mzalendo halisi,unasemaje?Wewe ni nani unaemsifia?
Wewe ni nani unaemsifia?
kama umeolewa huyo mume wako kala hasara..muda wote huko jf sijui unamuhudumia na kumpikia mumeo saa ngapi... nyie ndio mnaowaachia kazi zote housegirl mpaka anakuwa mke mwenzio..
acha pumba jenga hoja,ww kizazi cha mashoga tunakujua huna jipya
kwakweli leo nimemdhalau kigwangwala Hamis eti naye docta.
eti lile bichwa dafu nchemba linataka kujiweka level moja na huyu law genius,bilal,jk,werema,lukuvi,pinda,wasira akili zao combined hazifiki nusu ya akili ya lissu
Hakika nawafurahia sana wananchi wa Singida Mashariki. Wametupatia hazina ya ajabu; Mungu awabariki sana.
Anajuaa ni jembee ndio maana anachengaa, Lissu ni Hataree mpaka anavuruga akili za watu lol