Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Ukimtaja Tundu Lisu kwa sasa utakuwa unataka ccm haja kubwa iwatoke tena ile nyepesi kama ya kipindupindu
 
afu jamaa haogopi kusema ukweli,ni kweli tundu lissu ametufumbua macho mambo meeeeeengi sana,Mungu amlinde na asishawishike na vipesa vya ccm kama jepesi kabwela,binafsi imefikia mahali kila atakachoongea nakiamini papo hapo.Viva lissu viva tz,na ndio maana mkuu alisema bora slaa awe rais kuliko lissu kuingia bungeni
 
Nakubaliana nawe kua Lisu sio nguli wa siasa za tz. Lakini pia kuondoa unafiki nitajie matusi ambayo Lisu amepata kuyatamka bungeni au nje ya bunge na alimtukana nani.

Shida yangu ni kutaka kujua matusi tu ya Lisu.


ukisikia tusi ni maneno ya kuhudhi anaposema mwalimu nyerere alikuwa mzushi muongo kigeugeu hajazoweya vya kuchinja bali kunyonga ndugu maneno hayo ni tusi sana kwa mwanadam tusi si maumbile yaliofichika kwa binadam huyo ndio lisu unaemsifu na kumtwisha cv ambazo hana
 
Tundu kama tundu hana lolote na hakuna hoja aliyotoa zaidi ya uchochezi, elimu yake ndogo hata walimu wake wamemdharau, alikuwepo Masumbuko Lamwai huyo kweli likuwa anatoa hoja za kisheria huyu ni njaa tu.
Masumbuko Lamwai alisha uza utu wake huyo ni njaa kuliko unavyofikilia hafai hata kujadiliwa.
 
ukisikia tusi ni maneno ya kuhudhi anaposema mwalimu nyerere alikuwa mzushi muongo kigeugeu hajazoweya vya kuchinja bali kunyonga ndugu maneno hayo ni tusi sana kwa mwanadam tusi si maumbile yaliofichika kwa binadam huyo ndio lisu unaemsifu na kumtwisha cv ambazo hana
Nyerere hakuwa malaika na yeye alikiri kuwa kuna makosa aliyafanya,hatuwezi kusema kuwa alikuwa anajitusi mwenyewe bali huo ndio ubinadamu usiokosa mapungufu.
Ikumbukwe yale aliyoyasema juu ya Nyerere,aliyatolea mifano kuyabitisha.
 
Umemtaja Nnape nikakumbuka kipaji chake cha kuzungumza kwa kulazimisha sauti itoke kwa nguvu kama Mchungaji, sijui ni dini gani yule bwana lakini Uchungaji ungemfaa sana, sio kazi za kutumia ubongo Nnape haziwezi

Kwa hiyo Unataka kutuambia kwamba kazi za kichungaji hazitumii ubongo au lengo ni kutushirikisha kitu gani?
 
Nyerere hakuwa malaika na yeye alikiri kuwa kuna makosa aliyafanya,hatuwezi kusema kuwa alikuwa anajitusi mwenyewe bali huo ndio ubinadamu usiokosa mapungufu.
Ikumbukwe yale aliyoyasema juu ya Nyerere,aliyatolea mifano kuyabitisha.


nakubaliana na ww nyerere hakuwa malaika kama ilivyo mimi na wewe na yule kile alichokuwa anaongea lisu kwako ww sijui kama ulifurahia nilikuwa namfatilia kila anapokuwa anaongea kwa kasi na jazba ndio alikuwa anapoteza point na maneno yake kuonekana kituko mwambieni atulie

alipokuja kwa mara ya 2 kuchangia naona alikuja na kubadilika naona viongozi wake wa chama walimueleza apunguze ukali wa maneno nalichangia vizuri tu kama mwanasiasa wengine tena kwa ustarabu
 
ukisikia tusi ni maneno ya kuudhi anaposema mwalimu nyerere alikuwa mzushi muongo kigeugeu hajazoweya vya kuchinja bali kunyonga ndugu maneno hayo ni tusi sana kwa mwanadam tusi si maumbile yaliofichika kwa binadam huyo ndio lisu unaemsifu na kumtwisha cv ambazo hana

Hayo sio matusi,hizo ni tabia za mtu,,,kwa mfano mimi ni mkristo na maneno kama hayo yameandikwa kwenye Biblia,unataka kunambia Biblia imeandika matusi,imetukana watu???? Hata Mungu mwenyewe alitamka maneno kama hayo,je unataka kuniambia Mungu alitamka matusi au alitukana???

Mkuu naomba unitajie matusi aliyoyatamka Lissu,hayo sio matusi. Thanks in advance!
 
Back
Top Bottom