Kashfa ya makontena yamuibua Ridhiwan Kikwete!

Kashfa ya makontena yamuibua Ridhiwan Kikwete!

Mwenye ushahidi apeleke na autoe hadharani acheni kupiga kelele...!

Riz awafungelie kesi hawa watu wanaomchafua. Aanze na Dr Slaa na Kubenea!!! Ni Tanzania tu ndiyo utakuwa watu wanadai wanachafuliwa bila kuchukua hatua!!! Riz ajue Kwa kufanya hivi hajisafishi ....... achukue hatua kali!!!
 
kama si kweli kwanini atumie nguvu nyingi hivi kukanusha? si angeacha tu uongo ujitenge na ukweli?

haya maneno anayoyasema huyu fisadi sio bure...lazima atakuwa ametumwa na baba yake kwa maslahi yao binafsi.

hawa fisi ndio walioifikisha nchi hii hapa tulipo. tusiwachekee hata kidogo nyani hawa kwani tusipofanya hivyo watamaliza mahindi yote tuliyo nayo shambani kwetu. hawa watu ni nyoka kuliko mnavyoweza kudhani.

hv wanadhani kwamba wanayo haki ya kutafuna rasilimali za taifa huku wakitutaka tukae kimya? wapuuzi wakubwa!
 
Mnapoteza nguvu za bure mwacheni mzee wa watu apumzike.hakuna ushahidi na hata ukipatikana hakuna bado ana kinga

tulia basi...wewe si umeishazawadiwa ukuu wa wilaya kwa kumfunga kamba za viatu mwana mfalme? unataka nini zaidi?
 
Huyu mtoto wa Rais mstaafu Rizi1 inaoneka kila kitu ni kweli kutokana na maelezo yake.mwizi tu huyu.



swissme
 
Tufike mahala tuache kuwa wajinga kuisisha familia ya rais mstaafu ni uonevu na majungu yasiyo na tija kama ni fitina za kisiasa ndio zinaleta haya yote basi tukae tukijua majungu hayajengi

rudisheni mali za watanzania msije mkapata laana bure. hv hata yale mamilioni ya EPA aliyochukua kikwete huyajui au unajitoa alili bure? mpuuzi mkubwa wewe!
 
basi kama hamna ushahidi endeleeni kubwabwaja na kuhololoja hapa...ila haitasaidia
 
Kwani kuwa na hela lazima ufanye kazi kwenye taasisi fulani fulani??? hii imedhihirisha kuwa ukifanya kazi kwa bidii na ukajituma basi lazima utoboe,, urofa wako usikufanye uchukie wengine..

tulia sindano ziingie mama makonda. katika skandali hii ya kuiibia nchi hamuwezi kutoboa.
 
Hizi kelele zimetoka wapi leo?mbona hizi tuhuma ni za muda mrefu lakini Riz alikuwa kimya na hajawahi kukubali wala kukanusha ni kitu gani kimempata mtoto wa mfalme?.

wahenga walisema ushuzy hutoka kwenye ma.vi. bila shake atakuwa ametumwa na mshua naye aje kukanusha. kuwa rais katika nchi hii ni ULAJI tosha.
 
Jk kajitafutia maadui baada ya kulikata jina la lile fisadi kuu, na kuzuia mita 200, kuna wajinga wanajidanganya kuwa jp anaweza kumfanya chochote jk, endeleeni kusubir

tulia sindano ziingie dada. rasimali za nchi mnazohongwa na mafisadi zitakutokeeni puani mwaka huu.
 
Bado mnaendelea tu kumsakama huyu jamaa na familia yake??? Uzuri wake hata JPM anajua kwanini mnamsakama JK,, kosa lake ni yale majina ya mfukoni,,, kukatwa kwa bwana wenu ndio kunaleta yote haya kila kukicha,, leo x-mass tu kuna thread tatu humu zote anasakamwa JK na familia yake... JK ATABAKI KUWA MWANAUME WA 2015..

jk atabaki kuwa MWANAUME WA 2015 kwani uliwahi kukutana naye ukaujua uanaume wake? hebu tueleze ilikuwaje.
 
Mwenye mamlaka aliyepewa kwa mujibu wa sheria afunge huu mjadala...utazuwa mengi na utaleta chuki..si munakumbuka ile clip ya yule dogo wake pia.

wewe unanufaikaje na rasilimali familia ya kikwete imetuibia? funga bakuri lako.
 
Utawala wa visasi ni mbaya sana

una maana gani mkuu? visasi gani unavyosema wewe? visasi alivianza jk mwenye kwa kumfunga jela babu seya kwa sababu za kiQUMER. laana hii haiwezi kumuacha salama.
 
Kinachotakiwa ni ushahidi alihusika vipi kama hakuna ushahidi hayo ni majungu na majungu hayajengi acheni chuki binafsi

mtoto wa mfalme ndiye alipaswa atoe USHAHIDI ni jinsi gani hahusiki na tuhuma hizo badala ya kuja kutusomea makaratasi matupu yasiyokuwa na chembe ya ushahidi. alitakiwa akanushe kwa ushahidi badala ya kutuletea tantarira zake mbele ya waandishi wa habari.
 
Haya mambo ya kukanusha na kutaka ushahidi huwa yanachekesha sana kama sio kuchukiza na sidhani kama yanaweza msaidia.
Hebu fikiria hata mauaji ya Mwangosi (R.I.P) tuliambiwa eti 'aliye na ushahidi aulete' na mpaka leo hukumu bado haijatoka!!!!
Hili suala la wizi wa makontena badala ya kusema yote aliyoyasema ni bora angesema hakuna wizi wa makontena uliofanyika bali ni 'wivu, uongo na uzandiki' au basi 'kama kweli yaliibiwa' alaani huo mchezo ambao umefanyika chini ya regime iliyopita ambayo familia yake ilikuwa ikishikilia urais wa nchi na yeye alikuwa mbunge.
 
Ni wapi alipofanya kazi kwa bidii na kujituma ?

tatizo lako unataka ukimuona riz1 akilima shamba ndo utajua kafanya kazi ngumu??? in economics we believe that "people get wealthy in different ways some inherit as riz1 acquire" so grow up Nigga, ulitaka u compete na mwenzako aliyetengenezewa????? lets me and you hustle lonely.
 
Ridhwani !
Ridhwani !
Everything Riz !
Tubadilishieni mwimbo mwengine mpya huo tushauchoka !

he who pays the flutist (mr ridhiwani) is the one supposed to change the tune. understand?

wewe unaona raha jinsi ukoo wa kikwete unavyofuja rasilimali za taifa? km y mm yk!
 
Back
Top Bottom