Kashfa ya makontena yamuibua Ridhiwan Kikwete!

Kashfa ya makontena yamuibua Ridhiwan Kikwete!

Kifungu cha katiba kinachozuia Rais mstaafu kushtakiwa kifutwe kwanza.
 
Leo katika gazeti la Raia Tanzania Riz ameibuka na kusema wale wanaosema makotena ambayo mpaka sasa hayajalipiwa ushuru na hayajulikana mwenye nayo ni ya kwake ni watu wa siasa za maji taka na wenye nia ya kumchafua yeye na familia yao kwa ujumla.

Kijana huyo ambaye ni nadra kuzumgumza na vyombo vya habari ameibuka baada ya mitandao ya kijamii kwa muda mrefu kumhusisha na ukwepaji kodi na kudaiwa kujirundikia utajiri usioweza kuelezwa vyanzo vyake.

Chanzo: Raia Tanzania
 
Tufike mahala tuache kuwa wajinga kuisisha familia ya rais mstaafu ni uonevu na majungu yasiyo na tija kama ni fitina za kisiasa ndio zinaleta haya yote basi tukae tukijua majungu hayajengi
 
Ameongea na vyombo vya habari au ameongea Raia Tanzania aka gazeti lake
 
Ivi Ridhiwani alifanya kazi taasisi ipi kiasi cha kupata hela nyingi kiasi hcho?
 
Ivi Ridhiwani alifanya kazi taasisi ipi kiasi cha kupata hela nyingi kiasi hcho?

Kwani kuwa na hela lazima ufanye kazi kwenye taasisi fulani fulani??? hii imedhihirisha kuwa ukifanya kazi kwa bidii na ukajituma basi lazima utoboe,, urofa wako usikufanye uchukie wengine..
 
Miaka kumi ya kutuona sisi maboya,kutuibia kama nchi ni ya ukoo wao IMETOSHA SASA
 
Hizi kelele zimetoka wapi leo?mbona hizi tuhuma ni za muda mrefu lakini Riz alikuwa kimya na hajawahi kukubali wala kukanusha ni kitu gani kimempata mtoto wa mfalme?.
 
Jk kajitafutia maadui baada ya kulikata jina la lile fisadi kuu, na kuzuia mita 200, kuna wajinga wanajidanganya kuwa jp anaweza kumfanya chochote jk, endeleeni kusubir
 
Back
Top Bottom