Tetesi: Kanisa la Gwajima kufunguliwa hivi karibuni

Tetesi: Kanisa la Gwajima kufunguliwa hivi karibuni

Wakifungua kanisa watakua wametengeneza precedent.
Gwajima atatoa ultimatum nyingine Lissu aachiwe ndani ya siku tatu. Wakitekeleza na hilo ukiongeza na speech ya Slow x2 Leo usiku watakua wame surrender.
Kuanzia hapo Gwaji boy atawafanya kila anavyotaka.
 
Wakifungua kanisa watakua wametengeneza precedent.
Gwajima atatoa ultimatum nyingine Lissu aachiwe ndani ya siku tatu. Wakitekeleza na hilo ukiongeza na speech ya Slow x2 Leo usiku watakua wame surrender.
Kuanzia hapo Gwaji boy atawafanya kila anavyotaka.
Gwajima hajawahi kuwa muoga wala kutishiwa nyau na mtu yeyote. Ogopa mtu anayemtegemea Mungu (Gwajima) anapopambana na watu (serikali) wanaomtegemea shetani. Hiyo vita ni hatari sana kwa waabudu sanamu (serikali)....lazima wata surrender tu!
 
Gwaji na yeye ni walewale tuu
Gwaji humjui vizuri mkuu. Huyu jamaa ni hatari mara 💯 ukimlinganisha na Polepole. Ndugu Polepole vibomu vyake ni vidogo vidogo....havina madhara. Bomu la Gwajima ni la scud. Madhara yake si ya kubeza. Acha kabisa aisee!
 
Kwamba CCM wanaogopa atakachosema Gwajima 🤭🤭. Bado siamini.
Ikiwa Polepole na vibomu vyake vya kurusha kwa mkono wanahaha kumtafuta hadi leo hawajui alipo, sembuse mabomu ya scud ya Gwajima? Hivi Gwajima unamjua vizuri mkuu? Huyu bwana acha kabisa aisee! Huyu ni balaa nyingine.
 
Whatsover you think; let us wait and see what gona happen in reality. But dont think CCM dynasty is such a bunch foolish people....they are clever. They've weighed out the repercussion of Gwajima's threat and decided to surrender unconditionally before it is too late.
Muda utathibitisha.
 
Gwaji humjui vizuri mkuu. Huyu jamaa ni hatari mara 💯 ukimlinganisha na Polepole. Ndugu Polepole vibomu vyake ni vidogo vidogo....havina madhara. Bomu la Gwajima ni la scud. Madhara yake si ya kubeza. Acha kabisa aisee!
Kanisa likifunguliwa uozo utaendelea fichwa
 
Ikiwa Polepole na vibomu vyake vya kurusha kwa mkono wanahaha kumtafuta hadi leo hawajui alipo, sembuse mabomu ya scud ya Gwajima? Hivi Gwajima unamjua vizuri mkuu? Huyu bwana acha kabisa aisee! Huyu ni balaa nyingine.
Ngoja tuendelee kusubiri.
 
Polepole anaweza kuongea kitu serious kiaonekana cha kawaida tokana na namna ya uongeaji wake na ufikishaji...
Kwanza vibomu vya Polepole havina madhara yoyote. Gwajima akirusha bomu moja tu nchi nzima inasambaratika!
 
Gwaji sindano inamuingia Barabara. kenge mmoja anataka kujitwisha mzigo asiouweza. Hakuna Tena jutapeli watu.
 
Kwamba CCM wanaogopa atakachosema Gwajima 🤭🤭. Bado siamini.
Kaka unajua kama wewe ni padre au sheikh lakini una makandokando yako unayofanya sirini kama vile kua na nyumba ndogo au kuwafanya wanawake kinyume na maumbile halafu mtu akuambie, usipofanya kitu fulani nitaweka mambo yako hadharani, lazima u panic ili kulinda heshma yako uliyo jijengea kwa muda mrefu..
 
Back
Top Bottom