Kati ya Mo Dewji na Bakhresa nani tajiri?

Kati ya Mo Dewji na Bakhresa nani tajiri?

How does it pain you?
Mkuu I just wanted you to know that it's out of the ordinary for great thinkers like JF members to discuss people,it's non of our business.We are great minds,so we should discuss ideas or at most events if we are average minds.But discussing people,hapana mkuu,hiyo ni kwa ajili ya small minds.
 
Hawa matajiri nani kamzidi mwenzake?

Kuna ubishi unaendelea mahali,lakini naona kama Bakhresa kamzidi Mo kila kitu.

Kama Meli ya Unga ya wa Ngano ya Mohammed Dewji ' Mo ' ikiingia pale Bandarini unaona Wafanyakazi wananuna, hawaichangamkii na wengine wakitandika kabisa Mikeka ya Kulala na kuanza hata ' Kujambiana ' hovyo lakini ikiingia tu ya Bakhressa kila Mtu pale Bandarini anakenua na anachangamka na hata yule ambaye alikuwa labda ameenda Kujisaidia Haja Kubwa ' Chooni ' anawasiliana na ' Nnya ' yake yamvumilie Kwanza ili aiwahi Meli ya Bakhressa nadhani jibu lako kwa mazingira haya tu litakuwa tayari limeshajibiwa kuwa kati ya hawa Wawili ni ni ' Tajiri ' kuliko mwenzake. Kila la kheri na naomba niwaachie wengine nao wachangie.
 
Ngoja niufuatilie huu Mtanange kwa ukaribu
 
Mo ni kijana anayependa sifa na promo,hizo article za forbes zinanunuliwa.ingawa ni tajiri sana lakini anaongoza kwa kuwa na bidhaa zenye ubora hafifu.

Alafu yakupasa kutambua kuwa ile listi inayotolewa na forbes ni makadirio tu sio figure sahihi kwa asilimia 100.wao wanaangalia benki statements,assets(zinazojulikana),idadi ya watu ulowaajiri,kiasi cha kodi unacholipa na hisa unazomiliki.sasa wako wengi ambao huwezi kufahamu kila wananacho miliki.
Mengi aliwaambia forbes hata umri wake wameukosea iweje aamini records zao khs mali zake?
 
Lakini hebu angalia list ya matajiri Tanzania!sijui watafiti wanatumia vigezo gani,au labda kwa vile azam ni kama group halafu Mo anasimama kama yeye
Kwenye tafiti nyingi haijasemwa mo ni tajiri kuliko bakhresa bali imesemwa mo ni tajiri mtoto ,yaani pesa aliyokuwa nayo na umri wake havilingani ktk afrika.
Ila ktk hali ya kawaida tu hawezi kumfikia bakhresa,bakhresa yuko juu sana ukimlinganisha na mo
 
MO ni tajiri wa 1561 duniani na 17 Africa kwa thamani ya 1.5 Billions USD wakati Bahresa ana utajiri wa 520 Million USD na ni wa 36 Africa
 
Kama ilivyo ada humu kumejaa mihemko tu na ushabiki lakini hakuna mwenye data makini za kuweka mezani........

Na hii ndio tofauti ya forum hii na forum zingine kwenye kujadili mambo.....

Kwenye forum hii hakuna aliyetayari kujifunza bali kila mtu ni mjuzi wa kila kitu.......

Utajiri wa mtu una maana pana sana na mjadala wake unahitaji weledi mkubwa sana.......

Bill Gets amewekeza kwenye microsoft tu lakini ana utajiri mkubwa sana duniani kulingana na thamani ya investiment yake kulinganisha na Dangote mwenye utitiri wa viwanda Africa.......
 
MO UTAJIRI WAKE UPO KWENYE JARIDA LA FORBES TU WAKATI BAKHRESA UTAJIRI WAKE UNAONEKANA,SSB NI BEAST MO ANAWEZA AKAINGIA HATA MARA 10.

Mkuu tuwapeleke head to head, msiangalie kampuni zao zina nini.
 
Hawa matajiri nani kamzidi mwenzake?

Kuna ubishi unaendelea mahali,lakini naona kama Bakhresa kamzidi Mo kila kitu.
Wee pambana na hali yako. Mambo ya wahindi ambao mmewauazia nchi yanakuhusu nini?
 
Back
Top Bottom