Kesi ya Uhaini ya Lissu: Jamhuri yakosa mashahidi!

Kesi ya Uhaini ya Lissu: Jamhuri yakosa mashahidi!

Siasa ni sayansi,kujatahamaki Oktoba imepita na Mama wa mitano tena yupo kilingeni na ndiyo kesi inaeleweka na kutamatika.
Ikitamatika inakua tena changamoto tena,kila mara polisi wanahenyeshwa,nao ni binadamu wanachoka kuwabebabeva kila mara.
 
Mkuu hadi jana baada ya kupitia updates zote za commital kwa kina ndio nilijua kwa nini walikataa kabisa stage ile isiwe live ,kodi za watanzania zinatumika vibaya sana kufanya mambo yasiyo na tija.

Na Lissu uleavu huo kaletewa na serikali iliyokuwana jukumu la kumlinda ila imemjeruhi na kumtelekeza maana kama sio wasamaria wema asingeweza kumudu gharama za matibabu.

..uhaini huwa haufanywi na mtu mmoja.

..TL kwa tabia na rekodi yake ya muda mrefu ni mtu wa kusimamia haki, na sheria.
 
Kilaza Kaguta wa mama anasema Lissu asielezee historia yake wakati ni moja ya vitu vya msingi katika utetezi.

Hawa vilaza wanasema eti Lissu ni askari wa akiba maana ana kiapo cha JKT hivyo anatakiwa kumtii amiri jeshi mkuu.

Hawa vilaza hata basics za uraia hawajui tofauti ya utii na uzalendo?
Ni aibu kubwa. Mmi nilisikia nikashangaa.
 
YAANI MNATUMIA MSULI MKUBWA KWENYE KESI AMBAYO NIA YAKE NI KUUMPOTEZEA MUDA TU UCHAGUZI UPITE HALAFU MTAKUJA KUJISIFU KUWA LISSU KASHINDA KESI? CHADEMA ONENI HATA AIBU BASI MNAFIKIRI WATU SHERIA HAWAJUI? HAPO NI SUALA LA MUDA TU UCHAGUZI UKIPITA ANATOKA MNAENDEEA KUWA WAPINZANI TENA KWA MUDAWA MIAKA MITANO IJAYO
uchaguzi upi. mwaka huu hakuna uchaguzi. HAUPO.

#KATAA WAHUNI#
 
YAANI MNATUMIA MSULI MKUBWA KWENYE KESI AMBAYO NIA YAKE NI KUUMPOTEZEA MUDA TU UCHAGUZI UPITE HALAFU MTAKUJA KUJISIFU KUWA LISSU KASHINDA KESI? CHADEMA ONENI HATA AIBU BASI MNAFIKIRI WATU SHERIA HAWAJUI? HAPO NI SUALA LA MUDA TU UCHAGUZI UKIPITA ANATOKA MNAENDEEA KUWA WAPINZANI TENA KWA MUDAWA MIAKA MITANO IJAYO
Ndio.kusema.ccm.inamuogopa lisu ili ifanye uchaguzi wao basi sharti lisu awe gerezani? Basi kama Taifa tumepatwa.
 
Baada ya Tundu Lissu kukiri kutamka maneno ya uasi na kukinukisha Jamuhuri imekosa mashahidi. Mawakili wa Serikali walidhani kuwa Lissu angekanusha matamshi yake kwa hiyo wakaandaa mashahidi, video na clips lukuki ambazo zingeonyesha hotuba alizozitoa kwa watia nia wa Chadema, mikutano ya hadhara aliyofanya katika Kanda zote alizotembelea na mazungumzo yote aliyofanya na vyombo vya habari.

Kwa mshangao wa Mawakili wa Serikali Lissu amekubali yote na sasa wana jukumu la kuchimbua katika vitabu vya sheria kama je matamshi yake ni uhaini? Hapo nawaona Mawakili wa Serikali jasho jembamba likiwatoka na misuli ya vibofu vya mikojo na utumbo mnene inayobana vinyesi ikilegea!

Kazi kwao Mawakili wa Serikali, na kwa hakika Lissu ni Big Brain Defender!
Nakumbu mh lissu kwenye press ile makao makuu ya chama alisema kwa kumnukuu.


(Kwamba wanasema kuzuia uchaguzi ni uhaini ,jibu ni ndio)

Hapa mweshimiwa aliwapeleka chaka nao wakajaa kibra, sasa ni jamuhuri kudhibitisha kwamba tangu lini kuzuia uchaguzi ni uhaini.

Mwanzo niliandika humu kwamba hii kesi inaweza fika mahala ikaibua hata kura za waliokuwa wagombea wa ccm na kushinda 2020 katika uchaguzi.

Pili mh lissu kwa wasilisho lake la juzi anaweza kumtaka yoyote kuwa shahidi upande wake atakavyoona inafaa, wakiwemo mashahidi wa siri, Mbowe, kigaila, mgombea wa chauma, n.k kwenye list yake ya mashahidi tiyari amewataja watatu (top 3), Tulia pia anaweza kuitwa .

Singinda inaenda kutoa Rais wa nchi hii nje ya ccm ,wanasinginda kesheni kwa kuimba nyimbo za kumtukuza Mungu.

Wanadoria kwenye mitandao ya kijamii mnatakiwa kuanza kutubu ila msikimbie nchi ,hakuna kulipa visasi asema Bwana
 
Nakumbuka kesi ya Jamh
Na mashahidi wa Lissu ni Samia, Majaliwa na Mpango bila shaka wataisaidia mahakama kueleza kuwa maneno ya Lissu yana athari gani kwa Jamhuri ambayo wao ndo viongozi wake.
Jamhuri vs Mtikila ya Mtikila kusema Mwalimu Nyerere alikufa kwa Ukimwi alisema mashahidi wake ni Rais Benjamini Mkapa, VP Omar Ali Juma na PM. Fredrick Sumaye kwani alidai kuwa kauli ya ugonjwa uliomuua Mwalimu ilitowa na Mkapa na pembeni yake wakati akilitqngazia Taifa walikuwepo wasaidizi wake hao hivyo alitaka waitwe mahakamani kuthibitisha na kesi liishia hapo kwa upande wa Mashtaka kuiondoa Mahakamani. Chezea akili kubwa wewe.
 
Na ndiyo maana huyo amir jeshi akaitwa aje ajieleze ni wapi alipokosewa
Ni wakati kama wananchi na wazalendo wa nchi hii ,kuwalinda mashahidi wa mh Tundu lissu kwa wivu mkubwa sana , wapo na jambo la kufanya pale mahakama kuu tz , hatutaki mambo clip bali wafike mahakamani , chadema imezidi kustawi ,hatuna haraka mbele ya Mwana wa Mungu lissu ,

Thanks mawakiri upande wa chama, akiwemo kiongozi Dr Rugemaliza , wote Mungu awape maisha marefu na imekua, nasema hivi hata kama mh lissu anajitetea ila ni imani yangu kikosi chake yuma yake kimejitosheleza
 
Kwa hiyo kama ameshakiri sasa mashahidi wataenda kufanya nini tena kawaida mshitakiwa akishakiri kosa kesi huwa inaishia hapo hapo ila mahakama iandae hukumu.
 
YAANI MNATUMIA MSULI MKUBWA KWENYE KESI AMBAYO NIA YAKE NI KUUMPOTEZEA MUDA TU UCHAGUZI UPITE HALAFU MTAKUJA KUJISIFU KUWA LISSU KASHINDA KESI? CHADEMA ONENI HATA AIBU BASI MNAFIKIRI WATU SHERIA HAWAJUI? HAPO NI SUALA LA MUDA TU UCHAGUZI UKIPITA ANATOKA MNAENDEEA KUWA WAPINZANI TENA KWA MUDAWA MIAKA MITANO IJAYO
Kwaiyo unataka chadema wafanyeje, kwamba wavunje geteza wakamtoe?

Hata angekua nje Chadema isingeweza kuingia kwenye uchaguzi bila reforms

Acha ujinga tumia akili
 
Baada ya Tundu Lissu kukiri kutamka maneno ya uasi na kukinukisha Jamuhuri imekosa mashahidi. Mawakili wa Serikali walidhani kuwa Lissu angekanusha matamshi yake kwa hiyo wakaandaa mashahidi, video na clips lukuki ambazo zingeonyesha hotuba alizozitoa kwa watia nia wa Chadema, mikutano ya hadhara aliyofanya katika Kanda zote alizotembelea na mazungumzo yote aliyofanya na vyombo vya habari.

Kwa mshangao wa Mawakili wa Serikali Lissu amekubali yote na sasa wana jukumu la kuchimbua katika vitabu vya sheria kama je matamshi yake ni uhaini? Hapo nawaona Mawakili wa Serikali jasho jembamba likiwatoka na misuli ya vibofu vya mikojo na utumbo mnene inayobana vinyesi ikilegea!

Kazi kwao Mawakili wa Serikali, na kwa hakika Lissu ni Big Brain Defender!


Yaani hawana hata siri wamejaza watu wa Chauma kwenye ushahidi!!! na tayari watu wanawajuwa wengine
 
Baada ya Tundu Lissu kukiri kutamka maneno ya uasi na kukinukisha Jamuhuri imekosa mashahidi. Mawakili wa Serikali walidhani kuwa Lissu angekanusha matamshi yake kwa hiyo wakaandaa mashahidi, video na clips lukuki ambazo zingeonyesha hotuba alizozitoa kwa watia nia wa Chadema, mikutano ya hadhara aliyofanya katika Kanda zote alizotembelea na mazungumzo yote aliyofanya na vyombo vya habari.

Kwa mshangao wa Mawakili wa Serikali Lissu amekubali yote na sasa wana jukumu la kuchimbua katika vitabu vya sheria kama je matamshi yake ni uhaini? Hapo nawaona Mawakili wa Serikali jasho jembamba likiwatoka na misuli ya vibofu vya mikojo na utumbo mnene inayobana vinyesi ikilegea!

Kazi kwao Mawakili wa Serikali, na kwa hakika Lissu ni Big Brain Defender!
Screenshot_2025-07-01-14-48-58-1.png
 
Back
Top Bottom