Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

mmmhh, mtu akifanya vizuri lazima haki yake apewe,huyu jamaa kwanza hoja zake ziko shule na huwa hazipauki kama wenzetu wa CCM,KIUKWELI tundu anatisha ndo maana kila siku huundiwa zengwe!!!!!1keep it up LISU!!!1

Hoja za Lissu zinaishi ndugu yangu; sio kama hoja mfu za magamba na makuwadi wao akina Shivji, Mwakyembe, Francis Michael, Bushiru Ally na malecturer wengine wachumia tumbo.
 
Vitu nyeti zaidi ya nyeti za binadamu.

Imeandikwa; nyakati zaja ambapo kila lililofichwa litafichuliwa, lililo uvunguni litawekwa juu ya paa hadharani. Naona nyakati hizo zaja kwa kasi.
 
Najiuliza sisi Wasukuma taifa kubwa Mungu ametunyima nini kutupa akina Lissu?taifa hili lingekombolewa kitambo toka kwa magamba na wakoloni hawa weusi wasio na aibu!
 
Kwa asiemfahamu vizuri LISSU akamuulize mwanasheria mkuu WEREMA,huyu LISSU ndie aliesababaisha baadhi ya ma-jaji wamechukua rikizo ili wakasome,maana elimu yao ilikua magumashi LISSU aliwabaini hao majaji wakati wanasikiliza kesi anazosimamia,au muende mkamuulize yule wakili wa Singida aliewawakilisha ma-ccm kwenye ile kesi ya kupinga ubunge wake(LISSU),nanukuu baadhi ya maneno ya yule wakili:,"Mtukufu jaji,wakili mwenzangu(Lissu) anakushawishi sana kwa hoja zake kwa sababu yeye anajua sana sheria",sikia majibu ya jaji namnukuu: "na wewe kasome sana ili uwe kama yeye".........,EE!MUNGU MPE MAISHA MAREFU LISSU,KAMA IKISHINDIKANA PUNGUZA UMRI WA MWIGULU NCHEMBA au KIGWANGALA ILI UMUONGEZEE LISSU MAANA HAWANA FAIDA
 
utafiti zaidi unaonyesha kwamba THE BEST TUNDU LISSU NDIYE MWANASHERIA BORA KABISA ALIYEWAHI KUWEPO EAST AND CENTRAL AFRICA TANGU MUNGU ALIPOUMBA MBINGU NA ARDHI !
 
mwana9232979 said:
Najiuliza sisi Wasukuma taifa kubwa Mungu ametunyima nini kutupa akina Lissu?taifa hili lingekombolewa kitambo toka kwa magamba na wakoloni hawa weusi wasio na aibu!
Yupo Andrew Chenge,mwanasheria mahiri,graduate wa Harvard University.
 
kumbe wewe shida yako ni Nyerere, ndo maana vipost vyako sio vya ki Lumumba?

Si shida yangu pekee, ya kila Mtanganyika anaeitaka Tanganyika huru, au wewe hupati shida kwa Nyerere kuiuwa Tanganyika na kudanganya miaka nenda miaka rudi kuhusu muungano? Tundu Lissu leo uzalendo wa kumsifu Nyerere umemshinda. Hapo ndipo paliponikosha mimi.
 
kama umeolewa huyo mume wako kala hasara..muda wote huko jf sijui unamuhudumia na kumpikia mumeo saa ngapi... nyie ndio mnaowaachia kazi zote housegirl mpaka anakuwa mke mwenzio..

Jiheshimu basi,Si kila mtu ajue upumbavu wako.
 
Well, hizo zote ni zake na zinamsaidia mwenyewe na dada'ke aliyemuingiza bungeni kiupendeleo.

Nilichofurahi leo ni kuwa kakiri na kuudhihirishia umma kuwa Nyerere alikuwa mwongo na ndumila kuwili, gazeti la Uingereza kawaambia vingine, huku akaja akafanya mengine.

Huyo ndio Nyerere.

Mama usiwe mchoyo wa sifa pale mtu anapostahili. Hata wewe wenda unamazuri yako na hatuna budi kukupa sifa kama yapo.
 
Ni nimekuwa na nataman kuwa lakini kwanini nisiwe ok nimependa na nimefurahi unajua na utaendelea kujua umakini na ukweli upo katika maandishi na maneno yako kam tukiyarekodi na kuwa ushaidi hakika umesema yaliyo kweli
 
Ivi Mwakyembe amemjibu Prof.Tundu Lissu?mana duuh,sijui Lisu alichimbuaje haya mambo
 
USHAHIDI zaidi leo Leo Mh. Lissu kawavua nguo wapiga debe wa ccm bungeni hadi kupelekea tbccm kukatisha matangazo yake ndani ya ukumbi huo wa bunge.ni wakati akiwasilisha maoni ya walio wachache kwenye kamati no.4.
 
Mama usiwe mchoyo wa sifa pale mtu anapostahili. Hata wewe wenda unamazuri yako na hatuna budi kukupa sifa kama yapo.

Lissu alikuwa anakifanya nilichoshauri humu JF wiki iliyopita, jikumbushe:

quote_icon.png
By FaizaFoxy
Mtaipataje Tanganyika bila kupinga hadharani fikra za Nyerere aliyeiuwa? Inatakiwa kwa dhati kabisa mseme wazi kuwa Nyerere alifanya makosa kuiuwa Tanganyika, hapo mtaeleweka, bila hivyo? itatumika fimbo ya Nyerere na fikra za Nyerere na nyinyi hamuwezi kuukubali ukweli kuwa alikosea. Sijui unafaham?

Leo mnatafuta pakutokea, kila ataekuja na lake mtalitafutia sababu, mara oohh Shivji hivi, mara Oooh Warioba vile, mara Oooh Kikwete vile.

Amkeni na mseme tu Nyerere alifanya makosa makubwa sana kuiuwa Tanganyika, mbona hapo mnapata kigugumizi?

Na bila kukataa fikra za Nyerere kuhusu huu Muungano mtatafuta sana scapegoat.

Sasa mnailaumu Zanzibar ndiyo inawanyima Tanganyika yenu? mimi naona Wazanzibari wanawasaidia sana kwenye hii cause yenu ya kuitafuta Tanganyika lakini nyinyi ndio msiojijuwa muanzie wapi. Upo hapo ulipo? Anzeni kwa kuzipinga fikra za Nyerere kuhusu huu muungano, hiyo ndio shortcut pekee ya kupazia malalamiko yenu. Ukipenda usipende hilo halikwepeki.
 
mimi si mwanasiasa, lakini huwa nafuatilia matukio mbalimbali ya kisiasa yanayotokea kwenye jamii yetu. Nimepata bahati ya kumsikiliza Tundu Lissu mara kadhaa; kwa kweli ni mjenga hoja mzuri sana,anajiamini sana and he does his homework very well before he opens up his mouth .Of coz ana mapungufu yake nae kama binadamu yeyote yule hasa kwenye suala la ku control his temper;ana hasira za karibu na wapinzani wake wanalifahamu hilo na huwa wanamchokonoa saa zingine kwa makusudi ili kumpandisha hasira na kuvuruga hoja zake nzuri,na wamefanikiwa mara kadhaa.
Nimesoma hotuba yake ya leo, to say the least it's a masterpiece. Iko evidence-based na imejitosheleza,he knows what he says and he knows how to say it, and he nails it amazingly.
He is a real intellectual na anaitendea haki taaluma yake. Nashawishika kusema ni mwanasheria-mwanasiasa wa aina ya pekee(a rare breed).
 
Aisee vingekuwepo vichwa 10 kama Lissu hii nchi ingenyookaa wallah, lakin maboga mengi tatizooo
 
We unaetukana huku kwa magreat thinker na wewe kwel ni great thiner?TUMIA AKILI SIO BICHWA!
 
Back
Top Bottom