Kanumba: Sipigi kura, 2015 nitagombea ubunge

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,351
2,000

Steven Charles Kanumba.

Na Hemed Kisanda

Mwigizaji the big name ndani na nje ya Bongo, Steven Charles Kanumba ‘The Great' amesema licha ya kuwa kwenye orodha ya mastaa watakaokosa zoezi la kupiga kura kwenye uchaguzi Mkuu Jumapili Ijayo kwa sababu flani, amejipanga kuwania ‘uheshimiwa' kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.

Akizungumza na gazeti hili ofisini kwake maeneo ya Meeda Sinza, Dar, Kanumba anayemiliki kampuni ya ‘Kanumba Film Co' alisema kuwa ameamua kuweka wazi mipango yake hiyo ya kugombea Ubunge wa Jimbo la Shinyanga Mjini, alikozaliwa.

"Nimejipanga kugombea Ubunge kwenye uchaguzi mkuu utakaofuata baada ya huu tunaofanya Jumapili kwani nitakuwa nimekomaa kifikra," alijigamba The Great.


Source: Global Publishers
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,969
2,000
Akamuulize Nakaya kwanza.
Hivi ukiwa mgombea ndio huruhusiwi kupiga kura?
 

nginda

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
745
0
Bravo. ubunge siyo usanii na kama ni usanii aende kwa chama cha Msanii (CCM)
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
196,029
2,000
"Nimejipanga kugombea Ubunge kwenye uchaguzi mkuu utakaofuata baada ya huu tunaofanya Jumapili kwani nitakuwa nimekomaa kifikra," alijigamba The Great.
source:global publishers

Kugombea watakuwepo wengi tu ila kupata hilo ni shauri jingine............ajiandae angalau na Tshs 20 milioni za kuwalipa mawakala.................vinginevyo atakuwa ni msindikizaji tu.....na hilo kundi tunao wengi tu.......
 

Deodat

JF-Expert Member
Sep 18, 2008
1,277
1,225
Kwa tiketi ya chama gani?


Si unamuoana alivyo busy na mashati ya kijani?

Anafikiri atakuwa kama sugu, mwenzie mjanja alikuja CHADEMA chama kinachotoa fursa sawa kwa wote, yeye abaki huko kwa mafisadi halafu aulize yalimkuta shigongo!
 

Chanya

Senior Member
Mar 2, 2011
133
0
Habari wanajamvi nilikua napita mnara wa voda eneo maarufu kwa mafundi vitanda ambapo pembeni kuna ofisi za CHADEMA Shy mkoa nkakuta tetesi kuwa msanii Steven Kanumba atarudi kugombea 2015 kupitia chadema against Masele wa CCM hebu tusaidiane je ina logic? Source mi
 

Mr.Mak

JF-Expert Member
Feb 23, 2011
2,834
2,000
kwani anamapungufu gani ya yeye kuwa mbunge? Prof majimarefu na wenzake wanamzidi nini ambacho yeye hawezi kuwakilisha wananchi?
 

Chanya

Senior Member
Mar 2, 2011
133
0
wakuu hi nimeitupia kama nlivyoikuta ikibishaniwa by the way jamaa shy ni kwao alaf yuko popular anauzika huyu!
 

Semilong

JF-Expert Member
Mar 5, 2009
1,714
1,225
ni haki yake kugombea
kama cantona anafikiria kugombea uraisi wa ufaransa kwanini kanumba asifikirie ubunge wa shinyanga......

mimi nawashauri wale ambao wanamwona hafai wampigie kura yule ambae wanamwona anafaaa, kama wagombea wote anawaona hawafai then itakuwa vizuri nao wakachukue fomu kwa ajili wao wanafaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom