Kati ya hawa yupi sahihi wa kunioa?

Kati ya hawa yupi sahihi wa kunioa?

Sijui ka huwa mnafuatilia mashauri haya munayopewa lakini. Kama utafuatilia vizuri, wengi wamekuambia kuwa hapo hakuna mume. Ila nakuonea huruma tu. Unasema ati weye ni msichana, tayari una njemba mbili zinajilia kiulainiiiii.

Mfanyibiashara akijisikia anakuja shamba kula kuku wa kienyejiiii akidhani ni wake peke yake tuuu unavyo mpokea kwa hishima. Mwanachuo akija kalikizo hata ka wiki moja anakuja kujipoozeshaaaaa akiomba kutokee mafuriko chuo siku ziendelee kabla hakijafunguliwa. Anapiga kaz kweli kweli akitamani akuangue kitoto aone kitafananaje.

Hapo, nasema, hakuna mume wala hakuna wife material. Wooote, HASARA TUPU wanaume wako na weye pia. Dah! Sijui tutapata wapi wanawake wa kuoa tena kama mpo hivi
 
kula kwa mangi zaa kwa mwanafunz iv unajisikia je unavo tumika uko na kule du! wanwake bwana acha uliwe mpaka ukoaee upo
 
ndo nipopata waswas na uwezo wa kufikiri wa wanawake

Shika adabu yako, usifananishe akili ya wanawake zako na wanawake wengine.
Utakua mgeni jf hujajua bado kuna wanawake weeengi wenye akili kukuzidi.
 
Sizani kama ni sifa kusema kuwa una wachumba bhax huna tofauti na machangu wengine wanaojiuza ,,,,hufai hata kuolewa
Kwa sababu mwanamke ndio changu ila ingekua mwanaume ufahari. Hebu mtuache wanawake na sisi tuishi tutakavyo, akitembeza, akituliza wewe inakuuma nini?
Alaaaa.
 
Mimi nina mambo matatu
1. Chagua yule ambaye unaona dushe inakutosheleza, ukitoka kugegedana awe na uwezo wa kukata kiu yako maana isije tokea siku za usoni ukataman dushe lingine na kusababisha utoke nje ya ndoa

2. Ndoa silaha kubwa ni upendo, mtu unayetarajia kuwa naye maisha yote, siyo ndugu, siyo mtoto na sio mzazi, utagundua huyo si mtu wa kawaida huitaji kukurupuka

3. Nitarudi malizia
 
Hii ndiyo picha halisi ya wasichana wa kileo.Haoni aibu kubeba madushelele mawili bila woga wowote.
 
Shika adabu yako, usifananishe akili ya wanawake zako na wanawake wengine.
Utakua mgeni jf hujajua bado kuna wanawake weeengi wenye akili kukuzidi.

Da Pretty
povu lanin nimetoa coment kulingana na thread ya mwanamke ambaye kichwani anaonekan hewa,hy n inductive research

ugeni co hoja ya mcing hap,prov km ww unakil kumpita mwanaume
 
Huna sifa za kuwa mke una tamaa kama fisi na naomba mungu jinsi unavyowachanganya wenzako nawe yaje yakukute. Huwezi kuwa na wachumba wawili kwa wakat mmoja inaonesha si mwaminifu
 
Uspoteze mda chagua anaekupenda co unaempenda. Na huyo anae malza kusoma huwa wana changamoto kali staki kuzkumbk.

asante kwa ushaur wako lkn ungetakiwa kuztaja hzo changamoto nkazijua na mm
 
Mimi nina mambo matatu
1. Chagua yule ambaye unaona dushe inakutosheleza, ukitoka kugegedana awe na uwezo wa kukata kiu yako maana isije tokea siku za usoni ukataman dushe lingine na kusababisha utoke nje ya ndoa

2. Ndoa silaha kubwa ni upendo, mtu unayetarajia kuwa naye maisha yote, siyo ndugu, siyo mtoto na sio mzazi, utagundua huyo si mtu wa kawaida huitaji kukurupuka

3. Nitarudi malizia[/QUOTE

ushaur wako mzur sana
 
Sijui ka huwa mnafuatilia mashauri haya munayopewa lakini. Kama utafuatilia vizuri, wengi wamekuambia kuwa hapo hakuna mume. Ila nakuonea huruma tu. Unasema ati weye ni msichana, tayari una njemba mbili zinajilia kiulainiiiii.
Mfanyibiashara akijisikia anakuja shamba kula kuku wa kienyejiiii akidhani ni wake peke yake tuuu unavyo mpokea kwa hishima. Mwanachuo akija kalikizo hata ka wiki moja anakuja kujipoozeshaaaaa akiomba kutokee mafuriko chuo siku ziendelee kabla hakijafunguliwa. Anapiga kaz kweli kweli akitamani akuangue kitoto aone kitafananaje.
Hapo, nasema, hakuna mume wala hakuna wife material. Wooote, HASARA TUPU wanaume wako na weye pia. Dah! Sijui tutapata wapi wanawake wa kuoa tena kama mpo hivi

mi nko mkoa tofaut kabsa na hao wanaume wote tunaongea tu kwenye cmu uyo mfanyabiashara alimishwa kikaz uku nnapoish mm tangu aondoke na hata kabla ya kuondoka tulkua hatujaanza ako kamchezo coz nlimuambia kama anataka anioe kwanza ndo 2anze ako kamchezo
 
mi nko mkoa tofaut kabsa na hao wanaume wote tunaongea tu kwenye cmu uyo mfanyabiashara alimishwa kikaz uku nnapoish mm tangu aondoke na hata kabla ya kuondoka tulkua hatujaanza ako kamchezo coz nlimuambia kama anataka anioe kwanza ndo 2anze ako kamchezo

nakukemea hapo kwa Jina La Yesu, Acha Kujidhalilisha Wee, Mrudie Mungu Wakn Nae Atakuongoza, Mimi Sioni Kama Kuna Mume. Nasema Achana Na Wote Kisha Umrudie Muumba Wako Kabla Hajijaja Cku Mbaya
 
mi nko mkoa tofaut kabsa na hao wanaume wote tunaongea tu kwenye cmu uyo mfanyabiashara alimishwa kikaz uku nnapoish mm tangu aondoke na hata kabla ya kuondoka tulkua hatujaanza ako kamchezo coz nlimuambia kama anataka anioe kwanza ndo 2anze ako kamchezo

Toto;
Ka hajalamba askrimu yako na mifweza anakutumia, kwenu kishajitambulisha, huyo wa chuo unamtakia nini? Kweli mtu anakupenda akuambie akuzalishe kwanza ndo akuoe, umekuwa kuku wa kienyeji? Ndo jogoo anaweza kumtoa yai kwanza aone ka una mayai.
Achana na vitoto vya Kawambwa hivyo, havina lolote bado vinakula kwa mama. Wanisamehe ila nachukia mtu anayemdanganya binti wa watu atii nikuzalishe halafu ndo ntaoa. Umeona wapi?? Akiisha kukutotoa hana haja na weye. Atafute msomi mwenzake huko, weye na mfanya biashara wako. Kama anataka kujua kuwa weye ni mwanamke, haoni mabobo hayo?
 
Hapo hakuna mime dada pia niambie umri wako naweza kua na lazaidi NB bora ukosee chochote kile lkn Sio kuoa wala kuolewa
 
wewkslndskdnskndksndslkndsndksnsknndksnadnsldjxlsdushfdvdfuhfdhgsduhgukdfghfdughdvfghvfungndvfghonvdfucfncdnovf
fvifggfijjscksxalalsxaxzkslkdksdjnjdf vbhkjhvjfnhdvfghnjrndfn
 
kula kwa mangi zaa kwa mwanafunz iv unajisikia je unavo tumika uko na kule du! wanwake bwana acha uliwe mpaka ukoaee upo

ww tumia brain yako uliyopewa na mungu, kushauri. tabia ya mtu tunaiangalia ktk matendo,na ufahamu wa mtu tunaangalia comments. mkiri yesu kuwa Bwana Na Mwokoz Wako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom