Kampeni za kidini zazua kizaazaa Bukoba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za kidini zazua kizaazaa Bukoba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Oct 23, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nimepata habari kwamba jana mchana kumetokea mapigano kiasi cha waumini kukimbia ovyo katika msikiti mmoja mjini Bukoba. Msikiti huu maarufu kama msikiti wa waarabu uliopo katika eneo la Omukigusha ndiko inasemekana kutokea kisa hiki.
    Inasemekana kiongozi wa msikiti wakati wa ibada alichomeka kampeni na kumuita mgombea ubunge Lwakatare kwamba ni kafiri. Jambo hili liliwaumiza baadhi ya waumini na kuwa chanzo cha vurugu na mapigano.
    Watu wengi walionekana wakikimbia ovyo kutoka msikitini hapo kuyapisha mapigano hayo.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,291
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Source of information
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,446
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hhaaaaaaa watatwangana sana mwaka huu....yaani kuna kila dalili za kuawaaambia vijana wangu hapa nyumbani 'Kawulethi umshini wange"=bring me my machine gun
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu watatumia kila mbinu chafu. Ila kila mtu na dini aelewe kuwa vita ya ufisadi haina dini na maisha bora hayana dini. tuungane kuyapate wote.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mimi
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo.
    Kikwete's family inajitahidi kutumia jukwaa la masheikh kupata kura za maimamu.

    Nimejifunza kitu kimoja kwenye kampeni hizi. Kiongozi bora mkristo anapaswa kutoka ccm na sio upinzani. na kama ikitokea ccm ina mgombea mwislam anagombea dhidi ya mkristo aliye maarufu basi zitaanza propaganda za udini mpaka ionekane kwamba wakristo wanamtaka mpinzani mkristo.
    Watanzania tuache kudanganywa. Tunamtaka MTANZANIA mmoja aongoze dola hatumchagui kwa misingi ya dini yake wala kabila lake.

    Kuna zile tetesi kwamba Nyerere alisema kuna baadhi ya makabila hayafai kuongoza nchi. Je katiba na sheria zetu zinasemaje?

    CCM acheni propaganda maana ninyi mlitumia pesa za umma kwenda kusomea propaganda huko nje na sasa mnazitumia kuichanganya nchi. Elimu yenu ni BURE kabisa
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kauli kama yako ndio zinawastua waislamu,badala ya kuwasifu waliokataa siasa msikitini mpaka kuanzisha vurugu wewe unasema 'watatwangana sana' ?
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,164
    Likes Received: 2,862
    Trophy Points: 280
    Mpaka JK na CCM yake tuwafute kazi watajiabisha vibaya sana...........
     
Loading...