Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

.....amekuwa akiwa wa kwanza kuanzia shule ya msingi kwao Singida,sekondari Ilboru na Gallanos,Vyuo vikuu DSM na Wawickh.Ana akili isiyo ya kawaida na uwezo wake ktk kuelewa mambo si wa kawaida.Ni tunu ya taifa.

kumbe jamaa ni alumn wa ilboru ile ya wakati ule!!.no wonder he is a such brilliant MP.
 
Kumekuwa na kasumba ya viongozi wa siasa katika nchi hii kushawishi wakuu wa vyuo ili wawatunuku shahada za uzamivu (phd) na wakati michango yao katika jamii haionekani zaidi ya kuwa mafisadi. Prof mark mwandosya ameteuliwa kuwa mkuu wa chuo cha MUST, muda c mwingi aliyemteua atatunukiwa phd. Mimi nasema T. Lisu anastahili kutunukiwa uprofesa maana ni zaidi ya maprofesa.
 
Hakika jamaa yuko vizuri sana jameni,alikua akija pale UDOM nilikua natoroka lekcha japo nikamsikilize tu,kwa waliosoma fasihi,watakubali kuwa jamaa anauwezo mkubwa wa kucheza na viimbo vya sauti kulingana na muktadha pia uzito wa jambo,hayo yote yanakufanya msikilizaji kutochoka kumsikiliza hasa anaposhusaha hoja makini na zenye uzito wa kimantiki,

Viva Lisu !
 
Kijana huyu ni mzuri sana kwa hoja zake zenye ushawishi na mpaka sasa anaendelea kuvuta hisia za watu, huku akionekana kuchukua nafasi ya mhe: Zitto Kabwe ambaye alikuwa akisimama na watu wanasisimuka kwa hoja zake, na kama Tundu Lissu uchaguzi mkuu ungefanyika miezi kumi iliyopita angekuwa Rais bora mpaka sasa kijana huyu anaelekea kuipandisha CHADEMA zaidi hasa visiwani huku bara hakijizolea umaarufu na kuendelea kueshimiwa na vyama vyote vya siasa hakika hii ni hazina kwa ustawi wa jamii yetu kama na yeye asipolewa umaarufu na sifa na kufuata mkondo wa wanasiasa wenzake kama vile Zitto, Kaburu, Masumbuko na Nyimbo itakuwa vizuri na kuifanya CCM iwaze kupambana naye kama mwenzake Zitto. Licha ya huyu kijana kuwa na upungufu wake kama mimi na wewe, tumuangalie kwa jicho la tatu si wakawaida tumtie moyo ili awatumikie raia, na wote wenye mapenzi mema tupige goti tuombe kwa MUNGU CHADEMA ibaki katika siasa za ushindani Tanzania kama ni makosa tuyasahihishe hata sisi tunamkosea MUNGU lakini utasamehe na kusahau
 
da Lissu amenifanya nifanye kila liwezekanalo niende shule,kama ujaenda darasa ni vigumu kujenga hoja kama jembe Lissu.Huyu jamaa hata kikwete anamuogopa kama ukoma,basi tu asemi adharani.j.tatu lazima niitazame ufafanuzi wake,nitaomba udhuru ofisini kwa hali yoyote ile.Jamaa elimu imemkomboa kisawasawa aisee.
 

Hapa anazungumziwa Mungu aliyetajwa katika yohana 17:3.
Maana miungu wako wengi bali Mungu wa pekee na wa kweli ni mmoja tu.

Ok ok nimekusoma kwahiyo chadomo ni chama cha makristo sio?? WAISLAM haiwahusu eti eeh??
 
Back
Top Bottom