PreGE2025 Katibu Mkuu TEC, Rev Dkt. Charles Kitima: Wasitupangie cha Kusema

PreGE2025 Katibu Mkuu TEC, Rev Dkt. Charles Kitima: Wasitupangie cha Kusema

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
Nabii Nathani alimkemea Mfalme Daudi waziwazi, Samuel pia alimkea suleimani, Yohane Mbatizaji alimkemea Herode. Hii ni sauti ya kinabii.

Maaskofu wanaendeleza kazi ileile ya kinabii kwasababu ndani mwao kubawaka moto wakinabii.

Ukweli unauma sana nikuuvumilia tu.
Mkuu Samweli alimkemea Sauli.
 
Mkuu Samweli alimkemea Sauli.
Samweli alimekemea Daudi sababu alikuwa ndiye alimuweka madarakani na kumfanya mfalme na sababu ndie alikuwa mkuu wake wa kidini

Sababu Israel ilikuwa na dini moja tu na kiongozi wa kidini alikuwa mmoja tu Samweli

Sasa nchi kama Tanzania ina dini kibao ,kiongozi hapewi madaraka na kiongozi wa kidini na serikali inatamka wazi haina dini kwenye katiba halafu wewe kiongozi wa kidini unajilinganisha na Samweli? Ni.kujitutumua hewa tu.Kiongozi wa kidini naye aonekane yupo hewani

Samweli sio saizi yao Mazingira yako tofauti mno.Kuwa ooh nakemea kama Samweli
 
Samweli alimekemea Daudi sababu alikuwa ndiye alimuweka madarakani kwa na kumfanya mfalme na sabsbu ndie alikuwa mkuu wake wa kidini

Sababu Israel ilikuwa na dini moja tu na kiongoxi wa kidini alikuwa mmoja tu Samweli

Sasa nchi kama Tanzania ina dini kibao ,kiongozi hapewi madaraka na kiongozi wa kidini na serikali inatamka wazi haina dini kwenye katiba halafu wewe kiongozi wa kidini unajilinganisha na Samweli? Ni.kujitutumua hewa tu.Kiongozi wa kidini naye aonekane yupo hewani

Samweli sio saizi yao Mazingira yako tofauti mno.Kuwa ooh nakemea kama Samweli
Haahaha Shotocan😀😀
 
Hakuna maana ya kwenda kusali kanisani kama madhabahu zinakuwa tu mwangwi au kasuku wa kurudia sauti ya yale yanayosemwa nje ya kanisa

Mfano nje ya Kanisa Lisu anasema no reform no election na unaenda kanisani unasikia mwangwi au marufio ya sauti ileile ya no reform no election.

Si bora tu mtu usiende kanisani sababu hakuna jipya kanisani.

Ukishasikiliza Tundu Lisu basi huna haja tena kwenda kanisani kusikiliza yaleyale ni kupotezeana muda

Wanaosema kanisa liachane na matamko ya kisiasa wana hoja

Je lengo la kanisa duniani ni kuwa kasuku wa kurudia rudia kusema yake wanasiasa wanasema ? Ndilo agizo la Mungu kwa kanisa? Kuwa enendeni ulimwenguni mkawe kasuku wa kuhubiri yale wanasiasa wanahubiri?

Anasema hawapangiwi cha kuhubiri ,kuhubiri yale yale yaliyosemwa na wanasiasa sio kupangiwa huko? Wanakuwa hawana independent mind.

Wanasubiri homilia au mahubiri yaandaliwe na wanasiasa halafu wao wakayarudie kanisani
Kifupi kanisa limeishiwa homilia au mahubiri
Kabla kuhubiri wanatega masikio kudikiliza wanasiasa wanasemaje ili wapate cha kurudia kuhubiri ibadani

Badala ya kuanza kwa kusema leo tutazungumzia injili kama ilivyoandikwa na mtakatifu fulani wanaanza leo tutazunguza habari kama ilivyoongelewa na Tundu Lisu na CHADEMA ya no reform no election

Wapinga mahubiri ya siasa kanisani wana hoja
Kama wewe hutaki kwenda kusali kanisani hakuna atakaye kulazimisha.

Umeulizwa kukemea wezi wa kura ni kosa? au kwa vile wao wanaiba kura sio wezi.
 
Hakuna maana ya kwenda kusali kanisani kama madhabahu zinakuwa tu mwangwi au kasuku wa kurudia sauti ya yale yanayosemwa nje ya kanisa

Mfano nje ya Kanisa Lisu anasema no reform no election na unaenda kanisani unasikia mwangwi au marufio ya sauti ileile ya no reform no election.

Si bora tu mtu usiende kanisani sababu hakuna jipya kanisani.

Ukishasikiliza Tundu Lisu basi huna haja tena kwenda kanisani kusikiliza yaleyale ni kupotezeana muda

Wanaosema kanisa liachane na matamko ya kisiasa wana hoja

Je lengo la kanisa duniani ni kuwa kasuku wa kurudia rudia kusema yake wanasiasa wanasema ? Ndilo agizo la Mungu kwa kanisa? Kuwa enendeni ulimwenguni mkawe kasuku wa kuhubiri yale wanasiasa wanahubiri?

Anasema hawapangiwi cha kuhubiri ,kuhubiri yale yale yaliyosemwa na wanasiasa sio kupangiwa huko? Wanakuwa hawana independent mind.

Wanasubiri homilia au mahubiri yaandaliwe na wanasiasa halafu wao wakayarudie kanisani
Kifupi kanisa limeishiwa homilia au mahubiri
Kabla kuhubiri wanatega masikio kudikiliza wanasiasa wanasemaje ili wapate cha kurudia kuhubiri ibadani

Badala ya kuanza kwa kusema leo tutazungumzia injili kama ilivyoandikwa na mtakatifu fulani wanaanza leo tutazunguza habari kama ilivyoongelewa na Tundu Lisu na CHADEMA ya no reform no election

Wapinga mahubiri ya siasa kanisani wana hoja
kwani wanachohubiri kina ugumu gani wa kukitelekeza si nao ni wananchi
 
Yeye hakutumwa hayo unajua kilichomkuta ? Alitorokea porini na kuacha unabii kabisa baadavya Jezebeeli kutangaza kuwa atamuuua na akagoma kuendelea kuwa nabii akamwambia Mungu hataki tena

Mungu akasema sawa kakabidhi kazi kwa Elisha wewe ondoka duniani tena haraka akapaa mbio

Yohana Mbatizaji pia alitumwa kuhubiri ubatizo uletao toba akaacha hilo lake alilopewa na Mungu akaenda kwenye kukemea wanasiasa akeanda kumkemea mwanasiasa Herode

Na Herode akamuua kwa kumkata kichwa

Kuna red line kati ya Kanisa na siasa ambayo kila upande unahitaji kubaki kwenye line yake

Manabii wana ruka ruka na kuvuka mstari ni at their own risk .Ulinzi wa Mungu huwa hauko guaranteed huko wanakorukia nje ya mipaka ya wito

Zamani mapdre walikuwa watu wa kushinda sehemu za upweke na kwenye monastery wakisali sana na kufanya kazi huko huko maeneo ya kanisani walipo ukiwaona mtaani wana kanzu zao wanaenda kuzika au kumpa mtu mpako wa wagonjwa basi tena hawi peke yake.Kaongozana na watumishi wa kanisa.Walikuwa na utisho wa kuheshimika hasa.Ukimuona padre mtaani ni kama umeona mungu.Akisema kitu watu wanatii tena kwa unyenyekevu mkubwa

Sasa hivi mapadre wamezagaa mitaani kwenye mabaa,ma guest house na kwenye vijiwe vya umbeya wa siasa nk wakisikiliza ya vijiweni mitaani wapate vya kuhubiri kanisani huku wakiwa wamevaa kiraia tu sio kanzu wala na misalaba tena..
Mapadre hawafugiki misheni aunjwenye parokia wamekuwa kama kuku wa kienyeji wanazurura hovyo mitaani na vijiweni .Nao hao ndio wanakuwa maaskofu inatisha

Heshima haipo tena wanabezwa ns wsumini hadi kwenye vigango na jumuiya

Padre anaonekana ni msela tu ambaye kachagua tu njia ya kupata riziki ni kupitia upadre lakini si anaonekana wa heshima kivile kama wa zamani
Kanisa lijitathmini.Hixi sauti za watu kutaka kanisa likae mbali na siasa zina hoja
Hata haueleweki hoja yako ni nini? Unachanganya mambo

Kwahiyo Yesu alivyo uawa ni madhara ya yeye kwenda kinyume na wito wake? Kama vile Yohana siyo?

Herode alionywa na Yohana Kwa kuchukua mke wa ndugu yake(uzinzi). Huko ndio kwenda kinyume na wito wake? Ulitaka asikemewe Kwa kuwa ni mtawala. Mbona Yohana kabla ya kuwabatiza watu alikuwa anawaonya watubu mpaka Askari wakamuuliza wafanye nini na wao. Hizo Biblia mnasomaga mkiwa mmezigeuza?

Shida hapa ni "Ignorance". Jua tu siasa na dini hazipingani Bali zinakamilishana katika kumletea binadamu ukombozi wa mwili na Roho.

Katika historia ya maandiko. Palipo kuwa Mfalme palikuwa pia Nabii wa kumkumbusha Mfalme agano la Mungu kwao. Mf Samuel na Sauli, Daudi na Nathan na Suleiman, Eliya na Ahabu n.k. Muda mwingine iliwapasa kufa.

Achakusoma kupotosha Biblia iliupate majibu yako.
 
Samweli alimekemea Daudi sababu alikuwa ndiye alimuweka madarakani na kumfanya mfalme na sababu ndie alikuwa mkuu wake wa kidini

Sababu Israel ilikuwa na dini moja tu na kiongozi wa kidini alikuwa mmoja tu Samweli

Sasa nchi kama Tanzania ina dini kibao ,kiongozi hapewi madaraka na kiongozi wa kidini na serikali inatamka wazi haina dini kwenye katiba halafu wewe kiongozi wa kidini unajilinganisha na Samweli? Ni.kujitutumua hewa tu.Kiongozi wa kidini naye aonekane yupo hewani

Samweli sio saizi yao Mazingira yako tofauti mno.Kuwa ooh nakemea kama Samweli
"You are totally Ignorant of the Scripture"

Na dhambi zinaenda na wakati
 
Chuma Hicho Dkt Kitime C
Sasa Anatema Che Che Che Che 😍 ♥️ ✨️ ❤️
CCM Imepatwa Na Butwaa Oops
 
1745911409653.png
 
Hakuna maana ya kwenda kusali kanisani kama madhabahu zinakuwa tu mwangwi au kasuku wa kurudia sauti ya yale yanayosemwa nje ya kanisa

Mfano nje ya Kanisa Lisu anasema no reform no election na unaenda kanisani unasikia mwangwi au marufio ya sauti ileile ya no reform no election.

Si bora tu mtu usiende kanisani sababu hakuna jipya kanisani.

Ukishasikiliza Tundu Lisu basi huna haja tena kwenda kanisani kusikiliza yaleyale ni kupotezeana muda

Wanaosema kanisa liachane na matamko ya kisiasa wana hoja

Je lengo la kanisa duniani ni kuwa kasuku wa kurudia rudia kusema yake wanasiasa wanasema ? Ndilo agizo la Mungu kwa kanisa? Kuwa enendeni ulimwenguni mkawe kasuku wa kuhubiri yale wanasiasa wanahubiri?

Anasema hawapangiwi cha kuhubiri ,kuhubiri yale yale yaliyosemwa na wanasiasa sio kupangiwa huko? Wanakuwa hawana independent mind.

Wanasubiri homilia au mahubiri yaandaliwe na wanasiasa halafu wao wakayarudie kanisani
Kifupi kanisa limeishiwa homilia au mahubiri
Kabla kuhubiri wanatega masikio kudikiliza wanasiasa wanasemaje ili wapate cha kurudia kuhubiri ibadani

Badala ya kuanza kwa kusema leo tutazungumzia injili kama ilivyoandikwa na mtakatifu fulani wanaanza leo tutazunguza habari kama ilivyoongelewa na Tundu Lisu na CHADEMA ya no reform no election

Wapinga mahubiri ya siasa kanisani wana hoja
Wee kenge imekuuma ee? Acheni ukweli usemwe hata kama ninyi mnafaidi mfumo uliopo, ni mfumo ovu huu.
 
Vipindi vyote vya utawala wa wakatoliki wenzao hawajawahi kukemea lolote kwa nguvu hivi Wala kutoa kauli za kimamlaka, "Waachiwe mara Moja na bila masharti". UNAFIKI MTUPU.

Mungu humlinda anayefitiniwa!!!
Kama hawajui kazi ya utume unataka nani awafundishe acha wakae na woga wao wale wanaojua kazi ya utume waachwe waseme.
 
Makanisani kuna ufisadi mkubwa tu. Kanisa linashindwa kumaliziwa kwa miaka mitano na zaidi na waumini kwa sababu ya kutoruhusiwa kuhoji wanasali wakiwa wamenuna.

Hizo kamati za ujenzi za makanisa zimejaa wezi wa kwenye mashirika ya umma na taasisi za kiserikali wanahamisha wizi ule ule kwenye nyumba za ibada.
Huo ufisasi ushahidi unao!!!
Kuna taasisi za kupambana na ufisadi, uliwahi report!!?
Kama una ushahidi wa wizi kwenye nyumba ya ibada unayoabudu, umechukua hatua gani!!??
 
Vipindi vyote vya utawala wa wakatoliki wenzao hawajawahi kukemea lolote kwa nguvu hivi Wala kutoa kauli za kimamlaka, "Waachiwe mara Moja na bila masharti". UNAFIKI MTUPU.

Mungu humlinda anayefitiniwa!!!
Siyo kweli Padre Kitima kipindi cha Magufuri alikuwa mwiba mkali, Askofu Niwemugizi wa jimbo la Rulenge alikuwa mwiba Kwa magufuri alifikia hatua akaitwa kuhojiwa uraia wake.
Acheni udini huu ni ujinga lazima ukemewe
 
Hakuna maana ya kwenda kusali kanisani kama madhabahu zinakuwa tu mwangwi au kasuku wa kurudia sauti ya yale yanayosemwa nje ya kanisa

Mfano nje ya Kanisa Lisu anasema no reform no election na unaenda kanisani unasikia mwangwi au marufio ya sauti ileile ya no reform no election.

Si bora tu mtu usiende kanisani sababu hakuna jipya kanisani.

Ukishasikiliza Tundu Lisu basi huna haja tena kwenda kanisani kusikiliza yaleyale ni kupotezeana muda

Wanaosema kanisa liachane na matamko ya kisiasa wana hoja

Je lengo la kanisa duniani ni kuwa kasuku wa kurudia rudia kusema yake wanasiasa wanasema ? Ndilo agizo la Mungu kwa kanisa? Kuwa enendeni ulimwenguni mkawe kasuku wa kuhubiri yale wanasiasa wanahubiri?

Anasema hawapangiwi cha kuhubiri ,kuhubiri yale yale yaliyosemwa na wanasiasa sio kupangiwa huko? Wanakuwa hawana independent mind.

Wanasubiri homilia au mahubiri yaandaliwe na wanasiasa halafu wao wakayarudie kanisani
Kifupi kanisa limeishiwa homilia au mahubiri
Kabla kuhubiri wanatega masikio kudikiliza wanasiasa wanasemaje ili wapate cha kurudia kuhubiri ibadani

Badala ya kuanza kwa kusema leo tutazungumzia injili kama ilivyoandikwa na mtakatifu fulani wanaanza leo tutazunguza habari kama ilivyoongelewa na Tundu Lisu na CHADEMA ya no reform no election

Wapinga mahubiri ya siasa kanisani wana hoja
Siku zote na waambiaga watu, "Ukiwa mjinga jitahidi watu wasijue kama wewe ni mjinga" ila hawataki kusikia
 
Huyu ni kampeni meneja wa Lissu katika uchaguzi wa 2020 ni mwanasiasa kamili nyuma ya pazia tofauti na baadhi ya maaskofu wanaoanza na kumaliza siasa zao juu ya mimbari siku za Jumapili.

Lazima awe na donge kwa kuzingatia ukweli kwamba DP World anafanya kazi pale bandarini tena kwa ufanisi uliotarajiwa tofauti na fitina aliyotusambazia makanisani kuupinga uwekezaji wake.
Acha uongo.
 
Back
Top Bottom