Kati ya hawa yupi sahihi wa kunioa?

Kati ya hawa yupi sahihi wa kunioa?

Hapo hakuna anayekufaa kukuoa wewe, na pia wewe pia hufai kuolewa na yoyote katika hao. Nyinyi nyote mna matatizo.

Inavyoonekana mfanyabiashara unapenda pesa zake na huyo mwanachuo unapenda swaga zake, na hapo ndio pamekufanya uwe njia panda. Kifupi wote hao wanapenda penzi lako(wanakusex) lakini hawakupendi wewe kama wewe.

Ushauri wangu, achana na hao wote, tulia na jirekebishe kitabia(Acha tamaa), na baada ya hapo mtu wa kukuoa atatokea tu na wewe utamjua tu kama ndiye anayekufaa, na wala hautakuja humu kutuuliza kama anafaa ama la.
 
Weye ndio uliuliziaga ushauri kwa Sintah? Naona siku za wa pili kuja zimekaribia umekuja humu.

Kila la kheri na uamuzi, Ila pesa sio kila kitu.
 
Piga chini wote, njoo uolewe na mimi. Huo ndo ushauri wangu.
 
asante kwa ushaur wako lkn ungetakiwa kuztaja hzo changamoto nkazijua na mm

wanakiburi pande zote yaan kiuchumi, kielimu, kijamii, n.k,

Kiuchumi wao husubir mpak waajiriw idar flan huku anaponda maisha kw pesa za wazaz we unadnganyw bila kujua hawa waz njia mbadala ya kujiajr sasa akikupa mimba ndo katoka chuo mtt akizalw mtaishje?,,

kielimu wao hubagua na kutaka msomi mwenzie mfano ye PHD apate wa masters hivyo angalia asije akawa anataka pakupumzikia na baada ya kupata kaz akasonga mbele na wa hadhi yake,,,

kijamii huwa na kiburi hasa akigundua mahal utokapo km ni maisha ya chini na ucje ukashangaa anawadharau hata ndg zako

ni baadhi tu.
 
Mm ni msichana nna wachumba wawil mmoja n mfanyabiashara dar na mwngne ni mwanafunz wa chuo anasomea Education Kigoma huyu mfanyabiashara nkiwa na shida anansaidia sana lkn tukikwaruzana tu kidogo anatuma sms za kejeli sana mpaka mimi naumia sana na simjib na kaa kmya baadae ananpgia cmu ana niomba msamaha na ameshakuja kujtamblisha home kama anataka kunioa lkn kutokana kejeli zake nahsi hata nkiishi nae naweza kupata shda sana badae huyu mwanafunz wa chuo kanambia anakuja next week ndo anamalza chuo anataka n mzalie mtoto kwanza ndo aje ajtamblshe home na pia nampenda sana na yeye ana nipenda pia nko njia panda sasa cjui n yupi ambae n sahihi naomben ushauri wana jf wenzangu

Hili naamini miss chagga atakujibu vizuri zaidi
 
Last edited by a moderator:
Mm ni msichana nna wachumba wawil mmoja n mfanyabiashara dar na mwngne ni mwanafunz wa chuo anasomea Education Kigoma huyu mfanyabiashara nkiwa na shida anansaidia sana lkn tukikwaruzana tu kidogo anatuma sms za kejeli sana mpaka mimi naumia sana na simjib na kaa kmya baadae ananpgia cmu ana niomba msamaha na ameshakuja kujtamblisha home kama anataka kunioa lkn kutokana kejeli zake nahsi hata nkiishi nae naweza kupata shda sana badae huyu mwanafunz wa chuo kanambia anakuja next week ndo anamalza chuo anataka n mzalie mtoto kwanza ndo aje ajtamblshe home na pia nampenda sana na yeye ana nipenda pia nko njia panda sasa cjui n yupi ambae n sahihi naomben ushauri wana jf wenzangu

Wow. My dear pole kwa confuse uliyo nayo . Honestly if you depend advice from us from here Jf , I am not lying to you we will give you some advices that are flesh but at the end of the day you are the one who need to decide from your heart . My dear, my sweet binafsi naomba nikushauri kuwa ufunge na kuomba umueleze Mungu wako situation uliyo nayo ingawaje anaijua but still Nenda mbele za Mungu ili akuongoze kwa kupitia Roho wake (Kama wewe ni mkristo) . Mungu wetu ndiye mwenye majibu ya kweli haijalishi uwe mwislam au mkristo Funga na kuomba naye aliye sirini mwako atakupatia jibu lililo sahihi. Na wakati unafanya Funga na maombi kata mawasiliano nao wote wawili kwa muda utakaokuwa unafunga na kuomba ili uweze ku focus on God, Amen . Kuna msemo unasema ni bora ukosee njia ya kupita (kama nimepatia) kuliko kukosea mke wa kuoa au mume wa kuolewa naye . Take your time Mummy . Thanks.
 
hapo sioni muolewaji. njia uliyotumia kupata mme ndio inakudisqualify
 
wewe dada akili yako ni chenga tu.unadanganywa af unakubal kama zuzu uzae nae ili iweje? acha uzuzu bora ukatae wote usingle parent mnaupenda sanaeee
 
Kwa hiyo tukikushauri umchague mwanafunzi naye utampeleka kumtambulisha? Loh, wazazi nasi tunakazi!!
 
Kuna jamaa mmoja nae alipata situation kama hii.

Alitaka achague nani wakumuoa kati ya mabinti wawili.
Alichokifanya akampa kila mmoja kiasi sawa cha pesa aone nani atafanyia jambo la manufaa.

Wakwanza akamjengea nyumba mama yake huyo jamaa na kiasi kilichobaki akajarudisha.

Wapili akajenga nyumba nzuri tu ili waje waishi pamoja baada ya kuoana, zilizibaki akarudisha.

Jamaa akaona kila mmoja kafanya jambo la maana alichokifanya nikumuoa mwenye big Tits.

Kwa situation yako nadhani mchague mwenye six packs.

snipa
 
Last edited by a moderator:
Huyo mfanyabiashara anaonekana pesa inampa jeuri.na huyo mwanachuo ukishazaa nae.anakukacha.kuwa mwangalifu
 
huyo mfnya biashara atakutesa na hela zake...
huyo dent kama anakupenda mwambie akuoe ndo mzae otherwise wote matapeli... utazaa na asikuoe ng'o.
 
Sasa kama unampenda sana huyo mwanafunzi, je mfanyabiashara upo naye kwa minajili ipi?

Binti acha kurukaruka kama bisi kikaangoni mwisho wa siku utajaishia mdomoni mwa mlaji...
Aisee JF kuna maneno bhana,kuna mdau kasema hao wapenz ni wachumia Papuchi ila nawe pia umemaliza,eti huishia mdomon mwa mlaji
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom