Kama nitaoa, nitaoa aina hii ya Mwanamke!

Kama nitaoa, nitaoa aina hii ya Mwanamke!

Hahaha mwenye vinasaba vya ujiniazi hakupendi wew anampenda bahresa ndo hapo utajua kwa nn simba jike anamuwindia dume wanaweke waache hivyo hivyo mkuu
 
Sijajua kama u-Genius wa mtu unapimwa na uwezo wa kujibu maswali vizuri dasarani tu, au umezungumzia darasani kutokana na mazingira uliomuonea huyo dada na akakusaidia. Mimi nina mifano ya baadhi ya watu niliosoma nao wazazi wao elimu zao ni duni sana ila watoto wao wanasumbua watu darasani zaidi hata ya wale ambao wazazi wao ni wasomi. Nahisi u cant tell a person kuwa ni genius kwa kufaham tu uwezo wa class,unaweza ukazaa na mtu ambae hakuwah hata soma na bado mwanao akawa kichwa vile vile....
 
Hivi unafikiri ukichagua sana unaoa mke unaoa lizuzuuu unamkuta kakuwin kinamna fulani.
IQ ndio nini mbona umezaliwa wewe na wazazi wako walichaguliwa waoane shauri lako.
Chagua mpaka ukute wameisha maana unapomkata mtu leo kesho ameolewa au kapata mchumba ukirudi nyuma unakuta vyuma vimekaza na makofuli ya banwa kwenye milango na umekosa kote Mungu kaumba wewe sio wakuwachagua kisana kidogo tu maana kujiona ni kubaya sana eti nitaoa huyu boya tu wewe.
 
Hivi unafikiri ukichagua sana unaoa mke unaoa lizuzuuu unamkuta kakuwin kinamna fulani.
IQ ndio nini mbona umezaliwa wewe na wazazi wako walichaguliwa waoane shauri lako.
Chagua mpaka ukute wameisha maana unapomkata mtu leo kesho ameolewa au kapata mchumba ukirudi nyuma unakuta vyuma vimekaza na makofuli ya banwa kwenye milango na umekosa kote Mungu kaumba wewe sio wakuwachagua kisana kidogo tu maana kujiona ni kubaya sana eti nitaoa huyu boya tu wewe.
Ahahahahaa Ulikimbia darasa la mwandiko? ahahahahaaa
 
Kuwa na mwanamke zinachaji kichwani ni sifa. Nakumbuka wakati niko olevel nilikua na nyodo sana hasa nikitongozwa na mwanaume wa kidato chetu. Nilikua nawaambia siwezi kutembea na mwanaume ninaemzidi akili. Zile akili ziliendaga wapi sijui.

[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]huwa zinaendaga kusikojulikana
 
Back
Top Bottom