Kashfa ya makontena yamuibua Ridhiwan Kikwete!

Kashfa ya makontena yamuibua Ridhiwan Kikwete!

Jamaa alifumaniwa akatoka mbio uchi...kufika home wife anamuuliza kulikoni akasema amekutana na vibaka...wife kampa pole na kumuuliza na hiyo kondomu wamekuvalisha hao vibaka...jamaaa eti nimeinunua hapo dukani nijistili baada ya kuona niko uchi....sitarajii mtu atasimama asema ni kweli alishiriki kashfa ya makontena... Kama mtu kafumaniwa live lkn bado ana kataa huyo riz ndo atakubali

mkuu, kwa mfano huu kama kuna mtu hatakuelewa apelekwe milembe apate tiba.
 
Uzi uko page ya 13 nimesoma page zote hakuna aliyeweka hata ushahidi wowote,
Lakini ukiwasikiliza watu huku mitaani kila gari,nyumba nzuri na jengo lefu na maloli yote makubwa mengi bararani,
Yanahusihwa na huyu kijana najiuliza nani yuko nyumba ya mkakati wa kumchafua?

Kwa malengo gani?kama ni uzalendo kwa taifa mbona ushahidi hawaleti.
Ifike mahala taifa letu lisiongozwe na majungu.na fitina.
Ifike mahala tutoe tangazo kama la ndoa
Ikiwa kuna mutu yeyote mwenye ushahidi wa Ridhione kujihusisha na uhujumu wa taifa autoe hadharani,
Kama hayupo anyamaze kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Tumechoka majungu.

na katika makaratasi yote aliyosoma ridhione mbele ya waandishi wa habari kuna mstari hata mmoja ambao alitoa ushahidi wa kutohusika kwake katika huu ufisadi? kama upo hebu tuonyeshe. usimtete mpenzy wako ridhione kwa maneno matupu bila ushahidi. kama huna ushahidi wa kutohusika kwa riz1 katika wizi wa rasimali za umma ukae kimya.
 
Mwizi unaweza kumakata mchana kweupe anaiba....kwa kujitetea lazima atakuimbia alikuwa analinda mali isiibiwe wakati nyumba si yake na wala hana uhusiano na wewe. Haka kayanki ni kajizi tu yeye alikuwa ni mesenja wa baba yake. Wakamatwe wapelekwe huko Mzoga na Mabwepande kusihsi na ndugu zao, tumewachoka.
 
Ongeeni kwa ushahidi mmeshaambiwa mwenye ushahidi ajitokeze sasa Maneno maneno ya nini?
Ikiwa mwenye kutuhumiwa kajitokeza kasema wanaomtuhumu wajitokeze hadharani na ushahidi.
Majungu hayatakiwi.

Vinginevyo wote kimyaaaaaaaaaaa.

yeye mtuhumiwa mbona hakutoa USHAHIDI wa KUTOHUSIKA kwake katika ushahidi huo? wewe ni MKEWE hadi umtetee kwa uchungu hivi bila ushahidi wa utetezi wako? acha utetezi wako wa kike mkuu.
 
tpaul naona unahololoja tu hapa ila hujatuwekea facts za kuthibitisha ufisadi wa riz1. kama unasema kwanini yeye hakutoa ushahidi wa kutohusika wewe ushahidi wako wa yeye kuhusika uko wapi?. kiaaaziii
 
Last edited by a moderator:
yeye mtuhumiwa mbona hakutoa USHAHIDI wa KUTOHUSIKA kwake katika ushahidi huo? wewe ni MKEWE hadi umtetee kwa uchungu hivi bila ushahidi wa utetezi wako? acha utetezi wako wa kike mkuu.

Haki ya mtuhumiwa ni kujitetea kutokana na ushahidi wa mtuhumu. Ni wajibu wa mtuhumu kuthibitisha pasipo shaka mtuhumiwa ametenda hilo kosa analotuhumiwa.

Mwenye ushahidi usio na shaka autoe ili mtuhumiwa ajitetee. La, ni majungu na fitina tu. Ebu kila mwana Jf ajaribu kuvaa viatu vyake Mtuhumiwa, kama vitamtosha!

TAFAKARI CHUKUA HATUA
 
Haki ya mtuhumiwa ni kujitetea kutokana na ushahidi wa mtuhumu. Ni wajibu wa mtuhumu kuthibitisha pasipo shaka mtuhumiwa ametenda hilo kosa analotuhumiwa.

Mwenye ushahidi usio na shaka autoe ili mtuhumiwa ajitetee. La, ni majungu na fitina tu. Ebu kila mwana Jf ajaribu kuvaa viatu vyake Mtuhumiwa, kama vitamtosha!

TAFAKARI CHUKUA HATUA

faili lake liko jikoni linapikwa subiri soon.


swissme
 
Mwizi unaweza kumakata mchana kweupe anaiba....kwa kujitetea lazima atakuimbia alikuwa analinda mali isiibiwe wakati nyumba si yake na wala hana uhusiano na wewe. Haka kayanki ni kajizi tu yeye alikuwa ni mesenja wa baba yake. Wakamatwe wapelekwe huko Mzoga na Mabwepande kusihsi na ndugu zao, tumewachoka.
Hahaha mkereketwa.


swissme
 
huyu inaonyesha alivo kichwa maji, angetulia tu....sasa hivi watatoa evidence....am sure wale wote waliofukuzwa TRA na TPA kwa namna moja au nyingine inahusika na kulazimishwa na wakubwa, na ndio ilivokua watu w kkoo wanajua kila kitu. hata mwakyembe naskia alipigwa biti kwamba atahamishwa hiyo wizara baada ya kukomalia kulipa kodi halali na kweli akahamishwa wakati ndie waziri aliekua anaendesha vizuri wizara yake kuliko wengi.
 
Unaweza kupumzika wakati unasumbuliwa
Kinachotakiwa ni mazingira mazuri ya kutoa ushahidi huo. Wale wafanyakazi wa TRA wana mengi ya kusema na ushahidi wanao. Haiwezekani makontena yakatoka bila amri. Niwakumbushe pia utaratibu wa maadili TRA unamtaka mtumishi kutekeleza amri ya mkubwa wake, sasa Masamaki angefanya nini kama kaamriwa hivyo. Haki itendeke na wote waliohusika wapelekwe mahakamani waombewe adhabu ya kifo na wasjifiche kwenye matamko wakati wafanyakazi wa TRA wasio na hatia wanasakamwa!

hakika umenena jambo la msingi sana mkuu. hawa waizi hawapaswi kujificha chini ya vivuli vya watu...lazima washughulikiwe kila mmoja kwa uovu wake badala ya kuwaonea wafanyakazi wa TRA wasiokuwa na hatia.
 
Hata ningekuwa mimi ningekataa na kuandika bango lefu zaidi ya hili lake

sijawahi kumsikia MWIZI yeyote hapa duniani akikubali tuhuma za wizi. ningeshangaa sana kama angekubali tuhuma.
 
Mkapa aliiba sana na wizi wake uko wazi lakini hakuandamishwa kama JK.

kama ndivyo je, unadhani hata kikwete anaweza kushtakiwa? never! ni mpaka katiba ya warioba itakapopitishwa.
 
Umepataje habari na kuziamini kiasi cha weee kuzisambaza ns udhindee kupats ushahidi kama sio umbumbu
 
Una ushahidi?

Pumbavu

yeye alipojitetea alitoa ushahidi gani wa kutohusika katika skandali za ufisadi wa rasilimali za umma? hata kama riz1 ni MUMEO usimtetee kipumbavu hivyo. mpuuzi mkubwa wewe!
 
Mimi naona ameeleweka kama kuna mtu hakubaliani naye na ana ushahidi autoe. He is innocent until proven guilty!
 
Mkuu wabaya wake ni si ndio hawa nyumbu ,wakiambiwa tu hili jengo ni la ridhiwani wao wanashabikia tu ,hivi vita vilianza kuchezwa na akina FRED lowasa baada ya mzee edo kutofautiana na jk sasa wakaanza tu kuchafuana

una ushahidi au unapayuka tu kama TEJA? rudisheni rasilimali za taifa kwa wananchi nyie fisi. habari hz zimeanza kusemwa tangu miaka 8 iliyopita na utajiri wa riz unaongezeka kila mwaka. acha kutetea upumbaFU wako mkuu.
 
Back
Top Bottom