Kama ukisikia-Bujibuji is no more!!!!!!

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
46,615
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
46,615 2,000
hebu fikiria ndio umepata taarifa kuwa Bujibuji ametutoka, je utamkumbuka kwa kipi/ lipi?
Poleni mlioshtushwa na heading.
Kuishi ni Kristo, KUFA FAIDA.
 

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
Da, hiyo title ilinishtua.
Hivi umewaza nini mheshimiwa?
Nisipokuona jukwaani nazimiss post zako, ukifa sina la kusema jibu sahihi litafuata muda huohuo
 

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,697
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,697 0
dah wed bujibuji pumbavu kabisa yaan dahh umenishtua wewe acha
presha yamngu imenipanda yan...umenishtua sana..ahh shenz taipu dont do that again..usiweke heading mbaya kiivo....


yap i do like u...cz ur carming...u thk b4 typng...nikisoma post zako lazima nicheke yaaan ingawa mda mwngne una kamba za ukweli lakin kamba zako ndo fleva kwangu thats y i love u......plz icho kiheading chako sjakipenda ata kdg ..nataman nikugeche yaan bt ahhh poa nimekusamehe bure.....

loooong live bujibuji LAGOSMAN.....igweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
46,615
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
46,615 2,000
dah wed bujibuji pumbavu kabisa yaan dahh umenishtua wewe acha
presha yamngu imenipanda yan...umenishtua sana..ahh shenz taipu dont do that again..usiweke heading mbaya kiivo....


yap i do like u...cz ur carming...u thk b4 typng...nikisoma post zako lazima nicheke yaaan ingawa mda mwngne una kamba za ukweli lakin kamba zako ndo fleva kwangu thats y i love u......plz icho kiheading chako sjakipenda ata kdg ..nataman nikugeche yaan bt ahhh poa nimekusamehe bure.....

loooong live bujibuji LAGOSMAN.....igweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!
Mura..... Unataka kunigecha ntoto ya mwenjio?
Nigeche mkono wa sweta tu, shingo niachie mwenyewe
 

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Points
1,500

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 1,500
hahaahhh..:peace:. ningeanza kusaka address ya ulikokuwa ukiishi nikale ubwabwa!
kufa kufaana bana!
 

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,821
Points
0

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,821 0
Bujibuji umenistua sana.
sasa hivi nilikuwa ninasoma mchangio wako kwenye jukwaa la lugha, kuingia hapo ninaambia umeshatangulia,
na jinsi nilivyokuwa mpumbavu, nilisoma heading bila kuangalia nani katuma.

Kama ingekuwa Siku ya Wajinga ungetupata sote kwa ujinga.
Hongera. Natumai siku ya kuondoka kweli utamwarifu Rejao aende kutafuna mpunga wa matanga.
 

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
600
Points
195

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
600 195
hebu fikiria ndio umepata taarifa kuwa Bujibuji ametutoka, je utamkumbuka kwa kipi/ lipi?
Poleni mlioshtushwa na heading.
Kuishi ni Kristo, KUFA FAIDA.
dah..!! heading kwakweli imentisha.
ukifa si thread zitakuwa nyingi na comments za addres yako tuje kufinya wali na uji
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
11,057
Points
2,000

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
11,057 2,000
hebu fikiria ndio umepata taarifa kuwa Bujibuji ametutoka, je utamkumbuka kwa kipi/ lipi?
Poleni mlioshtushwa na heading.
Kuishi ni Kristo, KUFA FAIDA.
Roho itauma itaacha ila juhudi za makusudi nitakazozichukua nikujua shemeji umemuacha katika hali gani ilikama kunahitajika msaada walazima niwe wakwanza kuupeleka Mkuu!
 

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
yaani umekumbusha kitu cha maana. m-pm paw physical ad yako,ukirudisha namba tu tuje kula ubwabwa. manake lisemwalo lipo,kama halipo ...
 

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,743
Points
1,225

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,743 1,225
Buji Buji.

Hii thread yako haijakaa vizuri kabisa.

Ningekushauri uwaombe mods wakubadilishie heading isomeke hivi. '' What if Buji buji Dies today''

Hivi unajua kama heading inatoa ujumbe kuwa umeshakufa?

Mimi pia napenda sana mizaha humu ndani, lakini hii yako imepitiliza Buji.

Hope you will understand.
 

Forum statistics

Threads 1,356,388
Members 518,903
Posts 33,131,724
Top