Tetesi: Kanisa la Gwajima kufunguliwa hivi karibuni

Tetesi: Kanisa la Gwajima kufunguliwa hivi karibuni

Wanaweza kufungua baada ya deadline ya zile siku 10 kupita na sio kabla. Chura Kiziwi ana kaujeri flani hivi na hatopenda aonekane ni dhaifu: Rais mwenye jinsia ya kike....
 
Serikali kabla ya kufungua makanisa wanataka muafaka wawe kitu kimoja - Aunge mkono CCM na uchaguzi mkuu kwa kauli moja - Gwaji kwa upande wake anataka wafungue makanisa bila sharti hata moja. Patamu hapo.
 
Serikali kabla ya kufungua makanisa wanataka muafaka wawe kitu kimoja - Aunge mkono CCM na uchaguzi mkuu kwa kauli moja - Gwaji kwa upande wake anataka wafungue makanisa bila sharti hata moja. Patamu hapo.
Gwajima anawapiga kura wangapi
Chadema yule?
 
Wanaweza kufungua baada ya deadline ya zile siku 10 kupita na sio kabla. Chura Kiziwi ana kaujeri flani hivi na hatopenda aonekane ni dhaifu: Rais mwenye jinsia ya kike....
Safari hii atazibuka. Si anajifanya ameziba!
 
Jimmy mafufu mwana theolojia mbobezi alitumwa kumjibu gwajima na mkandarasi mwelekezi tivu ake
Yule jamaa ni takataka. Huwezi kumjibu big brain, Polepole, kibwege vile.
 
Ngoja wasifungue ili inyeshe tena😄
Bado siku 2. Hadi keshokutwa kama watakuwa hawajafungua hilo kanisa, wajipange kwa makombora mazito kutoka kwa Askofu Gwajima. Kama mbwai iwe mbwai tu!
 
Bado siku 2. Hadi keshokutwa kama watakuwa hawajafungua hilo kanisa, wajipange kwa makombora mazito kutoka kwa Askofu Gwajima. Kama mbwai iwe mbwai tu!
Kesho sii mbali
 
alhamisi ilikuwa bado siku nne, leo jumatatu bado siku mbili, siku zenu zina masaa 48?
Siku za weekend hazihesabiki mkuu. Alitoa an ultimatum of 10 working days (excluding weekend days).
 
Back
Top Bottom