Kashfa ya makontena yamuibua Ridhiwan Kikwete!

Kashfa ya makontena yamuibua Ridhiwan Kikwete!

LENDEYSON waambie hao wenye data waziweke hapa jukwaani basi kama wanaogopa kujitokeza hadharani.

yani ushahidi wa kuokoteleza wa kuwa anavalishwa viatu na makonda?. hivi kweli hio chuki ya kiwango gani. tusishabikie upuuuzi
 
Last edited by a moderator:
wivu mbaya sana,wachaga wanataka wapate wao tu,na magufuli anatakiwe ajue jipu kubwa kwa sasa ni lile la kutoa kafara ndugu ili upate utajir namuomba sana adeal nalo hilo

Wachaga wanaingiaje hapa? Uwe unatumia akili kidogo tu uliyopewa na Mungu wako kufikiri kabla ya kuongea.
 
Jamaa alifumaniwa akatoka mbio uchi...kufika home wife anamuuliza kulikoni akasema amekutana na vibaka...wife kampa pole na kumuuliza na hiyo kondomu wamekuvalisha hao vibaka...jamaaa eti nimeinunua hapo dukani nijistili baada ya kuona niko uchi....sitarajii mtu atasimama asema ni kweli alishiriki kashfa ya makontena... Kama mtu kafumaniwa live lkn bado ana kataa huyo riz ndo atakubali
 
Uzi uko page ya 13 nimesoma page zote hakuna aliyeweka hata ushahidi wowote,
Lakini ukiwasikiliza watu huku mitaani kila gari,nyumba nzuri na jengo lefu na maloli yote makubwa mengi bararani,
Yanahusihwa na huyu kijana najiuliza nani yuko nyumba ya mkakati wa kumchafua?

Kwa malengo gani?kama ni uzalendo kwa taifa mbona ushahidi hawaleti.
Ifike mahala taifa letu lisiongozwe na majungu.na fitina.
Ifike mahala tutoe tangazo kama la ndoa
Ikiwa kuna mutu yeyote mwenye ushahidi wa Ridhione kujihusisha na uhujumu wa taifa autoe hadharani,
Kama hayupo anyamaze kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Tumechoka majungu.
 
:lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1: NINAPITA TUU
 
Kwenye tako lake nilitegemea amalizie na kauli kwamba nimeamua kuwapeleka mahakamani hawa wanaoeneza uongo juu yangu, lakini bahati mbaya nimeutafuta huo mstari nisiuone! Huyu kweli kama anapakaziwa si awapeleke mahakamani hao wandishi wa habari? Maana wanajulikana, aache taralila hapa! Ningekuwa mafuguli ningetaifisha kwa muda kampuni zote zinazovumishwa kwamba ni za Ritz!
 
Uzi uko page ya 13 nimesoma page zote hakuna aliyeweka hata ushahidi wowote,
Lakini ukiwasikiliza watu huku mitaani kila gari,nyumba mzuri na jengo lefu na maloli yote makubwa mengi bararani,
Yanahusihwa na huyu kijana najiuliza nano yuko nyumba ya mkakati wa kumchafua?

Kwa malengo gani?kama ni uzalendo kwa taifa mbona ushahidi hawaleti.
Ifike mahala taiga letu lisiongozwe na majungu.na fitina.
Ifike mahala tutoe tangazo kama la ndoa
Ikiwa kuna mutu kwenye ushahidi wa Ridhione kujihusisha na uhujumu wa taifa autoe hadharani,
Kama hayupo anyamaze kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Tumechoka majungu.

Kwanini uchoke? hayo si majungu, ni kweli!, mifumo ya nchi yetu iko hivyo, ndo maana wamekatalia katiba mpya ambayo kwa sasa kiongozi yeyote kama JK anapelekwa mahakamani kawaida. sasa ushahidi hata ukiupeleka utasaidia nini? atafungwa? acha hizo! CCM ni ileile!
 
Hata mkichonga sana, chongeni tu kwani kishasema hagombei tena urais
 
Mkuu ludia kusoma ulichoandika unaweza jikuta unatukana bila kukusudia.
 
VP kampuni yake ya lugumi interprises? inalipa kodi stahiki katika jengo LA ATC house posts mpya?

Lake oil inalipa kodi stahiki? au itakuwa imeanza kulipa kodi baada ya magufuli kuingia ikulu...!!!

Malori yake yameanza kulipa kodi?

Magufuli mulika na biashara za Job Ndugai anatuhumiwa kumuua ofisa wa TRA Aliyekwenda kudai kodi ya serikali mwaka Fulani...na yeye amulikwe.


Mulika na malori ya Ngereja , MTU mmoja ana malori zaidi ya 100 anayalipia kodi stahiki?

Jf z like Jungu kuu🙅🙅🙅🙅
 
Watanzania tuache kushadadia vitu hewa...hatuwezi kuwa taifa la uvumi na uzushi...

Chuki inayojengwa dhidi ya familia ya Kikwete ni kulipiza kisasi tu kutokana na the so called majina ya mfukoni...lakini tujiulize asingekuja na majina hayo kama ni kweli Magufuli tungempata wapi?

Kikwete amekuwa akisema kwamba zama zake zimepita na ametuletea Magufuli kwa hilo tu ni zawadi ametuachia...tumpongeze na tuache kumsakama kupitia nyuma ya keybord...kama unaushahidi na unajiamini jitokeze hadharani na uoneshe ushahidi huo kuwa Kikwete na familia yake wanahusika kujilimbikizia mali kwa njia za hila...

Oooh,so magu tumeletewa tu na yeye
 
Lowassa aliposema mwenye ushahidi aende mahakamani alizodolewa sana. Leo wale wale waliomzodoa Lowassa ndiyo hao hao wanadai wenye ushahidi wautoe!!
 
...wanahaha kudai wenye ushahidi wautoe ...wanajua ushahidi wamejitahidi kuua....wanajua tz imeibiwa sana kwa mtindo wa kuficha/kukosekana ushahidi....scandal zote za kifisadi tz zimekuwa zinakwama kwa watu kukosa ushahidi...maana watuhumiwa wamekua wajanja sana kuficha ushahidi pale wanapokwapua...hata majuzi kuna ile kampuni ya simba trust iliyohusishwa na ukwapuaji wa escrow money ilitoweka mtandaoni fasta baada ya escrow scandal....hata wezi wa escrow waliopitisha mizigo ya viroba stanbic hatuwajui hadi leo...maana janja yao ni kuficha ushaidi....so sad yani....kule china ukituhumiwa tu unanyea debe...hakuna hadithi za mwenye ushahidi alete...
 
Uzi uko page ya 13 nimesoma page zote hakuna aliyeweka hata ushahidi wowote,
Lakini ukiwasikiliza watu huku mitaani kila gari,nyumba nzuri na jengo lefu na maloli yote makubwa mengi bararani,
Yanahusihwa na huyu kijana najiuliza nani yuko nyumba ya mkakati wa kumchafua?

Kwa malengo gani?kama ni uzalendo kwa taifa mbona ushahidi hawaleti.
Ifike mahala taifa letu lisiongozwe na majungu.na fitina.
Ifike mahala tutoe tangazo kama la ndoa
Ikiwa kuna mutu yeyote mwenye ushahidi wa Ridhione kujihusisha na uhujumu wa taifa autoe hadharani,
Kama hayupo anyamaze kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Tumechoka majungu.

kwani wewe ni nani kutunyamanzisha tusiongee
 
Jk atuombe msamaha watanzania kwa madudu ya awamu yake,mengi aliyajua lakini hakudhubutu,yeye ndiye aliyesema ana wajua wauza unga na wasafirishaji ya meno ya tembo lakini hakufanya lolote
 
kwani wewe ni nani kutunyamanzisha tusiongee

Ongeeni kwa ushahidi mmeshaambiwa mwenye ushahidi ajitokeze sasa Maneno maneno ya nini?
Ikiwa mwenye kutuhumiwa kajitokeza kasema wanaomtuhumu wajitokeze hadharani na ushahidi.
Majungu hayatakiwi.

Vinginevyo wote kimyaaaaaaaaaaa.
 
Back
Top Bottom