Kama nitaoa, nitaoa aina hii ya Mwanamke!

Kama nitaoa, nitaoa aina hii ya Mwanamke!

Ulikua unapiga mnyama mechanics naikubali sana adi raha huu Uzi ni MAPENZI YAKISOMI
Ahahahaa Achana na Mechanics ya A-level sasa ile ilikuwa ya kikubwa inaitwa Mechanics of Material!
 
Kuwa na mwanamke zinachaji kichwani ni sifa. Nakumbuka wakati niko olevel nilikua na nyodo sana hasa nikitongozwa na mwanaume wa kidato chetu. Nilikua nawaambia siwezi kutembea na mwanaume ninaemzidi akili. Zile akili ziliendaga wapi sijui.
 
Kuwa na mwanamke zinachaji kichwani ni sifa. Nakumbuka wakati niko olevel nilikua na nyodo sana hasa nikitongozwa na mwanaume wa kidato chetu. Nilikua nawaambia siwezi kutembea na mwanaume ninaemzidi akili. Zile akili ziliendaga wapi sijui.
Ahahahahaa Akili zitabaki kwenye vinasaba vyakoo, sema wingi wa Majukumu unapunguza tu Performance!
 
Naomba sana mwanangu aje achukue akili zangu. Ndo maana sipendagi kudate mwanaume ambae history yake ya elimu inasua sua. Napenda wanaume wenye akili.
Ahahahaa ina Maana hata Wanawake Mpo selective kwenye IQ/Akili ya Mwanaume?
 
Mwanamke ukiwa smarter kichwani kuna vitu huwa havikupi shida sana ku solve,.unajifanyia maisha yako rahisi bila kutoka jasho....ha hah haa haa huwa hatutumii "miguvu" kama "awafu".
 
Mwanamke ukiwa smarter kichwani kuna vitu huwa havikupi shida sana ku solve,.unajifanyia maisha yako rahisi bila kutoka jasho....ha hah haa haa huwa hatutumii "miguvu" kama "awafu".
to be Honest, Mwanamke hata akiwa wa kawaida saana ila akiwa smart tu baasi nabebaa maana hata najua nikifaa watoto hawatolala njaa, sasa uje uoe hawa vilaza ukifa watoto wataishi Maisha Magumu sana!
 
Back
Top Bottom