Kangi Lugola: Watuhumiwa kufia mikononi mwa polisi ni Mitego ya kifo. Kwani wanaokufa wakifanya mapenzi mnachoma Kitanda?


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,827
Likes
6,559
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,827 6,559 280

Katika siku za hivi karibuni kumetokea tabia mbaya na chafu na ovu kabisa ya Mahabusu kufia kwenye vituo vya Polisi. Mahabusu wanapelekwa wanapata mateso yanayopelekea vifo vyao, kuna baadhi ya jamii zimekataa kuchukua maiti kwenda kuzizika

Kangi Lugola: Mwananchi kufa, anakufa wakati wowote na mahali popote . Sijui kwenye Quran lakini kwenye Biblia ukisoma Muhubiri 9:12 kifo ni mtego, kifo humnasa mtu wakati wowote na mahali popote

Mtu anaweza kufa akiwa polisi, akiwa anafanya mapenzi, anaweza akafa akiwa kwenye gari anasafiri na aweza kufia hata humu Bungeni kwahiyo isije ikachukuliwa kwamba nayefika kituo cha polisi ni kwamba ameteswa

Lakini nikiri kuwa kuna matukio ya Watu kufia mikononi mwa Polisi, na pale ambapo matukio hayo yanajitokeza huwa tunafanya uchunguzi na ikibainika Polisi wanahusika huwa tunachukua hatua

> Na ndio maana tunawazuia wananchi wasichukue sheria mkononi na kwenda kuchoma kituo cha polisi. Mbona huyu anayefia akifanya mapenzi mbona hawaendi kuchoma kitanda?
 
For the English Audience
Tanzania’s Minister of Home Affairs, Mr. Kangi Lugola has said in Parliament that humans are mortal beings and death could happen in any environment including police stations.

The minister was responding to the question asked by the MP of Konde, Zanzibar Khatibu Saidi Haji who wanted to know the Government's stand about the increase of incidents of civilians dying in police stations.

"A person may die at a Police station while having sex, he may even die while traveling and can even die in this parliament right now, so it should not be considered that when a person dies in a police station he/she has been tortured," the minister said.

He also added by saying that "But I admit that there have been some incidents of people dying in the hands of police officers, and where such incidents occur we usually conduct an investigation and take legal actions on those responsible".
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
31,632
Likes
91,915
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
31,632 91,915 280
Atuwekee takwimu za waliofia bungeni na waliofia jela/mahabusu kama vina uwiano.

Hawa hawathamini uhai wa mtu. Ndiyo maana wanadhani ku pyu pyu watu ni njia ya kuwanyamazisha.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,719
Likes
3,188
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,719 3,188 280
Ni kweli Binadamu anaweza Kufa Sehemu yoyote ile na Wakati wowote ule lakini kila Kifo kinazo Sababu zake ,hao wanao fia Vituo vya Polis pia sababu zipo na kubwa ni kipigo na Mateso makali.Wana wachukua Ndugu zetu wakiwa wazima kabisa na kuturudishia Maiti ,sio sawa kabisa.
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,934
Likes
4,394
Points
280
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,934 4,394 280
Atuwekee takwimu za waliofia bungeni na waliofia jela/mahabusu kama vina uwiano.

Hawa hawathamini uhai wa mtu. Ndiyo maana wanadhani ku pyu pyu watu ni njia ya kuwanyamazisha.
Na atuwekee na za waliofia vifuani wakifanya mapenzi!
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,069
Likes
32,489
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,069 32,489 280
Huyu ninja huwa simwelewagi kabisa anajibugi maswali kama mtoto wa chekechea , Shame on killers damu za wanaouawa iwarudie iviandame vizazi vyenu mpaka kizazi chenu cha nne. curse on you killers!
Kuapizana mpaka vizazi Sio vyema

Imagine ukiambiwa Kila unalofanya halifanikiwi Kwa Kuwa Baba wa Babu yako aliapizwa
 

Forum statistics

Threads 1,261,889
Members 485,352
Posts 30,107,399