Kashfa ya makontena yamuibua Ridhiwan Kikwete!

Kashfa ya makontena yamuibua Ridhiwan Kikwete!

Majungu, unafki, Umbeya na uwongo, Makabila mengne hbana bora hata yasinge kuwepo
 
Ukiona hivyo keshapatikana wa kufananishwa na Makonda (mwanzo hawakumpata) ili tu waliumbue hilo Gazeti.
 
Toleo jipya inaonekana mwana mfalme kabebwa juu juu kama asante ya kumuwezesha kijana kuingizwa kundini...

Sasa katika hilo toleo analobebwa mtoto wa mfalme mbebaji sio Makonda tena? Kama aliweza kumbeba hivyo atashindwaje kumfunga gidamu?
 
Itapita karne nzima,yaani miaka 1000 bado mnaongelea jk
karne moja ni sawa na miaka 100. Watu wameshaanza kuacha kuzungumzia mambo ya JK. Ila kama JPJM atapata sababu ya kumsweka lupango basi tutazungumza ya JK kwa muda mrefu ujao; ikifika zamu riz1 kuswekwa lupango habari za JK atazungumzwa tena kwa muda murefu ila haitafika miaka 100. Mtu fulani anaweza kuandika kitabu kuhusu JK lakini hakitamfanya JK Kusemwa sana. Sababu ni kwamba awamu ya nne ndiyo inayotakiwa kusahauliwa zaidi katika awamu zote!
 
Ndugu zangu mnaopenda kuropoka.Ridhwani amewa 'dare' kama kuna yoyote mwenye ushahidi wowote ule autoe. 'Vinginevyo ni wivu na chuki zetu tu' [hayo ni maneno yangu]
Usijifanye kama huifahamu Tanzania nchi ya wenye Sheria zao mifukoni.
 
tatizo lako unataka ukimuona riz1 akilima shamba ndo utajua kafanya kazi ngumu??? in economics we believe that "people get wealthy in different ways some inherit as riz1 acquire" so grow up Nigga, ulitaka u compete na mwenzako aliyetengenezewa????? lets me and you hustle lonely.

Hivi kwanini Makongoro asemwi ila yeye Ridhiwan
 
Hivi mlinzi akiwa lindoni halafu wizi ukatokea ni kitu gani kitasababisha Huyu mlinzi kuchukuliwa hatua!!!
 
Watanzania tuache kushadadia vitu hewa...hatuwezi kuwa taifa la uvumi na uzushi...

Chuki inayojengwa dhidi ya familia ya Kikwete ni kulipiza kisasi tu kutokana na the so called majina ya mfukoni...lakini tujiulize asingekuja na majina hayo kama ni kweli Magufuli tungempata wapi?

Kikwete amekuwa akisema kwamba zama zake zimepita na ametuletea Magufuli kwa hilo tu ni zawadi ametuachia...tumpongeze na tuache kumsakama kupitia nyuma ya keybord...kama unaushahidi na unajiamini jitokeze hadharani na uoneshe ushahidi huo kuwa Kikwete na familia yake wanahusika kujilimbikizia mali kwa njia za hila...

mkuu acha kushobokea jambo usilolijua. mimi nilidhani ridhiwani angekuja na ushahidi wakati anakanusha kutohusika katika ufisadi badala yake akaja na makaratasi matupu. mwambie swahiba wako, mwanamfalme riz1, atoe ushahidi wa kutohusika kwake katika hiyo kashfa. asituletee bla bla zake hapa.
 
.....tuache uswahili na majungu na wivu

mkuu zitazame vizuri akili zako kama zinafaa kuwepo hapa jf.

wananchi kudai warejeshewe mali zao zilizoporwa na hii familia ya kifisadi ni WIVU/MAJUNGU?

watanzania kama wewe ndio wanapelekea nchi hii isipate maendeleo kwa kwa kutetea mafisadi.
 
Magufuli hakuwa katika majina ya mfukoni. Magufuli ni jina lililochomekwa na Philip Mangula huku lile la Balozi Amina likiingizwa kama kuwaridhisha Wazanzibari. Majina ya Mfukoni ni yale matatu aliyotoka nayo chumbani kwake. Lisemwalo lipo, na kamwe hakuna Siri ya watu wawili, ukifanya jambo na kudhani halitakaa lifahamike wajidanganya mwenyewe. Wapo wenye Data za huyo dogo zote,wewe na yeye endeleeni kujifariji eti leteni Ushahidi!

jina la mfukoni la kikwete linajulikana vizuri kwa kila mtanzania. ni jina la kaka yake kikwete, benard membe. wasidhani kila mtu ktk nchi hii ni mbumbumbu kama wao.
 
LENDEYSON waambie hao wenye data waziweke hapa jukwaani basi kama wanaogopa kujitokeza hadharani.

yani ushahidi wa kuokoteleza wa kuwa anavalishwa viatu na makonda?. hivi kweli hio chuki ya kiwango gani. tusishabikie upuuuzi

acha kushabikia ujinga. unanufaikaje na mali za umma walizotuibia hawa ndorobo? mbona riziwani hakutoa ushahidi wowote wakati anakanusha kutohusika kwake kwenye ufisadi huu? je, wewe unayemtetea ni MKE wake?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom