna!
 
Maswali:
1. Mnapokea mzigo MINIMUM kuanzia Kg ngapi ?
2. Malipo yenu ni mzigo ukifika Dar au mkishupokea nyie huko China kutoka kwa Supplier wangu?
3. Mizigo mepesi ya kuja kwa ndege wastani ni siku ngapi inanifikia mkononi? Na kama ikifika Dar siye tusioweza kuja mjini mna deliver mpaka tulipo?.
4. Ishu ya Kodi inakuaje?
1.Tunapokea mzigo wenye uzito wowote hata chini ya kilo moja
2.Malipo hufanyika baada ya mzigo kufika Dar
3.Kwasasa tunatumia Ethiopian Air ambayo mzigo ukitoka china utaupata baada ya siku tatu, na tuna safari mbili kwa wiki yaani Kila jumanne na ijumaa
4. Pesa ya kulipia mzigo/kilogram inahusisha Kila kitu (custom clearance) hutotozwa pesa ya ziada .

Tafadhali mpatie supplier wako address hii
OUR CHINA ADDRESS
广州市越秀区环市西路202号之三第十一层1148铺(美博体育用品市场)-Patrick 19584669781

WhatsApp/calls +255 755 18 48 73
 
Nakuelewa, una maana kuwa bidhaa zile ni high quality, hivyo not affordable kwa Watanzania walio wengi. Lakini je, hii quality inayolewta huku kwetu, unaona kuwa ndio haswa sahihi. Unataka kusema kuwa sisi Watanzania huku ndio wa kuletewa malonya lonya. Hakuna uwezekano wa kuboresha hiyo quality? Lazima inawezekana , watu wamekuwa wabinafsi tu na wenye roho mbaya.

hili sio tatizo la wafanya biashara bali ni tatizo letu wabongo. tunapenda sana cheapness na hayo ndio madhara yake.

Mimi binafasi manunuzi yangu ya baadhi ya mahitaji kama cosmetics na Stationaries nimekuwa nikinunua au kuagizia Zanzibar. kule alau ni afadhali.

Kule unakutana na vitu vinatoka Thailand, Dubai, Vietnam, Oman, Korea. Bongo kila kitu ni china tu.
Unaweza nunua pafyum au sabuni ya koegea jina same kabisa mpaka cover, ila uliyonunua Bongo maharibiko unayonunua Zanzibar inaridhisha.
 
China vitu vingi fake quality ya hicho kiatu ni ya chin na wachina ni watu wa ku kopi sana
Unafikiri mbongo asilimia kubwa wanauwezo wa kununua kiatu au nguo quality ya juu .......
Acha mchina sjui vunja bei awauzie hizo midosho tu

Ova
 
Hao wanauza wabongo wengi ni rejareja mm nilizungumzia zaidi supplier

Lakini wale wa kwenye meza na maduka ndo wanauza bei kubwa, lkn supplier wa hapo kariakoo akiwa mbongo au mchina hamuuzi ghali hivyo,


Hujielew, sijaja dar es salaam kukuonea huruma, ukiweza pita kushoto, usiniletee nuksi hapa na hujalazimishwa.... Mshenzi yourself
Mbwa mkubwa, winga mshamba wewe ibia wajinga wajinga hao pumbaf. Na ni vizuri umesema "umekuja Dar es salaam" unaonesha kuwa wewe ni wakuja na ulivyo mshamba unataka kupambana na sisi born town hapa.
 
Kama unataka vifaa vya ujenzi kwa bei nafuu kuna magodown makubwa pande za Mwenge along Cocacola road wanauza vifaa vya ujenzi kwa bei nafuu sana.
Vile vitasa vya 35K huku eshatanini pale nilivinunua kwa 5K tu tena wanauza hata 1piece.
 
Mbwa mkubwa, winga mshamba wewe ibia wajinga wajinga hao pumbaf. Na ni vizuri umesema "umekuja Dar es salaam" unaonesha kuwa wewe ni wakuja na ulivyo mshamba unataka kupambana na sisi born town hapa.
Mbwa mwenyewe, una u born Twn gani ungekuja kulia kuuziwa kiatu ghali ? Mpumbavu mmoja usiye na akili,

Born gani kwanza kuzaliwa dar nako u born una umatako mwingi *****

Dar ilikuwa shamba, uone ambavyo huna akili, nimetokea kijijini Tena shambanii nikaja dar,

Mimi sio winga mzee labda wengine,

Uzuri sifanyi hata kariakoo kutwa kustukia watu wanafanya nn kama umeshikwa matako, mbwa mmoja usiye na akili,

Huna mbele wala nyuma umefubaa hapa ety me born t, ungekuwa mjanja usingelizwa na bei ya kiatu.

Lastly funga safari nenda china, jina lenyewe inaonekana wadudu washapanda kichwani meza dawa zako ashuo 😏 Lamomy pita huku zimamoto bado tupo kazini 😂
 
Hata mkungu wa ndizi Tukuyu Mbeya au Mbingu Morogoro ni Tsh 2000, wakati mkungu huo Buguruni ni Tsh 17000!

Hiyo inaitwa Market Economy!

Wachina wasifukuzwe walete ushindani!

BTW, Trump hili la Wachina limemshinda akaona atumie nguvu tu!
Mbingu Rondo chiwachiwa tandale mikungu ya ndizi mpaka mia Tano
 
Mwanzoni nilikua nawaonea huruma sana wabongo wa kariakoo wakilalamika kwanini wachina wamejazana Kariakoo, na walizunguka media mbalimbali kuonesha ubaya wa wachina, kumbe siri wanaijua...

Wachina kule kwao bidhaa ni bei ndogo sana, wakawa wanashangaa kwanini wabongo wanajazana kuja kuchukua bidhaa? Wakaamua kuja kufanya utafiti wakakuta majamaa yanapata faida mara 4 na bei waliyochukulia, yaani ukiachana na Kodi n.k bado faida wanapata kubwa sana wakiuza jumla.

Mfano nimeona kiatu Cha dollar 2, hapa Kariakoo naambiwa ni 60,000/= kwahiyo nikawa nashangaa, yaani unataka kusema Kodi pamoja na usafiri ni zaidi ya 40,000/=.

Cadet za kiume jeans wanauza 20,000/= wakati china ni 3000/=... Ngoja waje wawanyoooshe.

Wafanyabiashara wa China wameanza kuonesha bidhaa halisi na bei halisi mtandaoni jambo ambalo limeathiri Moja Kwa Moja mifumo ya kibiashara ya kimataifa, hususani kweli AliExpress, temu, shein n.k ....Uzi huh umenifumbua macho ngoja niwatafute wachina tuyajenge
 
Mbwa mwenyewe, una u born Twn gani ungekuja kulia kuuziwa kiatu ghali ? Mpumbavu mmoja usiye na akili,

Born gani kwanza kuzaliwa dar nako u born una umatako mwingi *****

Dar ilikuwa shamba, uone ambavyo huna akili, nimetokea kijijini Tena shambanii nikaja dar,

Mimi sio winga mzee labda wengine,

Uzuri sifanyi hata kariakoo kutwa kustukia watu wanafanya nn kama umeshikwa matako, mbwa mmoja usiye na akili,

Huna mbele wala nyuma umefubaa hapa ety me born t, ungekuwa mjanja usingelizwa na bei ya kiatu.

Lastly funga safari nenda china, jina lenyewe inaonekana wadudu washapanda kichwani meza dawa zako ashuo 😏 Lamomy pita huku zimamoto bado tupo kazini 😂
Kweli umechafukwa mpk ashuo umeiweka 😹😹😹
 
1.Tunapokea mzigo wenye uzito wowote hata chini ya kilo moja
2.Malipo hufanyika baada ya mzigo kufika Dar
3.Kwasasa tunatumia Ethiopian Air ambayo mzigo ukitoka china utaupata baada ya siku tatu, na tuna safari mbili kwa wiki yaani Kila jumanne na ijumaa
4. Pesa ya kulipia mzigo/kilogram inahusisha Kila kitu (custom clearance) hutotozwa pesa ya ziada .

WhatsApp/calls +255 755 18 48 73
Hapo sawa sawia.
 
Mwanzoni nilikua nawaonea huruma sana wabongo wa kariakoo wakilalamika kwanini wachina wamejazana Kariakoo, na walizunguka media mbalimbali kuonesha ubaya wa wachina, kumbe siri wanaijua...

Wachina kule kwao bidhaa ni bei ndogo sana, wakawa wanashangaa kwanini wabongo wanajazana kuja kuchukua bidhaa? Wakaamua kuja kufanya utafiti wakakuta majamaa yanapata faida mara 4 na bei waliyochukulia, yaani ukiachana na Kodi n.k bado faida wanapata kubwa sana wakiuza jumla.

Mfano nimeona kiatu Cha dollar 2, hapa Kariakoo naambiwa ni 60,000/= kwahiyo nikawa nashangaa, yaani unataka kusema Kodi pamoja na usafiri ni zaidi ya 40,000/=.

Cadet za kiume jeans wanauza 20,000/= wakati china ni 3000/=... Ngoja waje wawanyoooshe.

Wafanyabiashara wa China wameanza kuonesha bidhaa halisi na bei halisi mtandaoni jambo ambalo limeathiri Moja Kwa Moja mifumo ya kibiashara ya kimataifa, hususani kweli AliExpress, temu, shein n.k ....
Bora Wachina warudi Kariakoo,kumbe ndio maana kulikuwa na Yale makelele ya matapeli na madalali wa kibongo,hovyo kabisa.
 
Back
Top Bottom