Kati ya hawa yupi sahihi wa kunioa?

Kati ya hawa yupi sahihi wa kunioa?

if you choose between two of the 0m
NON OF THEM IS SUITABLE

HUHITAJI KUMUWEKA MTU UNAEMPENDA KATIKA HIYO TEST TAYARI MOYO WAKO UNGESHACHAGUA

hivyo ninakutamkia wazi utakuja kuolewa na mwingine tofauti na si kati yao
 
Kwenye kile kigezo kingine hujasema kitu. Labda kitakusaidia kuamua.
 
shosti labda mi ningekushauri kuwa wababa wengi ni waongo,mimi kwa upande hao wote watakuumiza kichwa tu shoga achana nao tafuta pesa mtoto wa kike
 
if you choose between two of the 0m
NON OF THEM IS SUITABLE

HUHITAJI KUMUWEKA MTU UNAEMPENDA KATIKA HIYO TEST TAYARI MOYO WAKO UNGESHACHAGUA

hivyo ninakutamkia wazi utakuja kuolewa na mwingine tofauti na si kati yao

asante shoga kwa kingereza cha mabwepande
 
Hapo huna mchumba mpendwa...wote ni wachumia papuchi tu..
 
Upendo ni dawa ya kila tatizo,,,unayempenda ww ndie wakuolewa naye...palipo na upendo pana msamaha, ushauri, uvumilivu, furaha ya kweli! usiolewe kwa sababu ya kitu flan! UPENDO ndio dawa ...kwaio angalia moyo wako unampenda nan

we baba wallah kutoka moyoni mwangu nimeupenda ushauri wako kweli kweli
 
Kama Pesa Mawe Jiji tajiri lingekuwa ni mwanza,angalia usije ukakock Pistol ya Dully.
 
....huyu mwanafunz wa chuo kanambia anakuja next week ndo anamalza chuo anataka n mzalie mtoto kwanza ndo aje ajtamblshe home na pia nampenda sana na yeye ana nipenda pia nko njia panda sasa cjui n yupi ambae n sahihi naomben ushauri wana jf wenzangu

Sasa kama unampenda sana huyo mwanafunzi, je mfanyabiashara upo naye kwa minajili ipi?

Binti acha kurukaruka kama bisi kikaangoni mwisho wa siku utajaishia mdomoni mwa mlaji...
 
Toto 2ndu

njia panda ip shekilango o mori???
ndo nipopata waswas na uwezo wa kufikiri wa wanawake
 
Last edited by a moderator:
Uspoteze mda chagua anaekupenda co unaempenda. Na huyo anae malza kusoma huwa wana changamoto kali staki kuzkumbk.
 
Sizani kama ni sifa kusema kuwa una wachumba bhax huna tofauti na machangu wengine wanaojiuza ,,,,hufai hata kuolewa
 
kiukwel unashida shd mpaka unatafuta huy wa pili inamaana wa kwanz ana "kupwelepweta" na upendo nae hakuna so endelea kutumika tu watu wapunguze 'vipururu'
 
Punguza maneno mingi, sema una mabwana wawili, mmoja tajiri mwingine masikini. Najua utamchagua tajiri tu hata kama ana kusimanga. Mshahara wa mwalimu hauwezi kukutosha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom