Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

"......Heri Dr. Slaa achukue urais kuliko Tundu Lissu atwae ubunge pale Singida Mashariki......" aliyasema hayo maneno Jakaya Kikwete akijaribu kuzuia huyu nguli wa sheria asiingie bungeni wakati kampeni ya uchaguzi mkuu.




Viva Tundu A. M. Lissu!!
 
Nashauri ufanyie editing heading na hayo maneno kwenye red - kutumwa na Mungu sio kuwa alama ya uwepo wa Mungu. Kama CHADEMA inamtegemea Mungu hata akiondoka Tundu Lissu bado CHADEMA itaendelea kumtegemea Mungu. Kwa kifupi hayo maneno 'are theologically unsound'.

ukitia red neno linalofuata utaona ina make sense. try...
 
Tundu Lissu ni moja ya majembe 5 ya maana yaliyopo pale Ufipa kwani pale wenye akili ni 5 tu.

Tundu ni moja ya majembe 10 ya maana yaliyopo Mjengoni,maana bunge nzima lina watu kumi tu wenye akili,wengine wote mzigo
 
Si shida yangu pekee, ya kila Mtanganyika anaeitaka Tanganyika huru, au wewe hupati shida kwa Nyerere kuiuwa Tanganyika na kudanganya miaka nenda miaka rudi kuhusu muungano? Tundu Lissu leo uzalendo wa kumsifu Nyerere umemshinda. Hapo ndipo paliponikosha mimi.

Mkuu faiza kipindi kile ulipokuwa ukiongelea kumponda julius nilikuona kuwa ni mnafiki lkn baada ya jana Lisu kumwaga data zile, Nimeonaaaaaaaaaa Mwanga. Kumbe Nyerere alitudanganya hakuna muungano wala nini!
 
zito anaongoza kwa akili chadema, halafu anafuata tundu lisu
 
Back
Top Bottom