Karamagi Na Kikao Cha Wanakagera


Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Jumatano tarehe 27.11.2007 pale diamond Jubilee kulikuwa na kikao cha wanakagera.

Dhumuni la kikao lilikuwa ni kuchangia maendeleo ya mkoa wa Kagera na mgeni rasmi alikuwa awe mh Rais Kikwete ila hakuweza kuhudhulia na akawakilishwa na Mh Edward Lowasa.

Mh. KARAMAGI ALICHANGIA kiasi cha Tshs 50,000,0000/= kama sijakosea.

SWALI JE YEYE KAMA WAZIRI kiasi hicho cha hela anakitoa wapi?????? Je ni mshahara wake wa muda gani.

Watu wengi walihudhulia akiwemo Ritta ambaye alimuwakilisha Mh. Reginald Mengi.

Mimi ambalo limenichanganya na naomba hoja zenu ni Mh. KARAMAGI KUCHANGIA KIASI KIKUBWA HIVYO CHA PESA WAKATI KUNA TUME YA KUCHUNGUZA MKATABA WA MADINI NA UNAMUHUSU YEYE HASWA.
 
N

Nshomile

Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
48
Likes
0
Points
0
N

Nshomile

Member
Joined Nov 21, 2007
48 0 0
Habari kutoka ndani ya kikao hicho cha wakwetu zinasema kwamba. Karamangi alikuwa ametoa milioni 10, lakini PM lowassa akamuomba na kumsihi aongoeze nyingine 10. Kwa hiyo karamangi alitoa milioni 20. Aliyesema milioni 50 ni mzushi kwa hilo. Bilioni 1.4 zilikusanywa siku hiyo ikiwa ni wadau wengi kuchangia pamoja na kununua mabag mengi ya senene kwa mamilioni ya fedha.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Karamagi ni mfanyabiashara mkubwa sana hata kabla ya kuwa mbunge na Waziri. Pesa zake ndizo zilizomwingiza kwenye siasa, kwa hiyo wala sishangai kusikia kachangia kiasi hicho kikubwa cha fedha!

Wanasiasa wetu wa siku hizi wote ni wafanyabiashara. Yale maadili ya viongozi ya enzi za Nyerere ya kiongozi kutoruhusiwa kuwa hata na nyumba ya kupangisha hayapo tena na yameshapitwa na wakati.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
karamagi ni tajiri mkubwa sana mwenye TICTS NA VERTEX ...hata angetoa milioni 100 singeshangaa..kwani hamjui pamoja na nazir kuwa waziri hakosekani kwenye ofisi yake binafsi ya biashara kila siku kupiga mzigo ..anatumikia biashara zake na serikali at the same time ..na ndio hasra ya kuwa na watu kama nazir na rostam kwenye serikali..

ehee na huyo RITTA alimuwakilisha MENGI kama nani....yaani watu wameshabariki VIMADA kwenye jamii ...HIYO NI AIBU KWA WATU WALIOOA NA KUOLEWA WAALIOKUWA PALE!!!
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Kule kiwanda cha cement ndo aliko anza kuchuma kaa shamba la bibi.
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Habari kutoka ndani ya kikao hicho cha wakwetu zinasema kwamba. Karamangi alikuwa ametoa milioni 10, lakini PM lowassa akamuomba na kumsihi aongoeze nyingine 10. Kwa hiyo karamangi alitoa milioni 20. Aliyesema milioni 50 ni mzushi kwa hilo. Bilioni 1.4 zilikusanywa siku hiyo ikiwa ni wadau wengi kuchangia pamoja na kununua mabag mengi ya senene kwa mamilioni ya fedha.
Sorry inawezekana sikuipata vizuri, ila haijarishi kachangia kiasi gani tatizo je hizo 20m zinatoka wapi??????????
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Sorry inawezekana sikuipata vizuri, ila haijarishi kachangia kiasi gani tatizo je hizo 20m zinatoka wapi??????????
MAFISADI WANAANZA KUCHOMOA MAKUCHA YAO TENA BILA AIBU MBELE ZA WATU-MAKUCHA CHOMOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Karamagi ni mfanyabiashara mkubwa sana hata kabla ya kuwa mbunge na Waziri. Pesa zake ndizo zilizomwingiza kwenye siasa, kwa hiyo wala sishangai kusikia kachangia kiasi hicho kikubwa cha fedha!

Wanasiasa wetu wa siku hizi wote ni wafanyabiashara. Yale maadili ya viongozi ya enzi za Nyerere ya kiongozi kutoruhusiwa kuwa hata na nyumba ya kupangisha hayapo tena na yameshapitwa na wakati.
Hivi analipa kodi kwa mwaka kiasi gani kwenye biashara zake zote?
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
45
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 45
1.4 Bil ilikuwa ni mchango wa kuchangia maendeleo ya Kagera katika eneo gani? kama ni mambo ya kijamii ni bora wachangie ili kupunguza maumivu wanayotulete! Tumpongeze kwa mchango ili next time atoe zaidi, ni style ya kuuma na kupuliza!
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Jamani Aliyechanga 50m Ni Dionese Malinzi
Yes, Kwa Malinzi hapo ni sawa na kutoa shilingi moja kati ya mia! Yule nshomile anazo kweli japo kimyaaaaaaa kama vile hayupo!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Sasa kuna ubaya gani Karamangi kuchangia hizo 20 milioni? Hata akichangia 50M ni sawa tu ili mradi ni pesa zake.

Sisi muhimu ni kumbana Karamangi kwenye mambo ambayo tunaamini
ametuibia kama watanzania.

Yeye ni tajiri hata kabla hajaingia kwenye siasa kwahiyo kutoa hiyo 20M si jambo la ajabu.

Inabidi tuwasifu wana Kagera kwa kuweza kuchangia pesa zote hizo. Muhimu pia ni kuhakikishia zinatumiwa vyema kwa maendeleo ya mkoa wao.

Maendeleo ya nchi yetu yatatokana na sisi wenyewe kuchangia maendeleo ya huko tunakotoka. Hii ni changamoto kwa mikoa mingine pia.

Kwa hili namsifu Karamangi na wengine wote waliochangia.
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
MAFISADI WANAANZA KUCHOMOA MAKUCHA YAO TENA BILA AIBU MBELE ZA WATU-MAKUCHA CHOMOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Yaani we acha tu BM,
Kuna mtu aliniambia kwamba wengi ya walio enda kwenye hicho kikao chao ni wafanya biashara wakubwa.
Ningekua boss wa TRA ningezikata kodi hizo pesa zote kwanza alafu ndio mwende mkajenge huko kwenu!
Alafu,haya mambo si ndio kama ya Bwana Ben Mkapa?kufanya biashara Ikuru?
Sasa embu wana JF nielewesheni hapa kuna Fair Competition kwenye biashara!?
Wewe waziri tena mfanyabiashara ile nyeti!?Aaah..jamani ss wafanyabiahara wadogo tutatoka kweli?
Niliona watu kwenye Tv jana wana lalamika kuhusu ucheleweshaji wa mizigo bandari ya DSM,wanailaumu hiyo TICS sijui...!!!?
sasa kama hiyo kitu ni ya muheshimiwa sana.....KALAMAGI tunaweza kumuwajibisha ikiwa Rais hawezi hata kumuweka benchi kwenye baraza la mawaziri!
Hivi Wana JF wenzangu TUTAFIKA KWENYE HAKI SAWA!?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Yaani we acha tu BM,
Kuna mtu aliniambia kwamba wengi ya walio enda kwenye hicho kikao chao ni wafanya biashara wakubwa.
Ningekua boss wa TRA ningezikata kodi hizo pesa zote kwanza alafu ndio mwende mkajenge huko kwenu!
Alafu,haya mambo si ndio kama ya Bwana Ben Mkapa?kufanya biashara Ikuru?
Sasa embu wana JF nielewesheni hapa kuna Fair Competition kwenye biashara!?
Wewe waziri tena mfanyabiashara ile nyeti!?Aaah..jamani ss wafanyabiahara wadogo tutatoka kweli?
Niliona watu kwenye Tv jana wana lalamika kuhusu ucheleweshaji wa mizigo bandari ya DSM,wanailaumu hiyo TICS sijui...!!!?
sasa kama hiyo kitu ni ya muheshimiwa sana.....KALAMAGI tunaweza kumuwajibisha ikiwa Rais hawezi hata kumuweka benchi kwenye baraza la mawaziri!
Hivi Wana JF wenzangu TUTAFIKA KWENYE HAKI SAWA!?
Mkuu,

Kwanza kodi haikatwi mara mbili, kama hizo pesa zilishakatwa kodi
basi sasa inabidi uvizie hiyo miradi ya maendeleo Kagera ndio ukaikate kodi. Kikawaida kisheria hiyo miradi haikatwi kodi, kwahiyo hapo ungetoka kapa.

Sina uhakika sheria zetu zinasemaje lakini sidhani kama Karamangi
anaweza kuwa executive kwenye hizo biashara zake. Huenda uendeshaji kauacha mikononi mwa watu wengine.
Pamoja na mambo ya Karamangi, lakini tuangalie pia kwamba huwezi kutunga sheria tu kwa ajili ya kumbana mtu mmoja. Kwenye siasa kuna kila aina ya profession, kuanzia wafanyabiashara, walimu mpaka hata changudoa. Sasa unachoweza kufanya ni kuweka njia za kuzuia conflict of interest na sio kuwazuia kabisa maana ukizuia hapo unaweza kujikuta ukawa umemzuia hata mwalimu wa mlimani asirudi kufundisha anapokuwa mbunge. Ndio maana kunakuwa na mambo ya conflict of interest, lakini je TZ yanafuatwa? labda hilo ndilo tatizo.

Inabidi kupata utaratibu mzuri lakini pia hatuwezi kurudi kwenye enzi za Mwalimu ambako hata kufuga kuku ilikuwa ni makosa kama wewe ni kiongozi. Matokeo yake watu wakalemaa ile mbaya!
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Jamani mbona mnaandijaka post kwenye jina langu Invisible hii vp hapa
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,502
Likes
3,878
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,502 3,878 280
Mkuu,

Kwenye siasa kuna kila aina ya profession, kuanzia wafanyabiashara, walimu mpaka hata changudoa.
Duh, hivi kumbe tunama CD kwenye bunge!!! Kwi kwi kwiiiiii!!!!!!
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..mwisho wa siku issue itakuwa zimetumikaje hizo fedha na si nani kachanga nini!

..kama mpo hapo!
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
Karamagi ni mfanyabiashara mkubwa sana hata kabla ya kuwa mbunge na Waziri. Pesa zake ndizo zilizomwingiza kwenye siasa, kwa hiyo wala sishangai kusikia kachangia kiasi hicho kikubwa cha fedha!

Wanasiasa wetu wa siku hizi wote ni wafanyabiashara. Yale maadili ya viongozi ya enzi za Nyerere ya kiongozi kutoruhusiwa kuwa hata na nyumba ya kupangisha hayapo tena na yameshapitwa na wakati.
MASAKI

its good to see you around JF
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
By th way nashangaa watu wanalalamika kuhusu KARAMAGI na pesa zake

huyu mtu ni mfanyabiashara mkubwa tuuu na pesa anazo tangu zamani ndio maana yeye anabank na COUTTS BANK ambayo ni benki ya QUEEN ELIZABETH II
coutts.gif?OpenElement

sasa hivi kwa akilizenu mnataka kuniambia kuwa KARAMAGI na account yake kule COUTTS atakuwa hana hizo milioni 29 za madafu?

The man has good credit ratings and thats what matters na mabenki haya

By the way kuwa na account kule COUTTS inabidi na LAZIMA uwe na mambo yafuatayo:

1)minimum of £500,000 investable assets (kama cash au shares)


2)£5,000,000 net assets (kama vile property, jewellery, artwork etc)

baada ya kuwa na hizo kama minimum requirement ndio unaweza kupewa appointment na bank clerk wao

vile vile hiyo haimaanishi kuwa utapewa account kwani wao wanapenda OLDMONEY na jinsi Karamagi alivyofanikiwa kufungua account pale is another story ambayo itahitaji separate thread.

kwa COUTTS BANK kuwa na pesa pekeyake siyo kigezo cha kufungua account na watakuweka kwenye waiting list zaidi ya miezi 12 huku wanakufanyia background checks and so on

zaidi soma hapa:


[media]http://www.rbs.com/content/about_us/our_heritage/our_history/our_banking_family/present_day/downloads/Coutts_%26_Co.pdf[/media]
 

Forum statistics

Threads 1,237,219
Members 475,501
Posts 29,281,880