Kama nitaoa, nitaoa aina hii ya Mwanamke!

Kama nitaoa, nitaoa aina hii ya Mwanamke!

mi naona wewe ndo ulikuwa kilaza na yule mwanamke alikuwa na akili zake tu za kawaida,ila swali la moment la shape rahisi kama I section unaanzaje kulikosa sasa.
ata einstein alitembea na idea za Tesla halafu kumbuka kuna watu huwa vitu vepesi ka hivo hatuchukulii maanani
 
ata einstein alitembea na idea za Tesla halafu kumbuka kuna watu huwa vitu vepesi ka hivo hatuchukulii maanani
HAHAH,,,,eistein tenaa,alikuwa genious hata mkewe pia ,its good for kids....ila ugenious wa mtoto unatokana na malezi na matunzo...na piamwanmke akiwa mzembe hata homework za mwanenu zitakuwa zinadoda sana mpaka uwepo
 
HAHAH,,,,eistein tenaa,alikuwa genious hata mkewe pia ,its good for kids....ila ugenious wa mtoto unatokana na malezi na matunzo...na piamwanmke akiwa mzembe hata homework za mwanenu zitakuwa zinadoda sana mpaka uwepo
Malezi yatasaidia kuweka sychology ya mtoto sawa, ila kama zile genes hazipo yaani hazipo tu
 
vilaza wapo man
Haya tafuta hao intelligent wakuzalie hao intelligent unaowataka. Kila MTU amepewa kipaji chake. Wengine vya kusoma, wengine vya kawaida kimaisha nk. Kila MTU ni expert katika himaya yake na kama ni hivyo hata wewe ni kilaza katika maeneo Fulani. Huo ndio uwezo wa Mwenyezi Mungu huumba apendavyo na humfadhilisha kila MTU juu ya mwingine ...
 
Halafu Kingine Ma-genius wanakuwa bored easily sasa akiwa na mwanamke kilaza hali itakuwa si hali
 
Mwana muoe ata Mange kimambi yupo smart kichwani
 
Mwanamke wa kuoa ni yule alie graduate na summa cum laude toka University bora kuliko zote duniani "MAISHA".
Achana na hawa wenye vi "A" toka UDSM.... "A" za kwenye makaratasi kama walivyo wanaume wao lakini in real life wamescore "F".
Mwanamke ataye kuzalia mtoto GENIUS ni yule tu alie score "A" katika maisha baada ya kusahihishiwa mitihani yake na Professor wa ma-professor "ULIMWENGU".
Unataka mtoto genius oa mwanamke aliyefunzwa na ulimwengu.
 
Haya tafuta hao intelligent wakuzalie hao intelligent unaowataka. Kila MTU amepewa kipaji chake. Wengine vya kusoma, wengine vya kawaida kimaisha nk. Kila MTU ni expert katika himaya yake na kama ni hivyo hata wewe ni kilaza katika maeneo Fulani. Huo ndio uwezo wa Mwenyezi Mungu huumba apendavyo na humfadhilisha kila MTU juu ya mwingine ...
sijapenda jibu lako
 
Mwanamke wa kuoa ni yule alie graduate na summa cum laude toka University bora kuliko zote duniani "MAISHA".
Achana na hawa wenye vi "A" toka UDSM.... "A" za kwenye makaratasi kama walivyo wanaume wao lakini in real life wamescore "F".
Mwanamke ataye kuzalia mtoto GENIUS ni yule tu alie score "A" katika maisha baada ya kusahihishiwa mitihani yake na Professor wa ma-professor "ULIMWENGU".
Unataka mtoto genius oa mwanamke aliyefunzwa na ulimwengu.
hicho kitu hakiexist
 
sijapenda jibu lako
Pole sikujua Kama nimeweka maneno makali. Ila nimejaribu kukuelimisha tu kuwa hamna MTU kilaza na sidhani kama kuna MTU anapenda kuitwa hivyo. Bali kila MTU amepewa kipaji eneo lake husika.
 
Kuwa na mwanamke zinachaji kichwani ni sifa. Nakumbuka wakati niko olevel nilikua na nyodo sana hasa nikitongozwa na mwanaume wa kidato chetu. Nilikua nawaambia siwezi kutembea na mwanaume ninaemzidi akili. Zile akili ziliendaga wapi sijui.
Walikupiga kipapai
 
Katika hali ya kuwa Genius. Kuna magenius wa Darasan ambao kwa namna moja au nyngne walisoma na mambo ya kawa sawa. Lakn hao hao wakija kwenye maisha/Mtaan au kwenye ndoa mbal na Darasani n VILAZA sana. So Megenius wa Darasan co Magenius wa maisha. Kwa Mfano mimi
Mama yng n Genius sana wa elimu ya Maisha japo hakusoma elimu ya Darasani.
Wanawake weng wenye Matako makubwa wengi akili zao huwa znawaza matako yao 2. Yaaan avae nn hli watu washangae matako yake . Wakat wakifanya hvyo Mama yng anasugua kichwa wap apete pesa ya kununua nyumba ya kupangisha.
Mwsho ww ukimfikilia Demu/kicheche mimi nnamuwaza Mama yng, Happy Birth Day yke ndio X-mass kwenye maisha yng
 
Pole sikujua Kama nimeweka maneno makali. Ila nimejaribu kukuelimisha tu kuwa hamna MTU kilaza na sidhani kama kuna MTU anapenda kuitwa hivyo. Bali kila MTU amepewa kipaji eneo lake husika.
hapana umejibu kwa kutafuta huruma, yaani inferior kabisaa
 
Back
Top Bottom